Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 72
    Anh trai của Thesun252 DDT Friend
    Đang ở
    TT ĐH Hà Nội
    Thanks
    0

Mặc định Re: Thư viết cho mẹ của các con anh

Trích dẫn Gửi bởi 000_000 Xem bài viết
    ->
    Hic hic huối quá !!!!! Khổ nỗi hình ảnh người ấy trong mắt em là do em rất bồ kết anh Se7en ví anh Châu Du Dân . Hic ! Đang trong tâm trạng nhớ về mí anh đó nên viết mí chuối như vậy
    ko phải chỉ mình e bồ kết các anh châu du dân hay bi rain ...mà còn rất nhiều những cô gái khác trên thế giới này . Nhưng mình có quyền được mơ ước về tình yêu về hạnh phúc cho mình đúng không ko có gì là ko thực hiện phải không .
    TB : Có lẽ nên lập topic về tình yêu tình bạn , không những dành riêng cho con gái mà có cả con trai . Hiện text ẩn<-- mình cũng đang máu giành giải , chuyện của mình với codai ly kỳ lắm ke ke -->

BTC Hội trại 80 năm 000_000's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

Oài oài mà em thấy các anh chẳng quảng cáo gì nhìu về cuộc thi này , em nghĩ còn rất ít người bít về vụ này . Như em chẳng hạn , phải thông qua chị Vân ( blue_holizon ) em mí biết . Mà chủ đề em thấy nên cho cả con zai lẫn con gái chứ , mình con gái thì không hay lắm !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!>>>

H4x0r DDT Friend hijack's Avatar
    Đang ở
    HN
    Thanks
    0

Không tổ chức được cho con trai bởi vì bài đầu tiên đã quá hay rồi, trong cái forum này chắc chỉ có 1 cao nhân đủ "trình" để viết hay hơn đó là đại ca quangthanhxdsg .Nhưng đại ca đã tuyên bố sẽ "giả gái" để tham gia nên thiết nghĩ không cần tổ chức cho anh em làm gì
    The Road Ahead!

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    gầm cầu Non Nước-Ninh B
    Thanks
    0

Hix.......... hu..........
    Nhưng em mất bố rồi em viết cho ai?
    Bắt đền các anh đó sao lai khơi lại chuyện buồn của em!
    [MARQUEE]ĐỜI NGƯỜI NHƯ MÌNH KO SỢ HẾT TIỀN MÀ CHỈ SỢ HẾT TÌNH BỞI VÌ VỚI MÌNH TIỀN LÀ LÁ MÍT[/MARQUEE]8-) 8-) 8-) 8-)8-)TRẦN NGUYỄN MAI QUANG

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Ừm, em đọc lại Topic này đi nhá. Em hiểu nhầm nó rồi đấy.
    Mở cuộc thi cho các cô vì 4r ta ... quan tâm chị em. Nhể
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

BTC Hội trại 80 năm 000_000's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    0

Hic hic nghe anh Hảo nói mà chúi quá , định nịnh nọt chị em hả , mà sao các anh quảng cáo nhìu thế mà vẫn chỉ có lèo tèo vài người vậy . Các anh quen chị nào thì vào khuyến khích người ta vít chứ , ít người tham gia bùn lắm !!!!!!!!!!!!E
    ------------------------------------------
    Hic hic nghe anh Hảo nói mà chúi quá , định nịnh nọt chị em hả , mà sao các anh quảng cáo nhìu thế mà vẫn chỉ có lèo tèo vài người vậy . Các anh quen chị nào thì vào khuyến khích người ta vít chứ , ít người tham gia bùn lắm !!!!!!!!!!!!
    Lần sửa cuối bởi 000_000, ngày 05-06-2007 lúc 01:08 PM. Lý do: Tự động nhập bài viết

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Cái này ai muốn viết thì viết, có động viên cũng không được, ép buộc cũng không. Cho đến bi giờ được 3 bài thi rồi
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

H4x0r DDT Friend hijack's Avatar
    Đang ở
    HN
    Thanks
    0

Số lượng memb nữ trên diễn đàn hơi ít, nên luôn được ưu tiên hơn các bạn nam. Các bạn tích cực lên nào. Hmm khi đồng tiền đã bị hủy bỏ thì chắc phải nghĩ ra một phần thưởng mới cho chị em thôi (tiền ảo thì được chứ tiền thật thì...chắc chết quá O
    The Road Ahead!

Hộ pháp tự Core Member coadai1912's Avatar
    Đang ở
    đảo cô độc
    Thanks
    0

ảo là thật mà thật cũng là ảo , trong cái thế giới mà ta tưởng chừng như là ảo ,đã biết bao điều trở thành thật
    anh yêu thương !
    câu nói này rất đúng với hoàn cảnh của em bây giờ , người ta thường bảo tình yêu online chỉ là ảo , chỉ là đùa giỡn mà thôi , em nghĩ rằng ko hẳn là thế .
    quen nhau , thân nhau , và có tình cảm lúc nào ko biết , đôi khi tự hỏi rằng có quá phiêu lưu khi đặt tình yêu vào 1 người chỉ có trên mạng ? tự hỏi lòng để rồi chỉ nhận lại được những âm thanh vang vọng trong hư vô mà thôi..........
    Thời gian cứ trôi đi trong từng giây phút, em đang sống và yêu anh trong cả ảo ảnh và thực tại giữa mơ và thực. Anh, một người rất giàu tình cảm, không dễ giận vì một chuyện nhỏ. Anh, một con người lãng mạn luôn đem đến sự bất ngờ thú vị . anh , một con nguời luôn lạnh lùng nhưng vẫn tha thiết tình yêu
    mail , chát , gọi điện dường như vẫn ko đủ xóa đi nỗi nhớ trong em . em ko muốn anh nói câu mãi mãi yêu e , vì biết đâu 1 lúc nào đó , 1 thời điểm nào đó anh sẽ nói với 1 cô gái nào đó câu nói ấy , điều ấy sẽ làm em đau đến chừng nào . hãy cứ yêu nhưng xin đừng thề thốt vì khi thề phải chung thành với lời thề ấy em ko muốn anh sẽ khổ sở sau này..........
    ao ước bao nhiêu mong ước bao nhiêu đôi khi gọi điện nghe giọng anh buồn tênh , lúc đó chỉ ao ước được ban cho 1 đôi cánh để đến bên anh , để được chia sẻ , tình yêu ko chia sẻ chỉ như một con thú bông ko bao giờ lớn lên phải ko anh ?
    yêu nhiều lắm mỗi lần tranh cãi 1 vấn đề , yêu nhiều lắm những khi 2 đứa lang thang trên hoa sơn tuyệt kĩ , hay những buổi đi đánh quái giết nhím , ko biết từ bao giờ yêu võ lâm từ thế...
    nhưng cái gì cũng có 1 thời gian huy hoàng , có lẽ gửi đến anh ngàn lời xin lỗi cũng ko thể xóa được nỗi khổ mà em gây ra . dù thế nào cũng muốn gửi đến anh ngàn lời xin lỗi
    XIN LỖI vì đã hứa sẽ cùng anh đi suốt cuộc đời , cùng xây dựng một ngôi nhà nhỏ bé xinh xắn nhưng đầy ắp tiếng cười ,nhưng .........
    XIN LỖI vì những lỗi lầm những nỗi đau đã làm anh đau khổ . có thể nào khác được khi mọi thứ đã sụp đổ hoàn toàn ?
    XIN LỖI vì bảo rằng mãi mãi yêu thương , thế mà ko thể đi hết cuối con đường , nếu có kiếp sau , nhất định sẽ cùng nhau sinh 1 thời , cùng nhau lớn lên , tuổi thơ bên nhau , và sẽ cùng nhau xây dựng cuộc sống mong ước

giờ đây viết những dòng này , trái tim em se thắt có khó gì đâu chỉ 1 đoạn đường , có khó gì đâu chỉ 1 lời nói , thế mà khó khăn , thế mà đau khổ
    anh bảo rằng em ích kỉ chỉ nghĩ đến bản thân mà ko bao giờ nghĩ đến anh , ừ ! hãy nghĩ em như thế , hãy coi em là kẻ lữ khách xấu xa , hãy nghĩ tất cả những gì ko tốt cho em đi anh , mong rằng anh sẽ nhẹ nhàng hơn
    người ta bảo cuộc sống luôn công bằng , sẽ có 1 lúc nào đó anh sẽ tìm được bình minh của cuộc đời mình , quên em đi anh .........
    2 đường thẳng song song có bao giờ cho ra 1 điểm dừng trùng nhau ? chẳng bao giờ phải ko anh , mong rằng anh hãy sống tốt, hãy bỏ thói quen uống rượu nhiều như thế , vẫn biết rượu là tinh chất cao của gạo , nhưng ko ăn liệu có sống nổi ko ?
    hành hạ bản thân để cho em đau khổ , để cho em hối hận ư ? yêu anh , đau khổ thật nhưng đến bên anh , lại càng làm anh đau khổ anh . cuộc đời luôn công bằng với mọi người vậy tại sao lại ko có 1 công bằng giành cho em ?
    xin anh hãy quên tất cả , hãy có 1 khởi đầu mới , có 1 người sẽ luôn chúc phúc và mong anh hạnh phúc , sau cơn mưa trời sẽ sáng , mong rằng cầu vồng tươi đẹp sẽ đến bên anh .
    kẻ lữ khách cô dơn .
    hix ! tí tởn tí , thế có thể viết 1 lúc nhiều bài ko nhỉ
    -------------Chúa sinh ra cũng từ giọt máu
    Ta sinh ra đời sao tránh khỏi những cơn đau

Biển vẫn tưởng mình dài rộng thế
    Vắng cánh buồm 1 chút đã cô đơn

SHMILY

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member jaychoutuxedo's Avatar
    Đang ở
    Lang cứp đầu phố
    Thanks
    0