Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: SaD!

HaKuNa☻♀ ♥ ♥ ♂☻ MaTaTa Core Member Bách_Hợp's Avatar
    Thanks
    0

Mặc định SaD!

Ngày qua đêm tối những suy nghĩ chất đầy thêm. Tại sao nước mắt cứ tuôn ra như vậy ... Đêm? Mưa gió tuyết đầy trở nên quay cuồng thêm khi không có ai ở cạnh bên. Nhìn! ... Sao thấy trống vắng, thấy cô đơn buồn phiền chỉ vì một người con gái mà giờ nhìn mày như thằng điên? ... Nấc lên và rên ... nấc lên và rên đi! Sao mày ko cố quên đi? Vì sao mày cứ nhớ làm gì?

Vị đắng của tình yêu chắc bây giờ mày đã biết. Nếu hỏi tao đêm nay? Tao trả lời rằng đã biết! Có luyến tiếc có hối hận thì cũng đã quá muộn rồi!

Chỉ vì mày có tí người nên mày đã hóa thành ngu dốt! Tao ước sau tất cả điều đó chỉ là một tờ giấy ko chút mực ko chút màu để mày có thể đốt! Nhưng mà sao ... điều đó! Ko bao giờ trở thành sự thật?

Mày nói sẽ mãi vui bên người ... Nghĩ thế nên tao đây phải cười. Và nhìn xem khi cô đơn có ai bên mày, bao nhiêu nhớ thương đong đầy ...

Nhìn lại trong đêm khi cô đơn cất bước có ai bên mày không? Hay chỉ có riêng một mày thôi?

Cố gắng đứng dậy mà bước đê! Đừng buồn nữa đi chỉ tại mày hay suy nghĩ! Cố gắng đứng dậy mà vứt đê! Vì bên cạnh mày còn rất nhiều thứ đâu chỉ đơn giản là những giọt nước mắt trên đôi mi! Cuộc sống kia muôn sắc muôn màu đừng vi một người con gái mà thân phải mắc sầu.

Ngày qua đêm lại tới. Mọi thứ trong mày dường như trở nên vô nghĩa. Người ta bên người mới! Còn bên cạnh mày nhìn lại đi, chỉ toàn rượu và bia ...

Càng uống lại càng say! ... Càng bay lại càng nhớ? ... Nhớ làm gì khi nó không thuộc về mày ... nữa ...

Hĩm ah! Cuộc sống của ku giờ chắc ko thể trở về như trước nữa! Ku biết giờ có làm gì cũng vô nghĩa! Có phải tại ku? Hay tại cả hai ta hả Hĩm?

Vì sao chứ! 3 năm trôi qua ... 3 năm chắc là quá nhiều với một tình yêu phải không hĩm . Lúc nào ku cũng có hĩm ở bên. Vậy mà ... Ku không biết làm gì vào lúc này, ko biết làm gì để quên đi. Người ta nói kỉ niệm là một thứ để lôi ra ngắm nhìn vuốt ve ...

Kỉ niệm ư? Quên đi có được không Hĩm? ... mình đã hứa rồi mà? tại sao lại như vậy? Ku không làm được ... Ku nhớ Hĩm nhiều lắm! ... Từng mảng kỉ niệm rơi xuống tan tác đau thương đang giày xéo trong tim. Ku quằn quại ngây ngất trong cơn đau. Chỉ mình Ku lạc bước trong đêm ...

Bỏ đi! giờ có tiếc nuối, có hối hận chắc là đã muộn! Hĩm ơi! Sau này không có Ku kề bên hĩm hãy tự mình chăm sóc bản thân cho thật tốt nhé. Hứa nhé hĩm! ...
    Tạm biệt hĩm! Mãi mãi Hĩm luôn ở trong tim ku!
    HaKuNa☻♀ ♥ ♥ ♂☻ MaTaTa

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: SaD!

hay quá còn nữa ko anh?
    Một cảm giác thân quen, rất giống em

Tu luyện đệ tử
    Seven_Rings's Avatar
    Đang ở
    Stamford Bridge
    Thanks
    0

Mặc định Re: SaD!

1 nửa trong đây là lyric bài E-V-O-L mà
    Các bạn gái cứ nói mình đẹp trai nhưng thực ra mình lại không nghĩ như vậy.

Thông tin về chủ đề này