Trang 1 của 8 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 76
    Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    london
    Thanks
    0

Mặc định Tập hợp những mem năm nay thi đại học . Hãy vào đây báo danh và để lại lời chúc nhé !

Thân gửi những thành viên của diễn đàn ddt năm nay thi đại học !
    Giờ G đã sắp điểm ! Đây là thời khắc đánh dấu bước ngoặt cực kì quan trọng của mỗi người.
    Vì đây là lúc, mọi nỗ lực, phấn đấu, khả năng và mong ước của mỗi người đến ngày thử lửa thành vàng ! chúng ta ai cũng hiểu rằng.! Cổng trường đại học đang vẫy gọi.Vìthế, đây là lúc tốt hơn bao giờ hết để chúng ta cùng nhau báo danh của ngôi trường mà mình mong muốn,những nguyện ước cho kì thi và những nổ lực của mình thành sự thật...

Thân gửi những thành viên yêu qúy của diễn đàn,
    Tôi thiết nghĩ những sự động viên chia sẻ và những lời chúc của các bạn. Đó sẽ là những món quà tinh thần cực kì to lớn mà các bạn dành cho những ai sắp bước vào cuộc thi quan trọng nhất của đời mình.Hơn bao giờ hết,họ-những nguời bạn của các ban,những ng` bạn quen,ng` thân...cần những sự động viên chia sẻ và những lời chúc của các bạn. Đó sẽ là những món quà tinh thần cực kì to lớn mà các bạn dành cho "họ".Có thể với những sự động viên khích lệ to lớn ấy, "họ" nhất định thành công !

Có thể chỉ đơn giản là một lời chúc, một lời động viên, một lời khích lệ, hoặc cao hơn, sẽ rất quý nếu "họ" nhận được những lời khuyên chân thành của những người đi trước, đã từng phải trải qua giây phút ấy. Chúng sẽ thật quý báu và đáng giá ngàn vàng !

PS:Trước hết em xin chúc các anh,các chỵ năm nay dồi dào sức khoẻ( có khoẻ thỳ mới có sức mà chiến đấu đc).
    Tiếp theo chúc các anh các chỵ chọn trường cho chính xác ko lại thất vọng
    Chúc các anh các chỵ đánh đâu thắng đó,đậu ngay từ nguyện vọng 1.Và phải biết lượng sức mình cảm thấy ko ăn đc thỳ bỏ wa
    Năm sau sẽ có rất nhìu nhân vật sừng sỏ ra trận
    Forum chắc chắn sẽ bớt đi những cuộc đâm phang chặt phá

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Tập hợp những mem năm nay thi đại học . Hãy vào đây báo danh và để lại lời chúc nhé !

Her Her , Thank em gái đã quan tâm đến các mem 12 năm nay có ai đanh kí vào Xây dựng or DHQG HN với mình không ( Học lực bình thường mà )

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    mảnh đất thiếu yêu th
    Thanks
    0

Mặc định Re: Tập hợp những mem năm nay thi đại học . Hãy vào đây báo danh và để lại lời chúc nhé !

Tớ cũng muốn chúc các bạn năm nay " vượt vũ môn " mấy câu. Nhưng chữ nghĩa bay vèo vèo nên......

Tớ cũng đã trải qua kì thi Đại học. Thật sự là thời gian chuẩn bị thi phải nói là căng thẳng và hồi hộp kinh khủng luôn..... Vì thế, tớ chúc các bạn tìm đc niềm vui để có thể mở đc quyển sách ra học trước đã nhé.
    Sau đó kính chúc các bạn bình tĩnh, tự tin, có thật nhiều bản lĩnh. Bản lĩnh ở đây là sự dũng cảm. Dũng cảm đương đầu để ko phụ 12 năm đèn sách. Là sự quyết tâm thực hiện ước mơ đến tận cùng. Bản lĩnh để vượt qua rào cản với thành tích tốt nhất.......

Tất cả mọi người đều mong các bạn thành công. Tớ không chỉ chúc những người mà tớ quen biết mà cả những ai tớ chưa quen, tớ sắp quen nữa........ Tớ rất mong sẽ đc nghe các bạn nói rằng: Tớ đã đạt được điều tớ mong muốn.........

Cố lên các bạn nhé.......... Cố lên....................
    tiền bạc la phù du...không tiền là phù mỏ h

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Chà, em T wan tâm ghê
    Hi vọng năm nay mình đỗ KTQD
    Đời mưa gió em có nơi bình yên...

Đại đệ tử Core Member giamdocb12's Avatar
    Đang ở
    National economics university
    Thanks
    0

Chúc tất cả các mem ddt năm nay đều thực hiện đc ước mơ của mình.
    Vào phòng thi đừng quá căng thẳng , hãy giữ cho tinh thần đc thoải mái
    Cố lên , và mong là có lớp sẽ đậu nhìu hơn b12 của tui

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Chẹp, mới đó mà đã 1 năm rồi! Nhớ lại mình một năm trước, cũng lo cuống cả lên. Đứng trước lựa chọn sự nghiệp cho cả đời mình cơ mà. Bây giờ, hoàn toàn hài lòng với quyết định của mình - biết rằng mình may mắn hơn rất nhiều người về điều này.
    Chúc lớp 12 năm nay:
    - Đủ sức khỏe để chiến đấu đến những giây cuối cùng ( đùng có như XR ra khỏi phòng thi Lý tưởng chết đến nơi)
    - Đủ tự tin, kiến thức để thực hiện ước mơ của mình.
    - Thêm 1 chút may mắn để đạt kết quả cao nhất!
    Và cũng chúc cho khối 12 có những ngày cuối cùng của đời học sinh thật đẹp, ý nghĩa!
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

Ôi, thay mặt các anh chị 12 cám ơn em Trang nhiều, cám ơn sự quan tâm của em
    Chúc cho các bạn khối 12 năm nay sẽ đạt được nhiều thành tích.
    Chúc cho tớ trở thành 1 nữ cảnh sát trong tương lai gần
    1 cõi đi về...

Đang ở
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ¶\/¶iC ¥aR[a]¶« Xem bài viết
    Chà, em T wan tâm ghê
    Hi vọng năm nay mình đỗ KTQD
    Rất hoan nghênh em thi KTQD. Cố gắng lên nhá.
    Thế trường mình năm nay có nhìu người thi KTQD ko em?/

Trấn môn đệ tử Core Member cur_sera's Avatar
    Đang ở
    Foreign Trade University
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi giamdocb12 Xem bài viết
    Rất hoan nghênh em thi KTQD. Cố gắng lên nhá.
    Thế trường mình năm nay có nhìu người thi KTQD ko em?/
    em................................................ .................................................. .......................
    Such is life...

Đang ở
    Thanks
    0

chúc tất cả đều 30 điểm........................................... .........

Trang 1 của 8 12345 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này