Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 41
    BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định Re: Thầy Linh .....tụi em muốn nói ..... Iu thầy !!!!

Thư 2, 25-5-2009, Thầy Linh cùng đi ăn, rồi đi hát với Lớp A13 khoá 06-09. Vui thật, thầy nói : lớp này là con ruột, con cưng của tôi Sự thật là a13 rất quí thầy
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi peodien.kaka Xem bài viết
    he...he nghe kac' anh chị noi' tự nhin lại thấy hay hay.. thầy linh chủ nhiẹm A6 tụi e nay` ....cho e hỏi thầy tut' tinh' lem' ahh......:khu:.?
    tính thầy hơi đặc biệt, nhưng mà đặc biệt tốt ^^. cứ học rồi sẽ thấy, và khi thầy chủ nhiệm thì sẽ khác

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Tu~n Xem bài viết
    hơ hơ...báo cáo các bác..em thấy t. Linh dạy hơi có phong cách bất cần đời....khó hiểu!!!
    Nhưng theo được thầy linh là cả một vấn đề !
    Sao tớ thấy mọi người ko thích thầy Linh nhỉ ? lớp tớ a10 k06-09 rất quí thầy Linh
    híc híc Đậu đại học chào thầy mấy lần, nhưng thầy chẳng có nhà

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Nhưng theo được thầy linh là cả một vấn đề !
    Sao tớ thấy mọi người ko thích thầy Linh nhỉ ? lớp tớ a10 k06-09 rất quí thầy Linh
    híc híc Đậu đại học chào thầy mấy lần, nhưng thầy chẳng có nhà
    lên trường , tao lên trường gặp thầy suốt, thầy còn trêu nữa .
    Học vs thầy và theo đc buổi học là cả một nghệ thuật

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Candy Xem bài viết
    lên trường , tao lên trường gặp thầy suốt, thầy còn trêu nữa .
    Học vs thầy và theo đc buổi học là cả một nghệ thuật
    Từ ngày đi học tới h về 2 lần. Lần trước thì ốm ko lên trường được ( phải đi viện mấy ngày ấy ). Sáng nay định lên trường thăm thầy cô, đặc biệt là thầy Linh ( thầy là người duy nhất đánh giá đúng lực học của em : Học rất dốt ). Thế rồi lại có việc ứ lên được, lần sau quyết tâm lên vậy

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

Mặc định gửi Mr Linh Kute

Em phải nói rằng qua gần một năm học với thầy. Tuy em là một người hay hỏi để nắm bài tốt hơn. nhưng thầy thì em chưa bao giơ cả ko hiểu vì lí do gì mà em dâm ra sợ thầy. . Thầy dã từng bảo em là phải học trầm lại, lắng lại một cái gì đó. nhwng em không thể thầy ơi vì bản tính của em la muốn nổi bật trước mọi người . Em đã cố sửa từ hồi lớp 6 nhưng không sửa đc. Em không đc như Mai Anh. Môt người trâm nhất lớp. cũng không GIỎI được như Vũ Huy, thuỳ Linh .. mà em chỉ có đc một sự ham học hỏi đang bị mai một theo thời gian . Thầy ơi em có nguyện vọng theo con đường công nghẹ thông tin, nhưng đẻ phục vụ cho kinh tế học . thầy có thể giúp em không? nêu là cô Nương , Cô hạnh, thì em sẽ hỏi trục tiêp . nhưng thầy thì dương như khong thể. vì vầy em đưa len đay mong thầy sẽ dọc và hiều Suy nghĩ của em
    Tôi muốn làm nên tất cả

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

Mặc định Thầy linh ơi Em cảm ơn thầy rất nhiều

Tuy em là 1 học sinh khuyết tật . Nhưng em cũng chẳng ngoan ngoãn cho lắm thầy nhỉ . . những hôm bỏ học thầy cũng biết hả thầy ? Nhưng thầy biết không,, em là người ưa thíck sự nổi bật .Chứ không như V. huy hoặc M.Anh ưa thíck sự trầm lắng. Vì vậy em đã làm moyij cách để gây sự chú ý của mọi người. kể cả đó là điều KHÔNG hay ho gì.

Em phải cảm ơn thầy vì hầy dã nhận em vào lớp thầy, em hy vọng một ngày khong xa sẽ kế thừa được trình độ tin học của thầy. và đạt giải trong cuộ thi học sinhn giỏi môn tin của thầy Vì vậy em mog có được sự giúp đỡ của thầy nhiều hơn nũa
    Tôi muốn làm nên tất cả

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member thuc22's Avatar
    Đang ở
    viet nam
    Thanks
    0

Thầy linh hiện đang là chủ nhiệm a6,chủ nhiệm lớp em.Một người thầy và một người chú tuyệt vời.Thầy ý có thể dạy tất cả các môn với một trình độ không thua kém các thầy cô chuyên về môn ý,thầy ý còn có khả năng tạo ra các câu danh ngôn mà lúc đầu chưa hiểu lúc sau mới thấy đúng,nấu như ở Mỹ họ sẽ mời thầy ý đi tranh cử Tổng thống đấy.Một điều cực kì tuyệt vời là THẦY RẤT YÊU QUÝ HỌC SINH A6_lớp thầy chủ nhiệm.Và khâm phục của riêng em là tấn bằng THẠC SĨ TIN HỌC.nếu chưa tin hãy chuyển đến a6 sẽ thấy bằng này là còn thiếu về một người thầy tuyệt vời.(còn tí nữa là tất cả mọi điều chưa thật hoàn hảo trong 1 bài toán của bạn thầy sẽ sửa từ dấu chấm.

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Nhà chứ ở đâu :))
    Thanks
    0

Em cũng công nhận là bài học of thầy Linh rất chy là pro, đến mức khó hỉu lun, theo đc công nhận siu nhân cấp cao á.
    Trên lớp thầy toàn chửi bọn em thui, nói toàn nói nặng, xoắn rất chy là hay nữa chứ, nhưng mà ở ngoài thầy rõ là vui tính vs hiền nữa. Thầy đặc biệt lưu tâm đến mấy đồng chí nghịch ngợm of lớp nữa, bọn nó toàn bị thầy chửi nhưng mà vẫn yêu quý thầy biết bao.Mới học vs thầy thì đúng là ko thể hiểu thầy đc, nhưng qua một năm oy mới bắt đầu thấy thấm thía những lời thầy nói

Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi meoconhat1 Xem bài viết
    Em cũng công nhận là bài học of thầy Linh rất chy là pro, đến mức khó hỉu lun, theo đc công nhận siu nhân cấp cao á.
    Trên lớp thầy toàn chửi bọn em thui, nói toàn nói nặng, xoắn rất chy là hay nữa chứ, nhưng mà ở ngoài thầy rõ là vui tính vs hiền nữa. Thầy đặc biệt lưu tâm đến mấy đồng chí nghịch ngợm of lớp nữa, bọn nó toàn bị thầy chửi nhưng mà vẫn yêu quý thầy biết bao.Mới học vs thầy thì đúng là ko thể hiểu thầy đc, nhưng qua một năm oy mới bắt đầu thấy thấm thía những lời thầy nói
    Thật đáng phải vui mừng khi được thầy Linh chủ nhiệm ý chứ. Các em sẽ hiểu thầy hơn, thấm thía những lời nói của thầy hơn khi ra trường. Khoan hãy hiểu lời thầy nói mà hãy làm theo lời thầy đi rồi hãy hiểu. Chỉ sợ khi hiểu được thầy nói gì thì có lẽ là muộn. Nhưng vẫn đủ để dùng cho tương lại.
    Cũng là một học trò của thầy, khi lên đại học, cách học của thầy ngày trước giúp anh chẳng bỡ ngỡ gì với đại học cả. Đó là chỉ là một trong những lợi ích của cách thầy dạy thôi.

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này