Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234
Kết quả 31 đến 37 của 37
    News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

Mặc định Re: Olimpic Đào Duy Từ - Thử sức và khẳng định mình !

làm j mà vội thế chú, 1 tuần cơ mà @@
    vs lại cũng phải để người ta tìm hiểu nữa chứ

Đang ở
    Thanks
    0

update cái: sao lại có thể loại"biết" về những người bút chiến vs Vũ trọng phụng mà lại ko biết đến biệt danh Nhất chi mai . nhắc đến bút chiến người ta nhắc ngay đến tự lực văn đoàn và nhất chi mai, hầu như ko nhắc đến lên Nhất Linh bao giờ .
    Lần sửa cuối bởi Candy, ngày 15-01-2010 lúc 09:53 PM.

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

giờ thì anh lại thấy Minh tổ chức ko ổn chút nào
    Nếu tổ chức theo kiểu, ai trả lời đúng nhiều câu hơn là người thắng cuộc, thì phải bảo mật được câu trả lời của người trả lời trước.
    Nếu ko thể bảo mật câu trả lời, thì phải theo cách người trả lời trước đã trả lời đúng câu nào, thì người tham gia trả lời sau ko được tính câu ấy.

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi Candy Xem bài viết
    câu 20:
    +Worm có thể di chuyển từ máy tính này sang máy tính khác mà không nhờ vào bất kì tác động nào của người dùng và nó có khả năng tự nhân bản chính nó trong hệ thống của bạn, do đó máy tính của bạn có thể gửi đi không những một mà hàng trăm, thậm chí hàng nghìn bản copy của nó ra ngoài và gây ra sự tàn phá kinh khủng.
    +xóa file và phá hủy toàn bộ thông tin hệ thống của máy bị nhiễm. Trojan cũng có thể tạo ra các Backdoor trên máy tính giúp cho những kẻ tấn công có thể xâm nhập vào hệ thống, làm hư hại các thông tin cá nhân. Trojan không phát tán bằng cách làm cho các file khác bị nhiễm cũng như không tự nhân bản.
    Trích dẫn Gửi bởi vjt♥ Xem bài viết
    - Worm có khả năng tự nhân bản và di chuyển từ máy tính này sang máy tính khác mà không nhờ vào bất kì tác động nào của người dùng và nó có khả năng tự nhân bản chính nó trong hệ thống của bạn, do đó máy tính có thể gửi đi không những một mà hàng trăm, thậm chí hàng nghìn bản copy của nó ra ngoài và gây ra sự tàn phá kinh khủng .
    - Trojan không phát tán bằng cách làm cho các file khác bị nhiễm cũng như không tự nhân bản . Trojan thường trong diện mạo như là một chương trình hữu ích (ví dụ như chương trình thay đổi màn hình desktop, thêm các biểu tượng lạ trên màn hình), có thể sẽ gây hậu quả nghiêm trọng bằng cách xóa file và phá hủy toàn bộ thông tin hệ thống của máy bị nhiễm. Trojan cũng có thể tạo ra các Backdoor trên máy tính giúp cho những kẻ tấn công có thể xâm nhập vào hệ thống, làm hư hại các thông tin cá nhân.
    THE END !!!!
    thú vị thật

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Hội Vật Lý Đào Duy Từ DDT Friend
    Đang ở
    Heaven anh Earth
    Thanks
    0

giờ thì anh lại thấy Minh tổ chức ko ổn chút nào
    Nếu tổ chức theo kiểu, ai trả lời đúng nhiều câu hơn là người thắng cuộc, thì phải bảo mật được câu trả lời của người trả lời trước.
    Nếu ko thể bảo mật câu trả lời, thì phải theo cách người trả lời trước đã trả lời đúng câu nào, thì người tham gia trả lời sau ko được tính câu ấy.
    Em đã nói từ hôm anh Hùng bảo ko công bằng rồi còn chi. Gửi tin nhắn cá nhân thì em sợ topic không sôi nổi, còn viết lên đây thì em ko biết là thế nào để che đi. Mọi người thử nghĩ ra các nào vẹn cả đôi đường xem nào, ko lẽ phải gửi tin nhắn cá nhân thật
    Còn cái kia thì em cũng có nhận thấy

Đang ở
    Thanks
    0

ai nhanh tay thì thắng người trả lời đúng trước rồi thì người sau ko đc tính câu đó nữa (thế này thiệt cho ai lên muộn )

Hội Vật Lý Đào Duy Từ DDT Friend
    Đang ở
    Heaven anh Earth
    Thanks
    0

Còn 1 ngày nữa là công bố đáp án rồi, mọi người cố gắng tham gia tiếp ủng hộ cho topic nhé
    Việc thể lệ thi có thay đổi ko và thay đổi thế nào mình sẽ có câu trả lời chính thức vào tối mai.
    @ vit: Mình đã gửi tin nhắn cá nhân cho bạn, bạn đọc và sớm có câu trả lời nhé

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234

Thông tin về chủ đề này