Đối thoại giữa hmt và vodanh

17 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
  1. Buồn tay anh cũng nghịch tí cho nó sặc sỡ..
    Ấy ấy.... Sa thôi chứ đừng có ngã... Nếu có ngã thì kêu anh đỡ.. Hêê
  2. mẹ ơi ông anh dạo này cũng lòe loẹt phết nhờ , hum nay phát hiện ra 2 hàng net mới, sau này tha hồ sa ngã
  3. Nghĩ gì hơi sâu xa mà cáu thế.. Nói vui là có vẻ em hơi chậm bắt nhịp thôi..
    Thì khởi đầu bao giờ ai cũng vậy thôi, đến khi bắt nhịp được lại bảo về wê chậm chạp không năng động.. Thấy nhỏ XR nt kêu khổ lém.. Đang wen sung sướng ở nhà, đi học ở kí túc thiếu thốn đủ đường..
  4. kái gì ,à ò ịch hả anh. hơi cáu rùi nhá, ai bảo ham chơi là học ko dc, để rồi xem.. với lại bi giờ có gì đâu mà học, nhộn nhịp thật đấy nhưng ko quen, vẫn nhớ nhà, vẫn mún sống cảm giác thanh bình ở TH
  5. Ủa sao thế? Chưa bắt nhịp được với cuộc sống sinh viên đại học à... Một nhân viên ngân hàng tương lai mà ì ạch thế... Tưởng đi học bận bù đầu nên không thấy online gì.. Cuộc sống kí túc sinh viên anh cảm giác nó nhộn nhịp suốt ngày cơ.
  6. heeeeee, dân tình học hành rất chi là kinh khủng, thức khuya dậy sớm, em ngủ sớm nhất phòng dfậy muộn nhất phòng mang tiếng chơi bời nhất phòng, mình cả ngày tít mít khi mà dân tình chong đèn đi học cũng áy náy lắm anh ạ...nhưng khổ chả bít học cái chi, nhàn quá hư người mất rùi
  7. Từ hôm đi học mới thấy online.. Đi học thế nào em ?
  8. Đúng thế, nhưng mấy hôm nay bạn bè nó về nhiều nên cứ bận linh tinh không có thời gian nên không đi được.. Anh cũng hay ra HN chơi, nên để hum nào ra HN anh tiếp cho em chém.. Bây giờ đang dễ vòi bố mẹ nhất thì cứ vòi mua thoải mái đi thôi.. Không sau này đi học cả ngày xin $ ngại lém...
  9. Nhà em gần chợ Tây Thành, hơ hơ, đâm ra hư hỏng , mấy hum nay toàn quần quần áo áo, heeee, nghe nói anh định khao con Ngọc kem chè gì đó nó rủ em đinh cùng vừa chém cho ông anh ko còn đường về vừa làm chân gỗ cho nó đỡ ngại...Nhưng mờ nó chạy trước mất rồi...
  10. Tận hưởng nốt đi thôi không mấy hum nữa lại la nhớ nhà rờ.. XR mới ra được hôm đã thây la oai oái rồi.. Nhưng dù sao cũng được ra thủ đô học sướng còn gì nữa.. Cảm giác đi học sướng nhất.. Mà nhà em ở đâu ấy nhờ ?
  11. Em thứ 6mới ra cơ bác, hơ hơ, bố mẹ làm công chức cả nên ko có thời gian đưa em đi sớm, với lại chẳng còn ở nhà được mấy bữa nữa..tận hướng r cảm giác thân quen trong căn phòng...tận hưởng những bữa cơm cuối gia đình...
  12. Nhưng anh thấy cũng đâu trẻ con đâu.. Hay hôm đấy ồn ào quá nghe không rõ.. Thế hôm nào e ra trường ? Thấy XR nói ra trường hôm nay rồi..
  13. Em đậu hvnh, cùng khoa tcnh với Xr, sau cũng cùng ở kí túc với nó, hát một mình thế nào cũng bị phá đám, nên em mún hát đôi hơn,heeeeee, ấm á, thế mà giọnh e ngoài đời bị chê là trẻ con á, đau khổ
  14. Mới nghe qua thấy em hát cũng khá.. Giọng cũng ấm phết, mà hát đúng thể loại anh thích, bài buồn buồn thế nghe thấu hơn.. Bài lời của gió lâu lém không hát mà quên luôn cả lời..
    Năm nay đỗ trường nào thế em >
  15. hơ thế chiều mai đi kake á, hic, bài hum trc con em bị con bé nào đó dập cho tơi bời, ko có cơ hội thể hiện lại.Em tên Nga anh ạ
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 17
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối