Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 12 của 12
    Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Kinh Nghiệm Làm Tập San

Trích dẫn Gửi bởi Reddevils Xem bài viết
    K biết trả đây trả đây , 2 vc nhà đồng chí ăn quỵt hả
    Quỵt đâu ,em không biết , em trả cho đại diện lớp đồng chí rồi , không còn nợ nần chi hết

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Kinh Nghiệm Làm Tập San

Mình xin phép được tham gia topic này. Mình có ý kiến dành cho các bạn !
    Chắc, những lớp tham gia làm tập san thường dùng máy tính để chỉnh sửa các bài viết. Vì thế mình tin là các bạn sẽ giữ lại những tác phẩm mình làm . Điều đó sẽ rất thú vị nếu các bạn up lên mạng trường, để mọi người cùng xem.
    Mình nghĩ những người nằm trong ban biên tập đã rất vất vả cho công việc này, đó là thành quả của các bạn. Và mình cũng nghĩ rằng các bạn sẽ tự hào về nó. Vì thế các bạn có thể bỏ ra thêm một chút công sức nữa cho lên web site trường để mọi người cùng chiêm ngưỡng và đánh giá !
    Có lẽ một số lớp làm tập san bằng tay, điều đó sẽ là một thiệt thòi lớn !
    .........
    Nếu các bạn sợ mất độc quyền, các bạn có thể chuyển file word thành file ảnh. Sau đó chuyển lên photobucket và chèn link [IMG]....[/IMG].
    .........
    Các bạn có thể bỏ tập san vào box vườn kỉ niệm. hoặc bỏ vào topic lớp bạn !
    .........
    Mình nghĩ rằng đây là một việc đáng để làm. Sẽ có nhiều lời bàn luận .Ý kiến của các bài bàn luận đó sẽ giúp các bạn tìm được nhiều sai sót, bổ sung những ý tưởng hay. Nó sẽ giúp các bạn tiếp thu thêm được rất nhiều kinh nghiệm. Và đặc biệt bạn sẽ nhận được nhiều hơn giá trị đích thực của công việc mình làm.
    ..........
    Đừng ngại ! Chỉ mất vài giờ thôi, bạn sẽ quảng bá được hình ảnh của lớp. Đồng thời tạo thêm được một hình ảnh của trường. Và chắc hẳn những thầy cô giáo trong trường, trong Đoàn, giáo viên chủ nhiệm cũng sẽ rất từ hào về các bạn.
    Nếu không làm các bạn sẽ thấy nuối tiếc đấy !
    ........
    (Nếu khó khăn trọng việc chuyển đổi file word thành file ảnh, hoặc khó khăn trong việc post bài các bạn có thể gửi thư cho mình qua địa chỉ : notmaichin@gmail.com)
    (Còn nếu thiếu phần mềm các bạn yêu cầu ở dưới mình sẽ up lên cho !)
    Trái bóng tròn lăn trên sân.

Ôi ! trái bóng.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này