Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456
Kết quả 51 đến 54 của 54

Chủ đề: 4rum trong tôi

Hắc Long Kỳ Hiệp DDT Friend
    Đang ở
    Memory!
    Thanks
    0

Mặc định Re: 4rum trong tôi

Hiện text ẩn<--
    Vào 4r ngay từ đầu l10...cái đợt đi đồng diễn võ thuật Chào mừng 75 năm thành lập tr`...thấy a Long bảo sẽ up ảnh lên 4r
    Cái nick ngày đó là j thì cũng chả nhớ nữa..vì chỉ vào xem linh tinh thui...chả viết bài
    Cuối lớp 10...xem nào 28-6-2K7 thì đk cái nick này..ngót nghét 3 năm oy nhỉ
    Lần off đầu tiên là 3.5.2K8.Sầm Sơn..a admin dễ thg tốt bụng Hiện text ẩn<-- Cụ Ruồi --> đưa xe cho đi chứ
    Được chở con bạn lượn lờ quanh co dưới sự chỉ bảo của a Hoàng Hiệp ...Được làm wen vs a H, c V, a T...vv..
    Sau lần đấy thì mình cũng ít ọp ẹp...chỉ bít lôi cả 2 bàn tay ra đếm cũng ko đủ...ngồi nhớ lại thì cũng kể hết ra dc thời gian và địa điểm của mười mấy lần ấy
    Ngót nghét 3n....gắn bó vs tp NKOL và TBPĐTT nhất...nơi mà mình có thể trải nỗi lòng mình...chia sẻ hỉ nộ ái ố...nhẹ nhõm và bình yên
    Rùi cái list D2T xì tin trong YH cũng ngày càng dài....xyz 4r trong đt cũng nhìu
    Và thực sự iu 4r lúc nào ko hay
    Có lẽ nói cảm ơn là 1 điều sáo rỗng...nhưng vẫn mún nói
    Cảm ơn những đồng chí thân iu quen từ 4r ..
    Cảm ơn a H đã khuấy động những ngày gọi là chênh vênh của e
    Cảm ơn a N, a H vs những lần chém gió trà chanh trà đá và giúp e hỉu dc nhiều điều lém Thực sự e rất mún 3 ae mình lại như thế...
    Cảm ơn c Rùa, c Sâu...những lần lên dây cót tinh thần cho e khi e của khỉ...khi e ốm mà chả bít bị j
    Cảm ơn TLN vì những lần đập phá....vì sự quan tâm dành cho nhau
    Cảm ơn Ette vì đã rủ t đi off lần đầu tiên....và vì mọi thứ... Hiện text ẩn<-- con chóa dc cảm ơn 2 lần naz -->
    Cảm ơn các e của chị...e yo nè...Red nè...Thức D nè...Linh nè....Heo nè...Hyt nè.Jubi nè..Trang a sờ nờ nè...Vy nè.......đã giúp bà già teen ra mí tuổi
    Cảm ơn đk của đệ....vì cái lần đk đã giúp đệ bít dc vô số điều về mình trong mắt ng` khác và những j nên làm Hiện text ẩn<-- đệ bít là ko phải r nói mà -->
    Cảm ơn Vũ...vì c đánh giá t tích cực nhất là trong khoản....
    Cảm ơn 1 ng`...đã tận tình làm xế ôm ....lo lắng lúc chen húc bẹp rụt trên xe về quê....dặn uống ít thui ...dù bít uống vs a T thì ít lém....kể chuyện chính trị cho nghe...gọi = 1 cái tên thật buồn cười
    Cảm ơn D2T xì tin.........vì tất cả....
    -->
    Lần sửa cuối bởi snow_a5_online, ngày 05-06-2010 lúc 02:37 AM.
    Hiện text ẩn<-- Không có ai xứng đáng với những giọt nước mắt của bạn, người xứng đáng với chúng thì chắc chắn sẽ không để bạn phải khóc. Vì vậy đừng lãng phí thời gian với những người không có thời gian dành cho bạn -->

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    HaNoi city
    Thanks
    0

hj, cảm ơn các bạn min, mod của forum, thực sự để suy trì cũng như phát triển được 4rum như ngày nay, chắc hẳn có sự hi sinh không nhỏ. đổi lại chúng ta có môi trường giao lưu học hỏi và "khẳng đinh mình" (trích : thanhkhoeo) , ví như cuộc thi D2T chẳng hạn. thực sự giờ nếu không có net, không có 4RUMs thì mình chắc phải ngủ thêm 1/3 thời gian trong ngày mất ,.
    many thanks to all !

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Là 1 phần ký ức

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi ngocminhdv Xem bài viết
    hj, cảm ơn các bạn min, mod của forum, thực sự để suy trì cũng như phát triển được 4rum như ngày nay, chắc hẳn có sự hi sinh không nhỏ. đổi lại chúng ta có môi trường giao lưu học hỏi và "khẳng đinh mình" (trích : thanhkhoeo) , ví như cuộc thi D2T chẳng hạn. thực sự giờ nếu không có net, không có 4RUMs thì mình chắc phải ngủ thêm 1/3 thời gian trong ngày mất ,.
    many thanks to all !
    Những người muôn năm cũ
    Hồn ở đâu bây giờ?

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456

Thông tin về chủ đề này