Kết quả 1 đến 3 của 3
    BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định [06-09] Lịch sử hình thành và phát triển

Chào mừng các bạn đến với khóa 06-09

# Khóa 06-09 chính thức tập trung nhận lớp ngày 31-8-2006 sau một kì thi vào cấp III cực kì gay go và vất vả. Tất cả các bạn đề hồ hởi và phấn khởi khi vượt qua được kì thi khốc liệt đó để vào được tới ngôi trường có bề dày thành tích dạy và học : THPT Đào Duy Từ. Và khóa 06-09 là khóa 76 của nhà trường.

# Vẫn nối tiếp đàn anh - đàn chị khóa trước, K76 đã đạt nhiều thành tích cho nhà trường xếp thứ 78 Hiện text ẩn<-- Điểm thi đại học trung bình --> của cả nước. Xếp thứ 2 trong tỉnh ...

# Kì thi tốt nghiệp năm 2009, như các anh chị khóa trước. k76 vẫn có tỉ lệ đậu rất cao 100% Hiện text ẩn<-- Theo số liệu của bộ --> . Về kì thi tuyển sinh 2009, k76 có tới 80% đậu vào các trường đại học và cao đẳng. Có một 33 bạn đạt điểm từ 27 trở lên, Trong đó có một số bạn rất xuất sắc, đạt á khoa của các trường, trong đó có Nguyễn Khắc Thái A1, lê Vũ A11, Đinh Minh Thành A11, Lam A11, bạn Hải Quân A3. Hiện text ẩn<-- các bạn ngấp nghé 29-29.5 ko chính xác từng người -->
    # Cũng có những bạn đậu 2 hoặc 3 trường : như Nguyễn Khắc Thái a1 đậu Bách Khoa và Y

# Là năm đầu tiên của lần cải cách mới nhất nhưng khóa 06-09 vẫn đạt những thành tích đáng để cho chúng ta tự hào, ko chỉ tiếp nối mà còn phát huy truyền thống hiếu học tốt đẹp của trường THPT Đào Duy Từ đáng để vinh danh cho thế hệ đàn em noi theo.

# Ngòai học giỏi và chăm ngoan, Khóa 06-09 còn tham gia về các cuộc thi văn hóa - văn nghệ do nhà trường tổ chức rất sôi nổi và đạt nhiều thành tích ...

Năm lớp 11 ( 2007 - 2008 ) :
    A5 nhất khối rồi nhất trường về cả hai tiết mục trong cuộc thi Văn nghệ ngày 20-11.
    A7 giải nhất kéo co nữ tòan trường.
    Năm lớp 12 ( 2008- 2009 ) : Trong cuộc thi Văn Hoá Dân Gian 26-03-2009
    A1 có 2 giải : Một giải nhất - một giải Ba
    A5 có 1 giải : Một giải nhất
    A7 có 3 giải : Một giải nhất - hai giải nhì
    A8 có 1 giải : Một Giải nhất
    A10 có 3 giải : Một giải nhất - hai giải nhì
    A11 có 1 giả : Một giải ba

Như nói ở trên, A5 - A7 luôn là niềm tự hào của khóa 06-09, ko những học giỏi mà còn văn nghệ - thể thao đều giỏi. Nhưng ko thể thiếu A11 trong việc học được. A11 có tỉ lệ đậu cao nhất cả khóa. Cùng với những tập thể xuất sắc đó khóa 06-09 đã để lại cho các thầy cô và các bạn cùng khóa - cùng trường những ấn tượng tốt đẹp.

#Buổi học cuối cùng của khóa 06-09 là ngày 16-05-2009. Những nụ cười rạng rỡ trên môi, cũng ko thiếu những giọt nước mắt, Tôi - và các bạn khóa 06-09 sẽ nhớ mãi về những kỉ niệm - những thành tích mà chúng ta đã đạt được ...

# Và thay mặt cho khóa 06-09 cũng như các khóa đã ra trường tớ mong các đàn em Đào Duy Từ cố gắng - cố gắng hơn nữa để giữ vững được truyền thống tốt đẹp của trường ta, Chúc các em đạt được những thành tích cao trong học tập cũng như niềm vui và hạnh phúc trong cuộc sống với bạn bè.

Updating............
    Lần sửa cuối bởi kẻ xấu, ngày 06-01-2011 lúc 01:43 PM.
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Nơi ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Mặc định Re: [06-09] Lịch sử hình thành và phát triển

Các em khóa sau cố gắg ko chỉ giữ vững mà phải nâng cao thành tích hơn nữa

Ngẩn ngơ khi chiều nắng vàng phai
    Thương nhớ ngày xưa chất ngất hồn
    Một mình thơ thẩn đi tìm lại
    Một thoáng hương xưa dưới mái trường

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Mặc định Re: [06-09] Lịch sử hình thành và phát triển

Theo bạn biết thì kết quả thi ĐH của khoá 06_09 là tốt nhất từ trước đến nay. Hậu sinh khả uý mà.
    A7 đứng thứ 1 rùi đến A12 và A5. Tự hào thật!
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Thông tin về chủ đề này