Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Mặc định Re: Yahoo 360 chuẩn bị khai tử

Bác nào post một bài Hướng dẫn sử dụng 360plus đê, tớ có tài khoản trong đó mà chả ngó ngàng, nay mới nhớ đến nhưng mấy cái trò vi tính này tớ foolish lắm . Ai biết hướng dẫn tớ cái coi, Facebook thì tớ chỉ nuôi thú thôi
    Nói chung tớ vẫn thích 360 nhất, gần 200 entry của mình
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi blue_horizon Xem bài viết
    Bác nào post một bài Hướng dẫn sử dụng 360plus đê, tớ có tài khoản trong đó mà chả ngó ngàng, nay mới nhớ đến nhưng mấy cái trò vi tính này tớ foolish lắm . Ai biết hướng dẫn tớ cái coi, Facebook thì tớ chỉ nuôi thú thôi
    360 vẫn cho chuyển dữ liệu sang 360plus ầm ầm đó thôi Tớ chả làm bằng 360 nên cũng chả biết nó thế nào

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

sáng nay em đã nhận đc thư báo của yahoo về việc khai tử 360! @@:

Dear Yahoo! 360° customer,

To read this in Vietnamese, please use the link at the bottom of the message.

We will be officially closing Yahoo! 360° on July 13, 2009, to focus our efforts on making your new profile on Yahoo! the place where you connect with the people who matter to you most. As a result, you will need to move your 360° information to your new profile before this date. After July 12, 2009, your content on Yahoo! 360° will no longer be accessible. Here are some details to guide you through this transition.

What you need to move to your new profile
    Your 360° information will not be automatically transferred to your new profile on Yahoo!. To move your profile photo, nickname, and any personal status messages, you'll need to first save or download them before July 13, 2009. Once you've saved this information, you can later upload it to your new profile. Be sure to head over to your new profile soon so you can make it look just the way you want.

What to do with your blog
    Be sure to take your blog with you as part of this transition process. To help, we've built a blogging tool for you in your new profile on Yahoo!. We've made the move easy; it takes just one click to take your posts with you. If you'd prefer to take your blog to a different website instead, you can download an archive of your posts and transfer them to your new blog space. Click here to read more about your blogging options.

Some content will not be supported in your new profile
    Please note that your new profile will not allow mature content. Also, you will not be able to take the following with you to your new profile: your 360° inbox, testimonials, friend categories, local reviews, RSS feeds, tags, or custom theme. If you want to retain any of this material, we strongly recommend that you return to your pages and download it before July 13, 2009.

Your privacy settings are retained
    Your privacy is important to us. Both your new profile and your blog contents will be set to "private". This means unless you change the setting, you will be the only one able to see your profile.

To help you through this transition, we've compiled a list of the most frequently asked questions and resources here.

Thank you for using Yahoo! 360°. We look forward to seeing you in your new profile on Yahoo!.

The Yahoo! Profile Team
    thế này thì chết mất thôi

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Oài cái 360plus cũng chán chết ! vào đăng kí hôm qua, hôm nay đã ko vào được rồi, dis lên dis xuống !!!
    Tớ mò được hết rồi này ! muốn hỏi cái gì tớ chỉ cho !
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Một vài dịch vụ ở VN như yume.vn cho phép xuất dữ liệu từ yahoo sang.
    Tuy nhiên, bản tính khó dời. Khôg bao giờ anh dùng các dịch vụ free từ VN.
    Một dịch vụ đáng quan tâm nhất là blogspot của chính Google. Cho phép add cả tên miền của riêng mình vào để sử dụng chứ ko chỉ mình sub-domain như các dịch vụ khác.
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi hrockvn Xem bài viết
    Một vài dịch vụ ở VN như yume.vn cho phép xuất dữ liệu từ yahoo sang.
    Tuy nhiên, bản tính khó dời. Khôg bao giờ anh dùng các dịch vụ free từ VN.
    Một dịch vụ đáng quan tâm nhất là blogspot của chính Google. Cho phép add cả tên miền của riêng mình vào để sử dụng chứ ko chỉ mình sub-domain như các dịch vụ khác.
    Em thì em thích Wp hơn vì nó có vẻ chuyên nghiệp và tất nhiên là cũng add được tên miền riêng nữa
    Đang tập toẹ Wp, hay và đẹp hơn plus nhiều (đẹp hơn cái Cpanel.vn của anh Hảo là cái chắc mỗi tội ko bờ rồ bằng thôi )

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này