Trang 426 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 326376416422423424425426427428429430436476526 ... CuốiCuối
Kết quả 4,251 đến 4,260 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nhật ký online

Cái quái quỷ gì đang diễn ra vậy???????
    Bực hết cả mình...muốn đập phá cái gì đó quá....
    Nhưng phải kiềm chế mà...sao lại phải thế này chứ...
    AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA......................... ......

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

mama kiếp...........1ngày quái quỷ!!!
    Sáng nay 5h.......dt đổ chuông......." C ơi e thấy dưới nhà có j lục đục ý.........e sợ lém."
    haizzzzzzz........"thế hwa e có khoá cửa ko??"........" có c ạ.......nhưng e sợ lém....c cứ xuống đi.hjx.."
    pó tay vs con Bông..........cô làm chị cô chạy xuống mà có chi mô......chạy lên thì ứ ngủ dc liền........thía là 6h30 mới bình minh...............thía là đứt t1 oy.........mà pà VHHĐ này thì ứ bít dg nào mà lần........
    Mình vs mí đứa ngồi ngoài ghế mà cứ nơm nớp..........
    May mà chưa đ.danh............mình bảo.........thui kiểu lày pà lày lại ép cho ngồi đến t5 mới dd kiểu từng đứa 1ra về oy...........quả nhiên chuẩn.........mí tên té t4 đã dính chưởng
    Trưa nay phải tá túc ở KTX..........chìu wa tr` nhảy vs chả nhót..........mí đứa rủ nhau vào đội văn nghệ xung kích.....đỡ phải hiến máu.hjx
    Bi h ê ẩm hết cả ng` oy........huhu
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Jiang Pei ® Core Member Micyarak.A5's Avatar
    Đang ở
    National Economics University
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Mới sáng sớm chưa ngủ dậy đã bị cả đống thứ âm thanh ồn ào dội bom tấn vào tai. Ngủ thế quái nào được Nhưng mà chưa muốn dậy nên cứ quấn chăn kín mít rùi nằm trong chăn nghĩ vẩn nghĩ vơ. Có vẻ như cũng bắt đầu quen được với những thay đổi trong cuộc sống rồi. Nhưng thỉnh thoảng sáng phải thức dậy sớm để đi học, tỉnh dậy thấy im ắng, 1 mình trong căn phòng trống trải ---> thấy lòng nao nao. Kể ra cũng học hỏi được kha khá kinh nghiệm học tập ở ĐH, rồi thấy những khó khăn lâu nay cũng đã có đường thoát, thấy những mối quan hệ mới đôi khi cũng giúp ích cho mình.v.v. Nhưng vẫn chưa thể tự tin giao tiếp tốt được, vẫn thấy rụt rè, e ngại mỗi lần nói chuyện, ngay cả với một số người họ hàng gần. Khi chẳng có chuyện gì để nói, ko có điểm chung thì nói chuyện ntn cho thoải mái được nhỉ? Mình thì ko lợi khẩu, nói chuyện cũng chả phải loại có duyên, lại thêm cái bệnh tự ti nữa chứ. Khéo rồi có khi cái XH này đào thải mình ra mất Hix, giá như mềnh được cái khéo léo của mẹ, hài hước của anh, tự tin của bố thì miễn bàn rồi Hình như mình sinh ra chả được thừa hưởng cái ưu điểm gì thì phải Thôi thì cải thiện dần dần vậy

Dạo này khoái học TA lớm Mấy buổi đầu tiên thấy bọn nó tự tin quá, nói tốt quá nên tự dưng cứ thu mình lại, rồi lại mặc cảm. Mấy tuần gần đây quyết tâm tự tin hơn 1 chút, tự dưng thấy khác hẳn...thấy mình cũng chẳng thua kém người ta nhiều, mình cũng có khả năng, cũng có thể tự tin đứng trước lớp thuyết trình. Kém cái j` thì sẽ dần cải thiện, phải cố gắng thật nhiều hơn nữa!!!! Được học trong lớp học phần toàn người thật sự có năng lực cũng giúp ích cho mình nhiều chứ!!!
    --------------------------------
    2 lần...thế rồi thôi àh...Tiếc thật...
    Mà có lần thứ 3 thì cũng chắc gì đã đi đến đâu. Lại mất công ngồi nghĩ linh tinh thì mệt. Thôi, dẹp
    --------------------------------
    Eo, người đâu mà vừa học giỏi, cao to, mặt mũi dễ nhìn, ga lăng, lịch sự lại vừa có giọng nói tuyệt vời đến thế nhỉ Cảm ưn cậu đã dắt hộ xe nhá Quý cậu từ đợt đầu năm cơ tại giọng nói hay quá Nhưng mà lúc đầu tưởng sống kiểu tách biệt vì là "dân HN", giờ ko thấy thế nữa Đấy, có những người ngay từ đầu đã có ấn tượng tốt đẹp rồi -->
    Be joyful in hope, patient in affliction, faithful in prayer...

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Trưa nay mệt wa lại vào KTX tá túc.......cứ nghĩ đến việc phải lê lết gần cây số từ tr` ra bến bus.rùi chen chúc quãng dg 7km.......lại thấy nản hết cả ng`......thế mà cũng gần 2 tháng rùi đấy......
    May mà phòng mí đứa lớp mình cũng thoải mái........2 đứa PR cùng phòng lại học chiều...nên mềnh cũng có chỗ tá túc.......cả lũ hò hét chán chê rùi mới đi ngủ...
    Phải cái mí hum đầu ăn cơm bụi cũng hơi khó nuốt.......thui cũng chịu khó tý rùi chiều ra chợ cạnh tr` mua đồ về nhà nấu cơm........mí chị e ăn vs nhau cũng chả đắt mấy, lại tình củm
    T6 là hạn cuối nộp format cho Thầy rùi mà nhóm mình vẫn oánh nhau mãi.......chưa thống nhất dc, haizzzz
    Lại còn phải đi cà kê 1 tên Quay phim K28 để hợp xờ tác nữa chứ......Ôi.not me
    Nhớ.....thật.........
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Đang ở
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Who are U, 37?
    Where are U now, 37?
    ...
    Oh noooo...can't be... this life... -->

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Hôm nay tâm trạng ko bình thường, nản quá, ko hiểu mình thế nào nữa. Cắm cơm ko đổ nước vào, cháy mất cái nồi cơm điện mới mua năm ngoái
    Mình nhận ra rằng, mình ko bt là vì Hiện text ẩn<-- Vì 1 ng con gái -->
    Tớ thích cậu đủ để .......

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

biết là có để cái đất đấy cũng chả đc cái j. trong khi bmẹ còn bnh cái phải lo. quyết địh bán đi cũng đúg. nhưg mh vẫn thấy hẫg. lâu nay cái sân rộg thế. h chỉ còn có nửa. cứ nghĩ đến cảh vè nhà thấy cái sân còn bé tí là thấy khó chịu rồi. tự nhiên anh nói nhà vừa bán xog mà chảy nc mắt. thương bố mẹ, ông bà. thương anh. đã nhớ h lại càg nhớ hơn.
    Your love has got me addicted

Đang ở
    Thanks
    0

Hiện text ẩn<-- Tham vọng lại trỗi dậy mãnh liệt
    Nhưng còn nhiều nguyên nhân chủ quan ngăn cản việc mình thực hiện được tham vọng đó quá!
    Thay đổi???...Khó khăn thật!
    Cần 1 khoảng thời gian ko ngắn đâu

Oh my ambitions!!!!!!!! -->

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    National Econmics University
    Thanks
    0

Có lẽ cô đơn gần giống với cuộc sống của mình bây giờ , nhiều lúc cảm thấy cuộc sống đang đùa cợt với mình , hoặc có lẽ là một thử thách không nhỏ mà mình phải tự bước qua

Sáng dậy đi học , trưa về nấu cơm , ăn xong đi ngủ chiều đi học , về nhà lại nấu cơm ăn một mình ....
    Nghe nhạc Rock , tự tìm cho mình một chút lạc quan ...
    Thế mà trước kia mình cứ nghĩ cuộc sống như thế này là vui cơ đấy
    Hóa ra chẳng vui tí nào
    ==========[ B12 Huyền thoại ]==========
    -----------------[ Khi mất hết cả quá khứ và hiện tại , tương lai vẫn còn .... ]-------------
    Cố gắng là tất cả những gì bạn phải làm cho dù thành công hay thất bại !

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Hiện text ẩn<-- Dạo này mình chơi nhiều quá, lao đầu vào mấy trò game, biết là vô bổ, tốn tiền, thế mà nó như có ma lực làm mình ko thể dứt ra đc. Xích mích với bạn bè cũng vì cái này, dường như bọn nó xem thường mình nhiều hơn rồi. Chấp nhận vậy, dù sao mình cũng là 1 đứa vốn rất tầm thường. Nhưng đấy chỉ là hiện tại, tương lai sẽ khác
    Vì mình có niềm tin, vì mình có hi vọng và mình có nhiều cái khác nữa, nhiều động lực nữa
    Cố lên, ko gì là ko thể mà, và mình có thể mà -->
    Tớ thích cậu đủ để .......

Trang 426 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 326376416422423424425426427428429430436476526 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này