Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 23 của 23

Chủ đề: Các member chú ý

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    Phiêu bạt
    Thanks
    0

Mặc định Re: Các mẻmbe chú ý

Trích dẫn Gửi bởi Jubi Xem bài viết
    này, anh hại ng` vừa thui ná
    em không spam
    em chỷ bảo là chưa cóa iu cầu, nói thýa để giành trc' 1 suất thui
    Có 1 góp ý nho nhỏ. Chúng ta là teen nhưng chúng ta hãy giữ đúng của bản chất người Việt Nam. Hãy viết tiếng việt và viết đúng chứ ko nên dùng "thýa".
    Thanks!

lucy..haji..b12
    Khách

Trích dẫn Gửi bởi Zjng Xem bài viết
    Có 1 góp ý nho nhỏ. Chúng ta là teen nhưng chúng ta hãy giữ đúng của bản chất người Việt Nam. Hãy viết tiếng việt và viết đúng chứ ko nên dùng "thýa".
    Thanks!
    ặc...bé này mới vào 4rum mà ghê gớm nhỷ, chỉnh lại mấy "sunbae"^^Vì em nói góp ý của em là "nho nhỏ" nên chị cũng chỉnh lại tí Thói quen dùng từ của Jubi cũng như 1 fần đông các mem khác ở 4rum mình đều xuất phát từ thói quen, cảm giác và môi trường của mỗi người.Không hề phủ nhận Tiếng Việt cũng như bản chất của người VN Vì nếu không phải tiếng Việt thì sao mọi người đều hiểu được??? Nói chung đều là 1 ý cả nhưng chỉ là cách trình bày có khác nhau tí chútCho dù là ai đi nữa,như thế nào đi nữa thì mỗi kí tự mà mem đó viết ra đều là những kí tự khiến cho mem đó tự tin nhất và từ đó mới spam lên topic cùng mọi người Nhưng dù sao thì cũng cảm ơn Zjng nha!!!

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Diễn đàn là nơi để các bạn tham gia chia sẻ cảm xúc, thể hiện cá tính của chính mình nhưng phải phù hợp với nội quy. Và nội quy cũng đã ghi rõ
    Trích dẫn Gửi bởi nội quy
    1- Tiêu đề của bài viết, nếu bằng tiếng Việt, phải được viết có dấu và đúng chính tả. Tiêu đề bài viết phải rõ ràng, cố gắng nêu bật được nội dung của bài viết qua tiêu đề. Bài viết có tiêu đề chung chung có thể bị BQT xóa. Nội dung bài viết, nếu bằng tiếng Việt, phải được viết có dấu (như trong bản nội quy này).
    anyway, nhẽ ra phải close topic này rồi chứ nhỉ

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này