Trang 30 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 20262728293031323334 ... CuốiCuối
Kết quả 291 đến 300 của 369
    Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Mặc định Re: topic mới của A1- quả cuối trước khi rửa tay gác kiếm

Trích dẫn Gửi bởi HoangNgaA1 Xem bài viết
    tau mùng 4 đi này. Chiều mùng 4, 3h đi tàu NA6.Toa 7. k biết có duyên gặp nhau ko nhỉ
    -----------------------------------------

đi chơi hả. ok thôi. Ai đi vào 4rum đăng kí. lớp mình ai gần nhà nhau thì thông báo cho mọi người nhé. Tớ sẽ chủ trì cho.
    Tớ là tớ đề nghị bạn Nga chủ chi nha...ha ha, hình như hôm nay mới có mỗi mình về thoai, ai cũng ở lại thi thêm trương nữa nhỉ, tớ xác định đi nguyện vọng 2 đây, bọn lớp mình làm bài chắc cũng tàm tạm, con Minh với thằng chiến chắc chắn đậu oy.....ha ha, mới biết có nấy.....trường tau mà lấy = năm ngoái thì t đậu, hix, nhug mà hơi khó......về tụ tập đi nhởn đi bay, chán wa ah, giờ có mỗi tau ở nhà, hixxxxxxxxxxxxxxxxxxx
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    City of Thanh Hoá
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nothing_4ever Xem bài viết
    Tớ là tớ đề nghị bạn Nga chủ chi nha...ha ha, hình như hôm nay mới có mỗi mình về thoai, ai cũng ở lại thi thêm trương nữa nhỉ, tớ xác định đi nguyện vọng 2 đây, bọn lớp mình làm bài chắc cũng tàm tạm, con Minh với thằng chiến chắc chắn đậu oy.....ha ha, mới biết có nấy.....trường tau mà lấy = năm ngoái thì t đậu, hix, nhug mà hơi khó......về tụ tập đi nhởn đi bay, chán wa ah, giờ có mỗi tau ở nhà, hixxxxxxxxxxxxxxxxxxx
    tao về từ hôm kia rồi chán quá nên đành về thôi mi về muộn thế còn bải về sớm
    Rooney vô đối! Mu vô đối !

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi A1|Lexus-Captain Xem bài viết
    tao về từ hôm kia rồi chán quá nên đành về thôi mi về muộn thế còn bải về sớm
    mi hâm à, về thì về từ hôm trước chứ, hôm wa mơi bắt đầu lên forum chứ, nghe thằng trọng nói là mi với nó quyết định đi nguyện vọng 2 hả ...oy zoi oy, sao lớp mình điêu đứng hết thế này, đứa nào đậu chăc chắn thì báo phát cho mềnh đỡ tủi thân, chán wa đi, học thi thì ngày cày đêm cũng cày, nhăn răng ra mà học, cuối cuùn kết quả thì không như ý muốn, thi xong thì chả bit làm ji bi giờ, chán khỏi phải kể
    [SIGPIC][/SIGPIC][SIZE="4"]đây là chữ kí của ta...ha ha....yêu lớp mình nhất...A1 ạ...<nói xạo[/SIZE]>

Đang ở
    City of Thanh Hoá
    Thanks
    0

mi hâm à, về thì về từ hôm trước chứ, hôm wa mơi bắt đầu lên forum chứ, nghe thằng trọng nói là mi với nó quyết định đi nguyện vọng 2 hả ...oy zoi oy, sao lớp mình điêu đứng hết thế này, đứa nào đậu chăc chắn thì báo phát cho mềnh đỡ tủi thân, chán wa đi, học thi thì ngày cày đêm cũng cày, nhăn răng ra mà học, cuối cuùn kết quả thì không như ý muốn, thi xong thì chả bit làm ji bi giờ, chán khỏi phải kể
    thế rốt cuộc mi trượt hay mi đậu vậy mà nghe có vẻ lấp lửng thế
    Rooney vô đối! Mu vô đối !

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Nơi mà ai cũng biết là
    Thanks
    0

Yêu cầu lớp mình ít spam thôi nhá. có chuyện gì riêng tư thì nói ở profile. Việc chung mới bàn trong này. delete bài lần nữa tao xin close topic lun đá
    [MARQUEE] forever don't forget... A1...2006-2009 [/MARQUEE]

Đang ở
    THPT Hàm Rồng
    Thanks
    0

A1 pro nhất nhìu Đào đêy á nhỉr???
    Các bạn nữ xinh... choáng váng :cuoideu:

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Lazy Devil Xem bài viết
    A1 pro nhất nhìu Đào đêy á nhỉr???
    Các bạn nữ xinh... choáng váng :cuoideu:
    ji đây, cậu là Việt Anh hả, nik này cũng có trong 2THonline đá, lớp tớ thì pro rồi, kòn kon trai lớp tớ thì không bằng kon trai C4 các cậu được, đẹp kinh hồn luôn ấy nhỉ, hihi.....nghe con bạn tớ khen cậu ghê lắm, chắc hot boy đấy hả... ....đá xoáy tí
    Trích dẫn Gửi bởi [A1]Lamborghini Xem bài viết
    abcdefghiklmnopqrstuvsy. ku ku ku so` ku bj du. Thi truot roi. gio lam gi dc nhi?. hehe. Chan vai hang.
    thằng ni hâm, có vấn đề à, thi trượt thi đi buôn lậu đê, hôm nào lớp mình đi chơi á nhỉ, bà Nga đâuc hả thấy đả độgn ji, có di thì cho tớ với thằng trọng đi ké ná, khỏi phải nộp tiền ná
    Lần sửa cuối bởi nothing_4ever, ngày 12-07-2009 lúc 09:24 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Nơi mà ai cũng biết là
    Thanks
    0

ji đây, cậu là Việt Anh hả, nik này cũng có trong 2THonline đá, lớp tớ thì pro rồi, kòn kon trai lớp tớ thì không bằng kon trai C4 các cậu được, đẹp kinh hồn luôn ấy nhỉ, hihi.....nghe con bạn tớ khen cậu ghê lắm, chắc hot boy đấy hả... ....đá xoáy tí

thằng ni hâm, có vấn đề à, thi trượt thi đi buôn lậu đê, hôm nào lớp mình đi chơi á nhỉ, bà Nga đâuc hả thấy đả độgn ji, có di thì cho tớ với thằng trọng đi ké ná, khỏi phải nộp tiền ná
    Đây. K quên nhiệm vụ đâu. Tui đã hỏi 1 số đứa về chuyện đi chơi lớp mình. Nên tui quyết định chờ có kết quả rồi đi chơi. Tui trượt 100 % nhưng vì tinh thần của lớp dù kết quả có như thế nào mọi người cố gắng thu xếp đi du lịch vs lớp nhá.
    Dự tính của Nga là đi Tam Cốc Bích Động ở Ninh Bình, nhưng sẽ thay đổi tuỳ theo ý kiến của tất cả mọi người. pm cho Nga theo số máy 093 444 5501.

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    ko thể gọi tên
    Thanks
    0

tình hình là con trai lớp mình máu kinh á, bọn thằng sáng, thằng vượng còn rủ đi đâu 2,3 ngày cơ á....đúng là hết hâm, tau cá là bố mẹ đứa kon gái nào đồng ý thì chắc bác í có vấn đề, còn ý kiến của bà nga có vẻ cug~ được nhưng dân tình có ý kiến là( thông wa dò hỏi dư luận) nên đi trước khi biết điểm, tù 25-30 tháng 7, chứ nếu biết òy thì chả có mấy đứa đi đâu, luk đó còn tâm trạng đâu mà đi.... bà Nga tính kái koi...............
    Lần sửa cuối bởi nothing_4ever, ngày 16-07-2009 lúc 10:19 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Nơi mà ai cũng biết là
    Thanks
    0

tình hình là con trai lớp mình máu kinh á, bọn thằng sáng, thằng vượng còn rủ đi đâu 2,3 ngày cơ á....đúng là hết hâm, tau cá là bố mẹ đứa kon gái nào đồng ý thì chắc bác í có vấn đề, còn ý kiến của bà nga có vẻ cug~ được nhưng dân tình có ý kiến là( thông wa dò hỏi dư luận) nên đi trước khi biết điểm, tù 25-30 tháng 7, chứ nếu biết òy thì chả có mấy đứa đi đâu, luk đó còn tâm trạng đâu mà đi.... bà Nga tính kái koi...............
    Đúng ra là nên đi trước khi biết điểm, nhưng ý kiến của 1 số người lại #. như ý kiến của con Minh ỉn chẳng hạn nó bảo biết điểm rồi hãy đi. Nhưng yên tâm tớ sẽ chọn 1 ngày đẹp trời để tổ chức và cũng đã quyết định sẽ đi trước khi biết điểm. Tớ sẽ chọn thời điểm là khoảng 27,28 thôi. đi trong 1 ngày sáng đi chiều về chứ ai mà đi đc 2,3 ngày. Sáng chủ nhật tập trung thăm thầy Khánh tớ sẽ lấy ý kiến và bàn kĩ hơn.

Trang 30 của 37 Đầu tiênĐầu tiên ... 20262728293031323334 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này