Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 28
    Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Mặc định Re: Kinh nghiệm thi cấp 3 của các “đại ka”

Trích dẫn Gửi bởi shevchenbe90 Xem bài viết
    Trượt LS vì không thèm thì chuyên Nga-Pháp
    Đậu và đậu theo cách nào chứ
    Ở cấp 3 anh luôn nói mình học ngu gần nhất lớp mà
    he he
    thì đấy, nói có sai đâu trượt thì lại đổ lí do này lí do khác. Có hơn gì đâu.
    Càng ngày càng thấy giống con cáo và chùm nho
    Hiện text ẩn<-- bonus triết lí cà chua : cà chua trong đỏ thì ngoài cũng đỏ. Không như dưa hấu, ruột đỏ mà vỏ thì xanh
    Mình là như thế nào thì cứ là như thế, tại sao phải nói khác đi nhằm đạt một vài mục đích nào đó. Như thế ảo quá. -->

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vitaminb12 Xem bài viết
    các bố thi xong thì nổ thôi rồi Mỗi tội là quên mất rằng mình đã thi trượt Lam Sơn thê thảm như thế nào. Sao không phải là "LS ko đậu thì chết ** mày đi"
    Mà ở cấp 3 cũng có gì làm giỏi giang cho cam thà như được cái HCV olympic thì nổ nghe nó còn dễ chịu.
    Thi mà trượt thì đổ hết lí do này lí do khác, thi đỗ lại cứ tưởng mình nhất rồi. Ảo.
    Đậu rồi thì phải nổ chứ, nhưng sự thật là Đào ko cần học nhiều thật mà
    Chỉ cần học 50% thôi, 50% là chép, và vấn đề có chép được học ko thôi
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Đậu rồi thì phải nổ chứ, nhưng sự thật là Đào ko cần học nhiều thật mà
    Chỉ cần học 50% thôi, 50% là chép, và vấn đề có chép được học ko thôi
    Đào ko cần học cũng đc.Như em đây chơi dài dài mã vẫn đậu tốt đấy thôi.Mặc dù trước khi cắp sách đi thi có tự nhủ rằng "ko đậu Đào thì thuê một chỗ ở cầu Hàm Rồng tự tử"

Trúc Quỳnh
    Khách

đợt ôn thi vào cấp 3 mình chơi suốt ngày vì biết môn thứ 3 là nên chắc trượt rồi ko thèm họ thế mà vẫn đậu nên giờ mong các men lớp 9 đừng chăm chỉ quá áp lực lắm cứ thoải mái thì tốt hơn nhiều

Mr.*[Be]*Kut0* Super Moderator shevchenbe90's Avatar
    Đang ở
    B12
    Thanks
    0

thì đấy, nói có sai đâu trượt thì lại đổ lí do này lí do khác. Có hơn gì đâu.
    Càng ngày càng thấy giống con cáo và chùm nho
    Hiện text ẩn<-- bonus triết lí cà chua : cà chua trong đỏ thì ngoài cũng đỏ. Không như dưa hấu, ruột đỏ mà vỏ thì xanh
    Mình là như thế nào thì cứ là như thế, tại sao phải nói khác đi nhằm đạt một vài mục đích nào đó. Như thế ảo quá. -->

Triết lý của chú không biết copy từ đâu ra nhưng áp dụng ngay trong lớp mình đã thấy mấy trường hợp ko ăn thua
    Lớp ta có thằng Mậm đấy,đậu chuyên Nga nhưng ko học.bỏ sang B12,ơ hớ, coi thử nếu 3 năm cấp 3 nó không ở lớp mình thì sao,uh thì đại học nó vẫn đậu nhưng 1 thằng con zai thích bay nhảy thường ko muốn học ở 1 lớp toàn con gái,mà trong khi lớp mềnh nó đẹp zai nhất còn gì
    Thằng Bình ái trượt LS đâu phải nó kém hơn đứa khác
    Thử hỏi nó thi 3 cái chuyên thế kia nó có đậu không ,
    Vậy mình như thế nào thì cứ là như thế và vẫn đâu có nói khác đi để dc cái ảo tưởng gì ,bằng chứng sờ sờ ra đấy,không học LS vẫn hơn 1 lô xích xông mác LS
    Ai đi đánh giá 1 thằng đậu ĐH nhưng 13d hơn 1 thằng trượt nhưng 25d,chú lại coi trọng cái mác ngoài rồi,
    Oh,my PC ***Intel Xeon X3210@3.6Ghz vs Ultima-90I/P5Q-E/PSU-CM real 650w/HIS HD4850 IceQ4 Crossfire/
    Ram Crucial Ballistix Tracer 6Gb PC8500 O.C/LCD Dell SE 198"/1140gb xXx/All in Case CM 690...***
    Speaker: Harman Kardon Sound Stick II
    My hands: Gamepad DualShock PS 2 - Best for Game
    Tham gia CLB Football D2T Hà Nội ngay hôm nay
    Trích dẫn Gửi bởi Pisces Xem bài viết
    Shevchenbe ư? Cậu ấy là số 1

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Nên kể ra thì lập cái top này để làm gì nhỉ ? chắc chỉ để mấy đứa đậu rồi chém gió với nhau thôi, chứ chẳng mấy đứa cấp II vào đây đọc đâu . Bọn nó vào diễn đàn cấp III làm gì
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    tui lang thang
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Nên kể ra thì lập cái top này để làm gì nhỉ ? chắc chỉ để mấy đứa đậu rồi chém gió với nhau thôi, chứ chẳng mấy đứa cấp II vào đây đọc đâu . Bọn nó vào diễn đàn cấp III làm gì
    hehehehe,năm ta thi zdô Đào thì giám thị hành lang là hàng xóm,giám thị trong phòng là bà dạy Sinh(NVTrỗi) và ông Kiệt(bí thư DDT),đc cộng những 4 điểm nên chưa thi cũng đậu (T 9,5-văn 6 + 4= ??)
    -----------------------------------------

Triết lý của chú không biết copy từ đâu ra nhưng áp dụng ngay trong lớp mình đã thấy mấy trường hợp ko ăn thua
    Lớp ta có thằng Mậm đấy,đậu chuyên Nga nhưng ko học.bỏ sang B12,ơ hớ, coi thử nếu 3 năm cấp 3 nó không ở lớp mình thì sao,uh thì đại học nó vẫn đậu nhưng 1 thằng con zai thích bay nhảy thường ko muốn học ở 1 lớp toàn con gái,mà trong khi lớp mềnh nó đẹp zai nhất còn gì
    Vậy mình như thế nào thì cứ là như thế và vẫn đâu có nói khác đi để dc cái ảo tưởng gì ,bằng chứng sờ sờ ra đấy,không học LS vẫn hơn 1 lô xích xông mác LS
    Ai đi đánh giá 1 thằng đậu ĐH nhưng 13d hơn 1 thằng trượt nhưng 25d,chú lại coi trọng cái mác ngoài rồi,
    B12 là nơi tu luyện các nhân tài mà,như ta đây cấp 2 ko đc đá bóng,thể thao chỉ đc hạng trung mà lên cấp 3 thì thành ngôi sao của lớp (đc gọi đi dự bị cho đội bóng trường ),thể thao tổng hợp đố thằng nào B12 vượt qua a
    Lần sửa cuối bởi caovinhpro, ngày 25-06-2009 lúc 08:57 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    Trai Vô Tửu Như Cờ Vô Phong

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    D2T
    Thanks
    0

kinh nghiệm của mình chắc là " hãy luôn giữ cho tinh thần thoải mái " chơi 9 phần ... học 1 phần thôi ko tẩu hoả nhập ma
    [img]http://emo.huhiho.com/set/bofu/46.gif[/img][img]http://emo.huhiho.com/set/bofu/46.gif[/img][img]http://emo.huhiho.com/set/bofu/46.gif[/img]

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

ô hô, cái gì gọi là coi trọng hình thức Đừng đem những thằng vào LS ko bằng kiến thức. Đi so thế thì ... cùn lắm
    Ls tất nhiên là có nhiều kiểu LS, nhưng chẳng ai đần tới mức ko hiểu rằng - đã so chuyện thi cử, là phải so với những kiểu LS đàng hoàng, đỗ đạt đàng hoàng, lớp chuyên đàng hoàng. Mà sao đọc mãi, đọc miết cứ thấy như có ai đang cố tình ko hiểu thì phải
    khổ thân Bình ái, lại còn bị lôi ra chém
    Nói thẳng, thằng Bình ái ngồi cạnh moi 1 năm chắc nó cũng ko mếch lòng đâu, rằng là nó - đúng là kém hơn những thằng đã đỗ vào LS một cách đàng hoàng - ít ra là lúc đó.
    Thằng được 25 điểm thì đúng là cao hơn thằng được 13 điểm thật , nhưng rút cuộc, lấy cái ví dụ ấy ra để mà làm gì ở đây. Cười
    Mà thế này bạn be thân mến, nên đọc kĩ lại cái "triết lí cà chua" ở trên nhé Nó ko được sử dụng để nói đến chuyện đỗ trượt, thi cử. Mà là nói đến cách "chém gió" của ai đó kia

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    tui lang thang
    Thanks
    0

ô hô, cái gì gọi là coi trọng hình thức Đừng đem những thằng vào LS ko bằng kiến thức. Đi so thế thì ... cùn lắm
    Ls tất nhiên là có nhiều kiểu LS, nhưng chẳng ai đần tới mức ko hiểu rằng - đã so chuyện thi cử, là phải so với những kiểu LS đàng hoàng, đỗ đạt đàng hoàng, lớp chuyên đàng hoàng. Mà sao đọc mãi, đọc miết cứ thấy như có ai đang cố tình ko hiểu thì phải

khổ thân Bình ái, lại còn bị lôi ra chém
    Nói thẳng, thằng Bình ái ngồi cạnh moi 1 năm chắc nó cũng ko mếch lòng đâu, rằng là nó - đúng là kém hơn những thằng đã đỗ vào LS một cách đàng hoàng - ít ra là lúc đó.
    Thằng được 25 điểm thì đúng là cao hơn thằng được 13 điểm thật , nhưng rút cuộc, lấy cái ví dụ ấy ra để mà làm gì ở đây. Cười
    Mà thế này bạn be thân mến, nên đọc kĩ lại cái "triết lí cà chua" ở trên nhé Nó ko được sử dụng để nói đến chuyện đỗ trượt, thi cử. Mà là nói đến cách "chém gió" của ai đó kia
    ôh,cái thằng này sao đi chém bạn bè thế hả chém
    Trai Vô Tửu Như Cờ Vô Phong

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này