Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 74
    Xuất sư hạ sơn Core Member thuphuong_no1's Avatar
    Thanks
    0

Mặc định Re: 06-09 nói lời chào nào!!!! hihi

Trích dẫn Gửi bởi nothing_4ever Xem bài viết

A5 thì tất nhiên là đặc biệt oy`, là lớp có chung với tớ niềm yêu thương kính trọng nhất với ng thầy đáng mến của tớ, thầy Ngọc, lại có mấy bạn xinh xinh, với lại A5 toàn con gái cả, mặc áo dài thì đẹp thôi rồi(do đồng bộ thôi á, chứ con gái lớp tớ cũng ko thua đâu)
    lớp tớ mà kéo cả đoàn quân áo dài xuống sân trường thì thôi rồi
    mà cũng 1 phần đồng bộ thôi cậu lớp tớ nhiều bạn xinh xinh cậu nhờ
    xin hãy yêu đời dù cuộc đời lắm chông gai
    xin hãy yêu người dù lòng người xa xôi lắm...

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

khóa nào ra trường cũng có 1 điều đặc biệt riêng, mong tất cả các bạn khóa 06-09 luôn giữ những kỉ niệm đẹp nhất về khóa của mình....
    Ko phải khoá nào đâu. phải là mỗi học sinh, ai cũng có 1 và những kỉ niệm riêng thậm chí chung nữa với mái trường với thầy cô bạn bè, Những kỉ niệm ko có những ích kỉ, vụ lợi hay bất kì âm mưu nào thế mới nói là thời học sinh rất đẹp. Tớ nghe nói, lên đại học có câu : Người ko vì mình trời chu đất diệt !cũng đủ biết sinh viên phải thay đổi nhiều !
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Bụng mẹ
    Thanks
    0

Tủn không tiếc nói lời chia tay. Tất cả chỉ là nguỵ biện
    [QUOTE][SIZE="4"][B][COLOR="Magenta"]0975.777.876[/COLOR][/B][/SIZE] [/QUOTE]

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thuphuong_no1 Xem bài viết
    lớp tớ mà kéo cả đoàn quân áo dài xuống sân trường thì thôi rồi
    mà cũng 1 phần đồng bộ thôi cậu lớp tớ nhiều bạn xinh xinh cậu nhờ
    Bạn này yêu lớp quá nhỉ, ở đâu cũng thấy khen lớp mình ...............................
    [CENTER][IMG]http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/Copyofheat.jpg[/IMG][/CENTER]

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Chào tạm biệt các anh các chị khóa 06-09!
    Đây là lần thứ 2, em được chứng kiến một khóa học ra trường, theo em (chỉ ý kiến của cá nhân em thôi nhe), khóa 12 năm nay đặc biệt hơn khóa 12 năm ngoái. Vì
    - Có một số thành tích đáng chú ý trong học tập hơn. Theo lời thầy Hùng, đã lâu rồi trường ĐDT mới có thứ hạng cao hơn trường HR trong kỳ thi HS giỏi. Cụ thể: Trong kỳ thi HSG toàn tỉnh, trường ta đứng thứ 5 (Lam Sơn-Ba đình-HH4-HL2-DDT-HR....) trên cả những trường rất mạnh lâu nay như Bỉm Sơn, QX1,2. Nếu tính cả kết quả thi quốc gia, thi máy tính Casio thì trường ta xếp sau duy nhất Lam Sơn. Thầy Hùng cũng rất hi vọng là trong kì thi ĐH, trường ta sẽ tiếp tục đứng trên HR. Thông tin này em nghe từ anh trai em nhưng rất chính xác, có lẽ hôm tổng kết T Hùng sẽ thông báo.
    - HS ngoan hơn, Em nhớ cũng cuối năm ngoái, các anh chị lớp 12 (ít nhất là một lớp, nhiều hơn thì em ko nhớ) đã diễu hành khắp trường, gây ảnh hưởng đến toàn trường. Còn năm nay, khoảng 1 tuần cuối, tuy có bỏ học nhiều, nhưng sân trường vẫn trật tự, trừ t7 vừa rồi là cả khối chụp ảnh.
    - Có một số anh chị học rất tốt. VD: anh Thái A 1 (ai cũng biết anh ấy học ntn), Nam A 11(giải nhì Hóa QG), Lam a 11(2 giải nhất hóa tỉnh), Sắc A 7(giải nhất tỉnh môn lí), Trâm A 7 (2 giải nhì môn hóa và thi thử toàn 27 trở lên) ... và còn rất nhiều người nữa, em ko biết cụ thể.
    - Có một lớp thật đặc biệt, 100% con gái - A 5. Và cũng rát nhiều chị cực xinh, hôm chụp ảnh ở sân trường, mọi người cứ khen mãi. Cũng học rất giỏi, 5 đội tuyển HSG gần như chỉ có A 5, có rất nhiều giải (anh em ko biết cụ thể nên em cũng ko biết, chị nào A 5 giúp em thống kê với). Lớp rất có cá tính sáng tạo trong các hoạt động do Đoàn trường tổ chức)
    - Và còn rất nhiều cái hay cái đẹp nữa mà ko thể kể hết ra đây, đó chính là những điều mà chúng em(cũng là HS lớp 12 sang năm rất muốn học tập). Đây cũng là khóa HS khi thi vào cấp 3, trường DDT đang còn xếp trên HR, chứ đến khóa bọn em và sau nữa, trường ta đã ko còn là lựa chon số 1 cho HS tpTH.
    - Tuy cũng còn một số anh chị chưa thực sự cố gắng nhưng đó chỉ là thiểu số. Tuy nhiên số thiểu số này lại rất nổi tiếng nên nhiều người biết đến trường ta như là trường có HS ăn chơi nhiều hơn.
    - Em biết là khóa bọn em hơi buồn, điều này đwocj thể hiện ở thái độ của các thầy cô giáo trên lớp, nhưng biết đâu sang năm mọi việc sẽ khác.
    Cuối cùng, chúc các anh các chị thi thật tốt hai kỳ thi tốt nghiệp và đại học sắp tới, luôn xinh gái và đẹp trai, luôn thể hiện đwocj chất DDT ở mọi lúc, mọi nơi cho bọn em còn thơm lây nhé.

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi phuongminhngoc Xem bài viết
    - Em biết là khóa bọn em hơi buồn, điều này đwocj thể hiện ở thái độ của các thầy cô giáo trên lớp, nhưng biết đâu sang năm mọi việc sẽ khác.
    Cuối cùng, chúc các anh các chị thi thật tốt hai kỳ thi tốt nghiệp và đại học sắp tới, luôn xinh gái và đẹp trai, luôn thể hiện đwocj chất DDT ở mọi lúc, mọi nơi cho bọn em còn thơm lây nhé.
    hihi...nghe e nói mà thấy sướng ghê, hihi, a em cũng học khóa này àh, mà khóa em thì cũng tùy chứ, chị không biết nhiều, nhưng em Hồ Ngọc Minh cũng là một đại diện tiêu biểu đấy thôi, thi Âm vang xứ thanh từ hồi lớp 10, giờ chuẩn bị thi Đường lên đỉnh nữa, tuy đầu vào ko cao lắm nhưng đã là học sinh trường mình rồi thì chắc chắn khóa sau sẽ tiếp nối truyền thống mọi năm thôi, sẽ đậu cao mà, it nhất phải hơn Hàm Rồng á chứ nhỉ
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ___B!2 yêu dấu______
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi phuongminhngoc Xem bài viết
    Em nhớ cũng cuối năm ngoái, các anh chị lớp 12 (ít nhất là một lớp, nhiều hơn thì em ko nhớ) đã diễu hành khắp trường, gây ảnh hưởng đến toàn trường.
    cái nầy chính xác là lớp mềnh. thầy Thành đứng dưới sân trường lúc đầu còn nói chạy nhưng phải giữ trật tự, nhưng sau thì cứ đứng nhìn, chả nói giề cả B12 vô đối có khác
    iu B12 quá !!!!!!!!!!!!!!!
    Khi moị thứ đã mất. Tương lai vẫn còn

[MARQUEE][/MARQUEE]
    [MARQUEE]CON NGƯỜI SINH RA KHÔNG PHẢI ĐỂ TAN BIẾN ĐI NHƯ 1 HẠT CÁT VÔ DANH. HỌ SINH RA LÀ ĐỂ IN DẤU LẠI TRONG TRÁI TIM NGƯỜI KHÁC[/MARQUEE]

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Nơi mà ai cũng biết là
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi rainzeboy Xem bài viết
    ko phải học nữa vui lắm em ạ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    mẹ nhà mi nữa. Mi k thích đi học răng k ở nhà mà nuôi lợn hộ mẹ mi để mẹ mi khỏi phải đi mua thịt lợ ở ngoài cho đắt. Chia tay lớp mà hấn vui như là bắt được vàng ý. Bạn bè thế à. tau ngồi vs mi khổ nhất là tau. chia tay tau chỉ vui nhất là thoát khỏi cái mồm của mi thôi nhá. Đồ con lợn Thiện
    -----------------------------------------
    Trích dẫn Gửi bởi nothing_4ever Xem bài viết
    Đính kèm 631 Đính kèm 632 Đính kèm 633
    Đính kèm 634 Đính kèm 635 Đính kèm 636

haizzzzzzzzzzz...ngại kinh....lâu lém òy mới lên forum, với lại thấy topik of 06-09 ngày càng mờ nhạt hay sao í, viết đại kai ji cho vui vậy...hôm nay ngày 16/5, ngày cuối cùng đi học của lớp 12 ... sân trường tràn ngập màu áo dài...bùn quá...Đây chắc chắn 1 fần do tác động của ngoại cảnh á..Ai đời, trời mấy hôm nay âm u mù mịt, ngày nào cũng nửa nắng nửa mưa làm ng mún phát ốm...nhìn khung cảnh càng thêm bùn thế muh sắp chia tay chả thấy ma nèo khóc...cứ cười phớ lớ là seo nhỉ..
    06-09 nói lời chào ko có nghĩa là sẽ mãi mãi ko gặp lại, chào là để bắt đầu một kái mới, chào ngôi trường thân yêu chào mọi ng, để bước chân vào một thế giới rộng lớn hơn, để rồi trong tim mỗi ng vẫn luôn hướng về mái nhà thân thường đã gắn bó cả một thời học sinh đẹp đẽ nhất....giá như cho thời gian trở lại, tớ sẽ cảm ơn ông trời lém lém.....mấy ngày nữa là tổng kết òy...sắp chia tay một khóa hoc đặc biệt thế này chắc thầy cô sẽ nhớ tụi mình lém đây...
    Sao bài này mi k để trong topic của lớp mình ấy. Mấy hôm nữa rỗi tau viết bài về lớp mình. Nhớ online thank cho tau. Ah mi là con nào ý nhờ
    Lần sửa cuối bởi HoangNgaA1, ngày 18-05-2009 lúc 01:31 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    [MARQUEE] forever don't forget... A1...2006-2009 [/MARQUEE]

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Sao ko thấy phuongminhngoc nhắc tới tên mình nhỉ
    Khóa 06-09 tất nhiên là rất đặc biệt rồi!
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Anh Vũ chỉ là một trong vô số những điều đặc biệt, theo em anh là một trong những đặc trưng cơ bản của trường Đào: ấn tượng trong phong cách, học được (gì chứ đậu ĐH thì đơn giản) mà chơi cũng được.

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này