Kết quả 1 đến 3 của 3
    Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    le capital
    Thanks
    0

Mặc định offline Trịnh Công Sơn FC

• Hỡi đồng bào cả nước, theo thông lệ 1 tháng 1 lần, FC Trịnh Công Sơn tổ chức buổi sinh hoạt để kết nối những tâm hồn yêu nhạc Trịnh, đến đây bạn không chỉ hưởng không gian trầm lắng của những bản tình ca bất hủ mà còn được gia lưu với rất nhiều tâm hồn âm nhạc đến từ nhiều hương vị khác nhau.
      • Chủ đề lần này là các bản nhạc mùa đông, nó được cất lên từ chính giọng ca của những người bạn ( cũng có thể là chính bạn). Hà Nội đang những ngày đông lạnh giá, nếu bạn nghe những bản nhạc này tôi không dám chắc là xua tan cái lạnh khỏi căn phòng nhà bạn nhưng nó sẽ sưởi ấm tâm hồn bạn chăng?
      • Đến với "Ngụ ngôn mùa đông" bạn không chỉ thưởng thức các tình khúc bất hủ của cố nhạc sĩ đa tài mà còn được nghe khoảnh khắc, đêm đông,, hoài cảm....
      • Hãy đến với buổi tối 27/12 tại Thiên Sơn - 88 Thanh Nhàn nhá. http://trinhcongsonfc.net/home.php
      • à, thêm 1 chi tiết là khi bạn tham gia FC, nếu bạn yêu thích trà đá, hay chỉ là la vie như tôi thì bạn có thể off hàng tuần ấy chứ. Tại Tông Đản tuần nào cũng có hội chém gió ở đấy. nếu bạn đi 1 lần thì k bao giờ chậm chân lần 2 đâu.
Lần sửa cuối bởi ngoc lan, ngày 22-12-2009 lúc 03:35 PM.
Trả lời kèm Trích dẫn Trả lời kèm Trích dẫn

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Cuối cơn mưa
    Thanks
    0

Mặc định Re: offline Trịnh Công Sơn FC

off ở đây phí bao nhiêu hử chị,em xem xét,tháng này hết mất tiền rùi..
    hy vọng dù ảo tưởng đến đâu thì cũng giúp chúng ta đi trên đường đời một cách vui vẻ.

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    le capital
    Thanks
    0

Mặc định Re: offline Trịnh Công Sơn FC

Trích dẫn Gửi bởi thienthu76114 Xem bài viết
    off ở đây phí bao nhiêu hử chị,em xem xét,tháng này hết mất tiền rùi..
    k đọc thông tin à e? off ở Quán Thiên Sơn - 88 Thanh Nhàn, gần Bạch Mai ấy. phí 50k bao gồm đồ uống không cồn nhá.

• Thông tin về chủ đề này