Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456
Kết quả 51 đến 58 của 58
    Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

Mặc định Re: TOP 200 trường có điểm thi ĐH cao nhất ( Thanh Hoá )

thế ak,thế ý của anh nghĩ của nó là thể dục vs thể dục thể thao ak,để em dịch thử 1 câu anh viết xem thế nào naz,"thôi đi ra đi,ko chơi với đồ thể dục"???là sao ạ,
    -----------------------------------------
    cho em đính chính lại cái,"ko chơi vs mấy đứa thích thể dục"???rùi "ai kì vọng cơ,lại thể dục thể thao"???là sao
    Lần sửa cuối bởi sick_rose, ngày 01-09-2011 lúc 08:12 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    "Khoảng cách xa nhất không phải là khoảng cách giữa sự sống và cái chết mà là khoảng cách khi anh đứng trước mặt em nhưng em không hề biết rằng: "ANH YÊU EM"

Hộ pháp tự News Manager hoacucdai2611's Avatar
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi sick_rose Xem bài viết
    thế ak,thế ý của anh nghĩ của nó là thể dục vs thể dục thể thao ak,để em dịch thử 1 câu anh viết xem thế nào naz,"thôi đi ra đi,ko chơi với đồ thể dục"???là sao ạ,
    Đó là ý của anh mờ cưng

Trích dẫn Gửi bởi hoacucdai2611 Xem bài viết
    Thể Dục và Thể Dục Thể Thao chứ có gì đâu
    Anh hồn nhiên và trong sáng nên chỉ nghĩ được thế thôi
    .

Ngày mai nếu có gặp lại nhau...
    thì em có cần tay anh ôm em thật lâu... ♥♥♥

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

thì là ý của anh chứ sao,nhưng bác vitamin bảo ai cũng hỉu TD,TDTT,nên em thử lấy thể dục với thể dục thể thao ghép vào xem có đúng ko,nếu ko đúng thì xin bác vitamin giải thích rõ hơn
    "Khoảng cách xa nhất không phải là khoảng cách giữa sự sống và cái chết mà là khoảng cách khi anh đứng trước mặt em nhưng em không hề biết rằng: "ANH YÊU EM"

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

thì là ý của anh chứ sao,nhưng bác vitamin bảo ai cũng hỉu TD,TDTT,nên em thử lấy thể dục với thể dục thể thao ghép vào xem có đúng ko,nếu ko đúng thì xin bác vitamin giải thích rõ hơn
    Haizz, thông thường thì mềnh ko mấy khi ngồi tiếp chuyện mấy bạn ko viết được lấy nổi 1 câu tiếng Việt cho ra hồn, bạn là mềnh nhân nhượng lắm rồi đới. Thế mà chả hiểu mềnh có chỗ nào viết gì đó sai trái hay vi phạm nội quy không mà bạn cứ thắc mắc mãi thế nhỉ Nói chung là mềnh sẽ không góp phần kéo dài cái thớt chả có gì làm hay ho này thêm nữa đâu

Trích dẫn Gửi bởi vitaminb12 Xem bài viết
    Còn bạn muốn hiểu thì phải PM người đầu têu chứ sao lại hỏi mềnh chi, mềnh biết đâu
    Đấy, đơn giản là thế thôi.

p/s. Có mỗi việc đọc - hiểu - viết đúng ngữ pháp - mà còn ko ra hồn thì cũng ko hiểu "kỳ vọng" ở đâu? Đúng là ... kì lạ

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

thế ak,hơn người viết chỉ để cho 1 mình mình hiểu,kì vọng vào đâu???ngớ ngẩn nữa r kìa a ơi,hay a ko được ai kì vọng nên nghĩ ai cũng như mình,có mỗi cái kì vọng thui mà xâu xé ghê thế,bảo thủ,cố chấp quá đấy a ak.

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

thế ak,hơn người viết chỉ để cho 1 mình mình hiểu,kì vọng vào đâu???ngớ ngẩn nữa r kìa a ơi,hay a ko được ai kì vọng nên nghĩ ai cũng như mình,có mỗi cái kì vọng thui mà xâu xé ghê thế,bảo thủ,cố chấp quá đấy a ak.

Bợn đã nói thế thì mềnh chốt hạ dư lày nha Ờ, thôi mềnh ko bảo thủ, cố chấp nữa, ừ thì cứ cho là mềnh sai đi Mềnh sai ở đâu thì cho mềnh xin lỗi Thật đới, mềnh chân thành xin lỗi
    Về cái chuyện viết tắt ấy, thật ra ý định của mềnh là để tiết kiệm data diễn đàn thôi Những ai đọc được, hiểu được thì tốt Còn nếu mà bạn đọc không hiểu thì cứ cho là mềnh đang ... chọc tức bạn đi
    Thế nhé!

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Đang ở
    B5 family
    Thanks
    0

thế có phải tốt ko,nói đi nói lại hoài mất tình đoàn kết trog 4r,còn cái vấn đề viết tắt ấy em chỉ đề nghị viết rõ ra thôi,vì 1 lí do nào đó a ko muốn viết rõ thì thôi,đó là quyền của a mà,có thế thôi

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

=.=" nói chung chả bít ai cứ gây lửa với bới ra mà chém loạn đâu , kết thúc tại đây nhá , ai có tật thì cứ giật mình . Thế nhá , mỗi ng 1 niềm tin chí hướng

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456

Thông tin về chủ đề này