Trang 169 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 69119159165166167168169170171172 CuốiCuối
Kết quả 1,681 đến 1,690 của 1714
    Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Mặc định Re: Từ bàn phím đến trái tim - Nhắn tin miễn phí lào

To:bác ở trên
    Giáng sinh vui vẻ ,chúc bác không bị ban ,em là em chúc thật lòng chứ không xoáy xiếc gì đâu .
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Vi phạm Nội Quy Banned
    Thanks
    0

up lên cho những ai cần ....
    Merry Christmas !!!!!

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

From : He0pr0_B7 !!!
    To : Forum ta !!!

Ta đã trở lại, quyết tâm xây dựng hình tượng "Spammer chân chính" *mắt lóe sáng* !!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

To: cô giáo yêu quý và đáng kính
    Với cái thời tiết mưa gió bão bùng và lạnh cắt da cắt thịt như này thì cho dù quyết tâm cao như núi Thái Sơn em cũng không thể nào vác quả bóng ra sân được Và thế là cái dự định tập tành của em nó vẫn bị delay vô thời hạn Chủ nhật này thi rồi Em kính mong cô là tối nay em đến cô đừng đuổi em về Hiện text ẩn<-- như mấy bạn tối qua --> Em sẽ hết sức là biết ơn cô nếu không phải học lại bóng rổ
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

To at:
    Tớ thấy cậu vẫn chưa tập trung lắm.vẫn đôi lúc cậu lơ láo,cố lên nào,cố qua mấy cái cám dỗ ấy nhé .
    To:
    cậu đừng thức quá khuya nữa ,tớ nói ra nhưng cũng biết là vô ích,
    về kiếm cái bỏ bụng nào

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    To:..
    Cái vẻ mặt ấy, cách nói chuyện ấy, điệu cười "hào sảng" ấy... khiến mình lộn tiết, lộn vs con bé nhìu hơn, mịa đời, thằng bé thì sói vãi đạn rùi. Lâu hơn mình nghĩ, và vẫn chưa sáng mắt ra. Những chiêu trò ấy, mình đã "được" thưởng thức, vậy mà con bé có vẻ hả hê lắm, ung dung lắm... Tao thực sự ko bít phải nói vs mày thế nào nữa!!!
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    To: Đoàn Đức Anh
    212 là con số đẹp, T hay trêu ĐA thế
    Một người bạn thực sự đúng nghĩa của nó, ng` bạn mà t thực sự quý và phục ở cách sống. Hơi củ chuối nhưng hết mình kinh khủng. Bọn con gái lớp mình hay dùng từ galant vs ĐA nhưng T hiểu rằng đó là sự hết mình, rất hết mình.
    Ở bên ĐA, T thấy an toàn và nhẹ nhàng, tình bạn chỉ cần giản đơn như thế thôi nhỉ. 3 năm của tình bạn, nhiều kỉ niệm lắm nhỉ. T thích cân khoai gieo lần nào về ĐA cũng mang 500km ra, gặm nó ngọt ngọt bùi bùi là lạ Bao nhiu lần, ĐA chở T đi đến những nơi lạ, ăn những món lạ nhỉ. Thái Bình, Vĩnh Phúc, Điện Biên... những hành trình của 4 ae, ngồi sau lưng ĐA ngủ ngon vì dc chắn gió Nhớ nhất cái lần về TB, 2 đứa mượn xe đạp bé tý chở nhau đi lòng vòng Nơi đâu, đi đâu ko quan trọng, vì quan trọng nhứt là 2 đứa nói nhìu, chia sẻ nhìu, và thực sự hiểu nhau. Mỗi đứa đều vỡ ra nhiều điều, 3 năm...
    Dù cơ cấu nhất nhì QB, dù điệp rai dã man, vẫn bảo vệ dc ty vs Hải trc bố mẹ. Thèng con trai phải có chí, T nhớ mãi ánh mắt đầy nội lực của ĐA khi nói câu đấy và quyết tâm bảo vệ ty của mình, bởi Hải bt và gđ ko bt.
    Thôi nào, sụt sịt rồi đấy. Thế là tối nay lại đồng khởi 21 chén đúng ko nhỉ Nói mà buồn cười cái vụ 20 chén năm ngoái quá
    Đã hẹn đi kiến tập cùng nhau mà ĐA bị bố lôi về QB mất, híc.
    21 cái xuân xanh, chúc mừng bạn tôi nào
    Sẽ là 1 PV thực thụ, đúng ko nào? Sẽ cố gắng ghé TH mỗi khi ra Bắc công tác, hứa rồi đấy nhé
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

T0 :at
    mỉm cười đi nào ,cậu biết trước sau gì việc đó cũng xảy ra mà ,cậu cũng mong thế ,phaiỏ vui lên chứ
    Tôi biết cậu ước gì và muốn gì ,nhwung có nhwungx thực tế ,cậu hãy nhìn vào thực tế ,tôi biết cậu buồn ,tôi biết cậu cảm thấy không có nhiều ý nghĩa khi thiếu một cá thể nào đó ,nhwung đó là thwucj tế ,không thuộc về cậu ,cố lên anof cậu bé có mình tôi động viên cậu thôi ,cố lên nào ,hoa hồng chả là cái quái gì cả .

Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<--
    To: V.V.T
    Nghĩ mà cũng buồn cười c ạ. Chỉ sau buổi tối hum đó, và lượn lờ blog c 1 vòng, t đã đưa đến 1 quyết định Ừ thực ra t cũng "manh nha" từ lâu, nhưng hời hợt, qua loa, ko rõ ràng... Và hnay, t đã thực sự quyết định. Thay đổi 1 điều của tương lai, 1 cách "sống"... ko đơn giản c nhỉ?
    Ừ ko đơn giản, sẽ vất vả nhiều, nhưng t sẽ cố, sẽ cố c ạ
    -->

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

To :at
    Đến là nhục,trong đầu tôi không có chỗ cho kẻ ích kỉ ,caụa thật ích kỉ,đôi lúc tôpi thấy sợ cậu ,hoang mang nhận ra cậu là như thế.
    Cậu mới biết tí mà làm ra vẻ ,cậu chẳng khiêm tốn ,nói mà không nghĩ ,không sửa thì đaam đầu vào tường đi.
    Đừng có bận tâm vào việc không phải của mình ,tôi thích hoa hồng ,đứa nào mà ghét cái đẹp vì lí do cá nhân tôi giết kẻ đó .Hoa hồng đẹp chứ ,rất đẹp ,mình thích nhwungx bó hoa chỉ buộc nơ không bọc ni lông.

Trang 169 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 69119159165166167168169170171172 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này