Hiện tại box Phỏng vấn thành viên có hai mod vyna_candyvjt♥. Công việc thì không có gì nặng nhọc lắm. Chính vì thế chỉ cần một Mod làm việc vẫn ổn. Có điều tớ muốn cả hai mod cùng hoạt động, cùng phối hợp để phát triển box chứ ko phải là mạnh ai người đấy làm.

I. Phân công công việc
Box này sẽ có hai phần công việc chính : BẦU CHỌN PHỎNG VẤNPHỎNG VẤN THÀNH VIÊN. Nghĩa là mỗi người sẽ đảm nhận một công việc. Ý định của tớ là : Mod vyna_candy sẽ đảm nhiệm phần BCPV, nghĩa là cứ hết một tuần sẽ tìm xem nhưng ai đủ tiêu chuẩn và lập ra một danh sách gồm năm người để làm mục tiêu cho tuần sau. Còn lại, phần PVTV sẽ do Mod vjt♥ đảm nhận. Cuối tuần vjt♥ sẽ close topic top BCPV của tuần trước và lựa chọn người có phiếu cao nhất và lập topic phỏng vấn thành viên ấy. Hiện text ẩn<-- Nếu hai hoặc ba bạn có cùng số phiếu bầu chọn thì vjt♥ có quyền tự lựa chọn (đó là một phiếu bầu của bạn ấy -->

Ngòai ra, những bài viết vi phạm với nội quy diễn đàn hay nội quy box thì cả hai bạn cùng làm việc. . Tớ thấy phân công như thế là hợp lý, hai bạn nên có sự liên lạc với nhau để điều hành box tốt hơn. Lỡ bạn nào có việc thì nhờ người kia làm hộ.

II Về việc kích thích sự phát triển box.

Để điều hành một box tốt thì việc quan trọng nhất là kích thích làm sao cho member thích tham gia box bằng cách viết bài. Tăng lượng view của member. Còn ai vi phạm thì mình xử lý sau, hai mod cần chú ý đọc kĩ nội quy để có thể thưởng phạt tốt hơn.

Vậy làm sao để kích thích cho mem tham gia box nhiệt tình hơn ?

Câu hỏi đơn giản lắm, có thưởng thì đương nhiên member sẽ tham gia một cách nhiệt tình.
1. Mỗi lần lên thớt sẽ được cộng 3 SP. VD : Tuần này #6-Center được bị lên thớt, cuối tuần bạn ý sẽ được cộng 3 SP
2. Với member phỏng vấn sau khi hỏi đủ 10 câu hỏi sẽ được cộng 1 SP ( nếu như các câu hỏi đúng luật <~ hai mod cần chú ý điều này ). VD : Một ngày tớ viết 3 bài viết và đưa ra được 100 câu hỏi, tớ sẽ được 10 SP. Phần thưởng khá hậu hĩnh phải ko ?

Đó là ý kiến riêng của tớ, nếu hai mod thấy hợp lý thì thực hiện hoặc đóng góp ý kiến nếu thấy ko hợp lý. Các bạn cũng nên có ý kiến để tớ còn sửa đổi nội dung của NỘI QUY BOX. Mong hai bạn sẽ hợp tác với nhau để phát triển box này thật mạnh