Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456789 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 85
    Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Mặc định Re: Thi vào Trường Xây Dựng cần phải biết

éo............tr` XD là cái tr` ĐH đầu tiên mà mình vào................phòng ốc thì dc nhưng ứ thấy cây cối vs ghế đá mấy........cái ngoài cổng gọi là Kim tự tháp đúng hok nhẩy.........canteen thì cũng ....ngang ngửa tr` mình...........ko = 1 góc canteen Đào........nhưng vẫn cứ phải chui vào mà uống vs ăn........
    Mà nghe thèng em bảo tr` nó học nặg lém..........nên lúc đó là hè mà tr` cứ đông như hội ý..........toàn dân đi học giả nợ
    Bùn cười nhất là học chui lớp Tiếng anh............lớn nhỏ gần 200 mà có đúng 1 girl........thía là mình vừa vào đã...........
    Xem mấy ông ý học mà đau cả bụng..........lại còn nhờ mình làm bài hộ cho rùi xung phong lên bảng.....đến lúc cô ý vặn thì
    Mà dân XD vỗ gực về tửu lượng..........chả bít thực hư thế lào..
    Lần sửa cuối bởi vitaminb12, ngày 04-10-2009 lúc 12:33 AM.
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

XD có lớp tiếng Anh 200 Sv là điều ko thể bài viết trên không chính xác về xd

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

em nói sai em đập đầu xuống gối..................đó là lớp tiếng anh học lại...........tụ tập cả năm 2 3 4 j đó......nên đông là đúng thui...........em nghe nói lớp nào chả gần nửa lớp tạch ANH............dân kĩ thuật mà................
    PS: mà sao anh phải edit bài em làm jề::: dùng có mí cái icon mà cũng.............
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi snow_a5_online Xem bài viết
    em nói sai em đập đầu xuống gối..................đó là lớp tiếng anh học lại...........tụ tập cả năm 2 3 4 j đó......nên đông là đúng thui...........em nghe nói lớp nào chả gần nửa lớp tạch ANH............dân kĩ thuật mà................
    PS: mà sao anh phải edit bài em làm jề::: dùng có mí cái icon mà cũng.............
    tiếng Anh 1,2 là mấy cái môn mà anh chả thấy phải học lại bao giờ với lại lớp tiếng Anh 1.2 toàn là phòng bé, sức chứa tối đa là 50~60 thì em kiếm đâu ra lớp 200
    Anh ko biết tiếng Anh chuyên ngành thế nào chứ tiếng Anh cơ bản thì XD toàn học theo lớp chứ ko ghép lớp bao giờ
    Đừng nói dân kĩ thuật là kém ngoại ngữ Nói là dân Việt nam kém ngoại ngữ thì đúng
    Với lại các trường kĩ thuật thuộc đẳng cấp khác Sv Kinh tế cứ qua xd học xem có trượt chổng hết cẳng lên ko
    p/s cái kiểu dùng dấu ".................." thế này của em đã đáng ăn thẻ rồi nói gì là dùng smile vô lối. Có cần anh cho 1 cái thẻ kèm theo nội quy để đọc lại ko

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

gứm chao..........ng` ta mục sở thị ng` ta mới nói..........chả nhẽ em ko phân biệt dc 50 và gần 4 lần của nó ah????? thì ghép lớp hay cụ tỉ ntn và học ở đâu, cơ bản hay chuyên ngành thì em ứ để ý, vs lại lúc đó em chưa là sờ vờ em kko quan tâm và ko bít mô tê j cả.......haizzzzz
    em cũng chả có ý mỉa mai hay như nào chuyện Kthuật& tiếng anh cả..........em thấy mọi ng` chém về cái thứ mà em bít nên em tiện thể chém lun thui.....còn trình ngoại ngữ của mặt bằng chung XD nhà anh ntn em ko bít......em chỉ bít là cái lớp đó rất kém............thế ng` ta mới phải học lại.........mới phải nợ....Mí ng` lớp đó( mà em quen) , chính xác là học cái lớp tiếng anh đó thi rùi, hum nào em cũng chả rõ, có ng` vật vã và đã qua dc, có ng` lại tạch và lại học tiếp........

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    NUCE
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi snow_a5_online Xem bài viết
    éo............tr` XD là cái tr` ĐH đầu tiên mà mình vào................phòng ốc thì dc nhưng ứ thấy cây cối vs ghế đá mấy........cái ngoài cổng gọi là Kim tự tháp đúng hok nhẩy.........canteen thì cũng ....ngang ngửa tr` mình...........ko = 1 góc canteen Đào........nhưng vẫn cứ phải chui vào mà uống vs ăn........
    Mà nghe thèng em bảo tr` nó học nặg lém..........nên lúc đó là hè mà tr` cứ đông như hội ý..........toàn dân đi học giả nợ
    Bùn cười nhất là học chui lớp Tiếng anh............lớn nhỏ gần 200 mà có đúng 1 girl........thía là mình vừa vào đã...........
    Xem mấy ông ý học mà đau cả bụng..........lại còn nhờ mình làm bài hộ cho rùi xung phong lên bảng.....đến lúc cô ý vặn thì
    Mà dân XD vỗ gực về tửu lượng..........chả bít thực hư thế lào..
    căng tin XD nhjn` như cái ổ chuột vừa nhỏ vừa bẩn,thức ăn thj` cực tệ chán thế. Tự nhiên có vài ông vào lớp mjnh` học nhjn` già kjnh chắc là phải học lại. XD thj` ít con gái vô đối đa số là lascote. Mà lớp 200 ng thj` chắc là vài lớp học với nhau chứ làm j` có lớp nào 200. Mà bạn học khoa j` thế,tớ học khoa kiến trúc

Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi StevenLee Xem bài viết
    căng tin XD nhjn` như cái ổ chuột vừa nhỏ vừa bẩn,thức ăn thj` cực tệ chán thế. Tự nhiên có vài ông vào lớp mjnh` học nhjn` già kjnh chắc là phải học lại. XD thj` ít con gái vô đối đa số là lascote. Mà lớp 200 ng thj` chắc là vài lớp học với nhau chứ làm j` có lớp nào 200. Mà bạn học khoa j` thế,tớ học khoa kiến trúc
    I'm AJCer, not NUCEr
    Thì đã bảo là lớp ghép học giả nợ mà
    Kiến trúc ah???? thế có phải La Quân hok nhẩy??? cũng ứ nhớ học A8 hay A9 nữa cơ

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    NUCE
    Thanks
    0

thằng đó học A9 tui A8 cơ mà ,cùng lò vẽ vời mà,hjnh` như nó học 54KD2 tui học 54KD6,

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    NUCE
    Thanks
    0

ĐH XD chuẩn bị thj miss..... bà con đến góp vui nha.........

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hoá dân ta
    Thanks
    0

thế ah ông anh
    lúc nào vậy để bọn em góp zui
    gái xây dựng ko biết tn nhỉ^^
    Mr.Tu~n

Trang 7 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 3456789 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này