Đối thoại giữa vitaminb12 và Pisces

104 Tin nhắn khách thăm

Trang 1 của 7 12345 ... CuốiCuối
  1. Sửa cái chi tề?

Thông cảm dạo này bận rộn ko đủ thời gian tìm hiểu, + trí nhớ kém
  2. Sửa hộ em phát chị 2 ơi T^T
    Úi chà, có Hotaru no Hikari kìa
  3. Bà chị gỡ dùm em cái Olympic D2T đi cái
  4. Về đúng đêm Noel .
    Đến 30 tết lại bay , sang đến nơi lại đúng ngày Valentine.
    Nhờ mua vé mà toàn chọn "ngày đẹp"
  5. à cho em "théc méc" 1 câu chị về từ hồi nào thế ạ
  6. Vì đọc đoạn hội thoại với ku Red, tớ thấy có dòng "ko quan tâm đến 4rum" trong khi chẳng ai đả động gì đến cái 4rum trong topic cả, và chỉ duy nhất bài của tớ có nói đến ý "ko quan tâm đến cái gì đang diễn ra trong box staff" .

Vậy nên, chắc nhờ ai đó nên cái box staff nó chuyển thành "cả 4rum" .
  7. Thế ạ làm em chột dạ
    Trích dẫn Gửi bởi Pisces Xem bài viết
    Ko biết là ai đó tốt bụng "truyền đạt ý tưởng" bài viết của tôi thế nào nhưng qua đọc một số tin nhắn trong phần profile thì nói thật là, quan điểm khách quan ban đầu của tôi dần chuyển sang đánh giá tiêu cực
  8. Hình như tớ ko hề có đề cập đến cái "bụng tốt" của đồng chí .
  9. em cũng đâu có "tốt bụng" lắm đâu chị lôi em vào làm chi
  10. làm cái ảnh sock quá chị 2 ơi
  11. Săck, thế cậu cho tớ cái nội dung và ý tưởng trình bày đi. Chứ giờ thời gian tớ ko có nhiều và cái mạng chùa này dùng cũng chập chờn lắm, ko đảm bảo để làm online đc đâu .
  12. anh Nam ơi Anh làm hộ em một cái notice đại ý là động viên các bạn năm nay thi đại học đạt kết quả tốt được ko Em ko biết mấy về code nên anh làm cho đẹp
  13. em đâu có tệ thế đâu
  14. Tình hình sao rồi đồng chí? Về quê chưa ra hay là "bất mãn với chính quyền" nên ko OL nữa thế .
    Tớ chỉ tiếp quản một số công việc trong thời gian tạm vắng thôi, còn sau đấy lại bàn giao lại cho đồng chí đấy. Lại sắp Off dài hạn 1 thời gian rồi đây
  15. nghe thì chắc là anh đang nhắc nhở em rồi Cảm ơn anh
Đang xem Tin nhắn khách từ 1 đến 15 của 104
Trang 1 của 7 12345 ... CuốiCuối