Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 41
    Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

Mặc định Re: Thầy Linh .....tụi em muốn nói ..... Iu thầy !!!!

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Dạy thay hay dạy thêm Thầy Linh luôn là người làm cho lớp đoàn kết hơn tất cả các giáo viên chủ nhiệm khác. Chúc mừng A6 vì được thầy Linh chủ nhiệm
    dạy thêm ạ, thực ra em chỉ ấn tươg với màn trình thuyết của thầy thui

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    Bệnh viện
    Thanks
    0

Thầy Linh thì chỉ kết mỗi kinh nghiệm xóa bảng từ lâu trở thành thương hiệu nổi tiếng . Và 1 em blackbery lăm lăm trên tay như muốn ném vào mặt bất cứ đứa nào ngồi nói chuyện
    Mấy thằng hâm không có việc làm đi spam, mà spam lại rõ là lộ liễu, tao mà làm mod (giả dụ) chắc mấy thằng này an nghỉ hết

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    .•°·.♣ ۩ ♣.·°•.
    Thanks
    0

Đúng học với thầy thích thật nhưng nếu em bị thầy chửi xem có thích nữa ko. Thầy nói nhiều câu thâm thuý lắm nghe phát sợ ấy . Thầy giáo nói những câu ấy thì ko đáng chút nào cả .
    Lần sửa cuối bởi duongyhoa, ngày 06-10-2010 lúc 10:33 AM.
    "...Chết ko đáng sợ, mục đích sinh ra của con người là dần dần đi đến cái chết . Điều đáng sợ là ở giữa lúc sinh tử , con người ta đã làm được gì? ...."

Trấn môn đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

nhiều lúc học với thầy cũng khá vui chứ
    nhưng nhiều lúc cũng sợ thật ak

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

Em vào đội tuyển tin.Thầy linh nói rằng sẽ cho mượn sách về đọc. thầy bảo ràng sách của em khó tìm lắm. mà công nhận là tìm mãi chẳng đc quyển nào ưng ý

em cảm ơn thầy nhiều. Em sẽ cố gáng để không làm thầy thất vọng Cố gắng có giải để thầy vui thầy nhé
    Tôi muốn làm nên tất cả

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

Mặc định Re: gửi Mr Linh Kute

Thầy ạ em cũng rất muốn tâm sự với thầy nhưng giữa thầy vs em luôn có một khoảng cách !!! khoảng cách về ngôn ngữ!!! Khoảng cách của thế hệ!!! Đôi blucs em muôn hoi thầy nhiều lắm nhưng em rất sợh thầy em không hiểu em sợ cái gì ở thầy nữa
    Tôi muốn làm nên tất cả

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Chẳng biết em viết lên đây thầy có đọc được ko ? Nhưng theo anh biết Thầy Linh là người rất thích trả lời, đặc biệt là những câu hỏi hay, thú vị. Nếu em cần giải đáp thắc mắc gì liên quan đến môn học như Toán Tin thì chắc chắn thầy sẽ rất nhiệt tình giải đáp. Không hiểu sao em lại có cảm giác sợ thầy được nhờ .

Haizz, tết năm nay chắc phải xuống nhà thầy chơi mới được, năm ngóai đã ko xuống rồi
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Cho mình chia sẻ về người thầy của mình với :
    Hôm nay mình đã phần nào hình dung ra hình ảnh của một người thầy chân chính .Thầy là người có trình độ ,nói chung là rất giỏi ,nhưng trong số học sinh thì ít đứa có thể cảm nhận được điều này ,bọn nó toàn kêu ,cái ông ấy nói nhiều ,nói huyên thuyên không có trọng tâm ,nhưng đối với mình mỗi điều thầy nói đều thật sự mới lạ và bổ ích .Có cả những vấn đề đi học thêm đã được học nhưng khi học chính thầy giảng kĩ lại vẫn thấy hấp dẫn .Minh chỉ tiếc là tư duy của mình không dành cho cái môn của thầy .Thầy luôn hướng học sih đến những cái cơ bản ,phải nắm chắc những cái cơ bản vì những điều đơn giản nhất đôi khi là những điều vĩ đại nhất ,cái gốc chắc thì dùng tư duy sẽ phát triển nên nhiều điều ,đó cũng là triết lí học tập của mình .Thầy dạy rất nhiệt tình ,giảng suốt buổi ,nhưng mình cảm thấy thầy không đòi hỏi ở học sinh là phải thành tích này thành tích nọ như một điều hiển nhiên của các thầy cô khác ,chỉ mong học sinh có được ccais thực chất .Với kiến thức của thầy thì thừa sức ôn thi HSG ,nhưng thằng bạn tôi trượt đội tuyển thầy chỉ bảo :''cho mi đi học nắm thêm được cái gì thì được ''
    Và điều làm mình khâm phục nhất là thầy luôn đặt lợi ích của học sinh lên hàng đầu ,thầy từ chối kèm những học sinh đang trong tình trạng quá tải và bảo tự học .Cái tuần cuối học kì nhiều môn ngồi chơi nhưng môn ấy thì vẫn học bình thường !
    Nói chung suốt 3 năm cấp 3 mình đi tìm một người thầy đích thực đối với mình ,tuy đến giờ chưa thoả mãn nhưng cũng hình dung ra dáng dấp của những người giáo viên xứng đáng với câu nói :''cái nghề cao quý nhất trong những nghề cao quý''
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Thấy đã thay đổi cách tư duy của anh, thầy cho anh nhận ra một điều "Cái gì cũng đều có quy luật. Hình thức thì khác nhau nhưng bản chất là một".
    Khi đi học thì anh thích học với Thầy Linh và Thầy Thuận (thầy dạy hóa). Hai người để lại cho anh rất nhiều ấn tượng từ phong cách đến tư duy.
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Thấy đã thay đổi cách tư duy của anh, thầy cho anh nhận ra một điều "Cái gì cũng đều có quy luật. Hình thức thì khác nhau nhưng bản chất là một".
    Khi đi học thì anh thích học với Thầy Linh và Thầy Thuận (thầy dạy hóa). Hai người để lại cho anh rất nhiều ấn tượng từ phong cách đến tư duy.
    "Cái máng lợn"
    Chung quy mình cũng thích học với 2 thầy. Sướng

Trang 4 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này