Trang 2 của 32 Đầu tiênĐầu tiên 12345612 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 320

Chủ đề: [06-09] A12 News !!

BTC Hội trại 80 năm 000_000's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

Mặc định Re: A12 News !!

Anh ơi em là 000_000 mà , anh spam thía mà chê em với chị Vân

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hóa city
    Thanks
    0

Ghê ghớm ! Ghê ghớm .... Chưa vào mà đă đe dọa như thế thì ai còn dám vào nữa chứ .
    ------------------------------------------
    Thui em đành khai danh vậy ( ko có" Chị " H lại mắng cho ) Phải biết lựa thời cơ chứ nhỉ ..... Em xinh giới thiệu em là ..........Nguyễn .....Viết ......Linh... kekekeI-).Phù thế là giới thiệu xong rùi mệt quá. Lại " rung " nữa chứ .......
    Có gì thì xin các huynh đệ chỉ giáo thêm cho em để em biết nhá . Thank bà con trước........... CHo 1 tràng vỗ tay chào ban mới vào 4 rum nào >>B-/
    Lần sửa cuối bởi Tuoi__Pro__A12, ngày 19-07-2007 lúc 05:05 PM. Lý do: Tự động nhập bài viết

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Chậc, chả biết mình có đi lạc đường không Tự nhiên thấy ở trang 2 của topic này thấy có tên mình nên cũng ngứa tay tí, vào thấy bạn Shev ngứa tay trước rồi
    Mà các đồng chí A12 đặt nick nghe kêu phết nhỉ, chẳng đơn giản như anh em B11 nhà mình ^^
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Uh A12 có hẳn một topic , A6 lép vế rồi

Đang ở
    Thanh Hóa city
    Thanks
    0

A 6 tuổi Tý ah sao mà so đc với A12 cơ chứ A12 là do có sự nhịt tình của Cô Hằng đấy .... A12 Pro

Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

He he vừa mới vào 2pic gặp ngay câu khen đểu của V. Linh , ừm được đáy chú , hum trước '' anh đây'' chưa tính chuyện vụ chú nói xấu '' anh '' với Ánh nhá , cái gì mà '' con H nghịch lắm , nghịch 1 cách quái dị hả ,lại còn bào H bật GV hay lắm '' còn nói năng như thế là coi chừng đó nghe chưa . Mà này mi với thằng Đức ai là anh ai là em hả , mà hay đi với thằng Đức thì rủ nó vào luôn , mi mà hok lôi kéo nó vào được thì tau '' sút '' mi ra biển luôn đá "" Sáng nay lại không học LÍ ,cay thế cơ chứ , may mà con vợ tau nói cho chứ không cũng chẳng bít là thầy dạy chương trình lớp 11 , mà mi mua sách chưa , sách chưa ra hết cả bộ , vừa mới mua về nè . Hình học thì ít nhưng Đại thì hơi nhìu
    He he vừa mới vào 2pic gặp ngay câu khen đểu của V. Linh , ừm được đáy chú , hum trước '' anh đây'' chưa tính chuyện vụ chú nói xấu '' anh '' với Ánh nhá , cái gì mà '' con H nghịch lắm , nghịch 1 cách quái dị hả ,lại còn bào H bật GV hay lắm '' còn nói năng như thế là coi chừng đó nghe chưa . Mà này mi với thằng Đức ai là anh ai là em hả , mà hay đi với thằng Đức thì rủ nó vào luôn , mi mà hok lôi kéo nó vào được thì tau '' sút '' mi ra biển luôn đá "" Sáng nay lại không học Lí ,cay thế cơ chứ , may mà con vợ tau nói cho chứ không cũng chẳng bít là thầy dạy chương trình lớp 11 , mà mi mua sách chưa , sách chưa ra hết cả bộ , vừa mới mua về nè . Hình học thì ít nhưng Đại thì hơi nhìu Tự nhiên 2 hum nay tốn 500 gửi xe , mà sao chẳng thấy mi lượn qua các 2pic khác thế , chỉ ru rú trong cái 2pic nè thì làm sao mở mang được , vào ủng hộ đê
    Lần sửa cuối bởi 000_000, ngày 20-07-2007 lúc 11:13 AM. Lý do: Tự động nhập bài viết

Đang ở
    Thanh Hóa city
    Thanks
    0

Cái gì thế cô H . Ai khen đểu cơ chứ mà :-Svào 4 rum mà đe dọa thế thì làm sao mà vào đc Mà tau với thằng Đức là anh em " Đường cháu Bác Hồ " ah . Hắn cả ngày chỉ có chơi Võ Lâm thui , khi nào vào quán net hay ở nhà hắn đều chơi Võ lâm cả chả bao giờ vào web cả. Thế thì rủ hắn chả bằng lên trời ah . Mà mi làm chị tau lúc nào ấy nhờ ( Ngày trước đang làm cháu mình cơ đấy ) .Lên chức nhanh vãi .....:-S

Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

Thằng ngộ , có mỗi cái câu hỏi củ chúi thế kia thui mà cũng gửi tin nhắn hỏi tau , thằng Đạo nói với tau về cái gì mới được chứ , mà xử nó sao được , nó đang ở Đà Nẵng mà . À mà hôm nay đi học Anh có vui không ? Nghe bọn con Linh nói là học đến quậy cho nó sướng , chọc cô Anh 1 trận tá hỏa . He he , nhưng tau năm nay thay đổi rùi , không chọc giận cô nữa mô , bài kiểm tra nào cũng bị trừ 1 điểm , cay rùi !

Đang ở
    Thanh Hóa city
    Thanks
    0

Ai bảo là thằng Đạo lớp mình thằng hoangdao cơ mà . Thằng mà vào 4 rum trường mình chơi cơ mà thằng mà hỏi mi điểm chuẩn của trường mình đấy . Sáng thứ 7 học Tiếng Anh nhưng tau có đi đâu mà trêu cô cơ chứ ....
    Mà SGK còn thiếu những quyển chi đá để hum nào tau còn đi mua cái . Thiếu những quyển nào đá..........................
    Lần sửa cuối bởi Tuoi__Pro__A12, ngày 22-07-2007 lúc 05:51 PM. Lý do: Tự động nhập bài viết

Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

À ừ chị đây hỉu rùi nhóc , sách lớp 11 hử , thiếu mấy cuốn bài tập đá , năm nay Hình học ít hơn , Đại số và giải tích , không biết có khó không nhỉ ? Mà mua sách GK đi , hình như là 100 nghìn ( không sách bài tập ) . Ê học thêm Toán ở đâu chưa ? Định học thêm Toán nhà thằng bạn thân , nhưng không được học nhóm với nó nên lại ngại quá , học chỗ nào thân quen tí dễ vào đầu hơn

Trang 2 của 32 Đầu tiênĐầu tiên 12345612 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này