Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 44
    Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Mặc định Re: Huy_mobile 314 Trần Phú.Chuyên bán Blackberry,vertu,Mobiado...

Trích dẫn Gửi bởi huy_mobile Xem bài viết
    Làm như thế thì đơn giản thôi mà bạn.Nếu bạn chấp nhận mua máy không có bảo hành thì cửa hàng sẵn sàng bung máy ra để cho bạn xem.Điều đó không có gì là khó khăn cả.
    Vấn đề là thế này anh ạ Nếu cửa hàng anh bung main ra cho khách xem rồi lắp, dán tem lại thì vẫn ko hề có sự tác động nào của người mua đối với máy. Vậy thì cửa hàng anh hoàn toàn có thể dán 1 tem bảo hành khác và thực hiện chế độ bảo hành bình thường. Đơn giản chỉ là để khách hàng yên tâm máy của anh không phải câu dây đục lỗ mà thôi. BB không có nhà phân phối ở VN (vịt teo thì ko có cái giá đó) nên vấn đề bảo hành chỉ là giữa khách hàng với người mua Đâu có khó gì một con tem bảo hành bé xíu
    Trích dẫn Gửi bởi bức tường Xem bài viết
    Blackberry đã có đại lý chính hãng tại Việt Nam rồi. Cứ tìm hàng Viettel mà dùng. Đảm bảo hàng ngon, còn nếu ham rẻ, thích hàng chôi nổi không suất sứ thì phải chấp nhận gủi ro.
    Mình khuyên thật nhá, nếu mà không chắc thì đừng mua. Họ cầm tiền mình rồi thì chạy theo họ à ? Không nên cầm dao đằng lưỡi.
    Phải cái coi cái đơn giá dịch vụ của bọn Vịt teo thì đúng là BB chỉ dành cho giới doanh nhân thôi anh Sv hay vọc vạch như bọn em thì chịu chết Đành "liều mạng" mà chiến dolly thôi
    Nói chung chất lượng Dolly cũng ko phải là tồi đâu. Dùng BB dolly có khi còn hay hơn là các hãng khác

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi bức tường Xem bài viết
    Blackberry đã có đại lý chính hãng tại Việt Nam rồi. Cứ tìm hàng Viettel mà dùng. Đảm bảo hàng ngon, còn nếu ham rẻ, thích hàng chôi nổi không suất sứ thì phải chấp nhận gủi ro.
    Mình khuyên thật nhá, nếu mà không chắc thì đừng mua. Họ cầm tiền mình rồi thì chạy theo họ à ? Không nên cầm dao đằng lưỡi.
    Nếu bác thực sự "thừa tiền" thì Viettel là một sự lựa chọn không tồi một chút nào.
    Cửa hàng mình bán sản phẩm ra đều có tem của cửa hàng.Viết phiếu bảo hành cho khách đàng hoàng.
    Chẳng biết bạn mua hàng ở đâu mới chắc nữa.Mua máy hàng công ty chính hãng đang còn phải bảo hành đầy ra đấy.
    Trích dẫn Gửi bởi vitaminb12 Xem bài viết
    Vấn đề là thế này anh ạ Nếu cửa hàng anh bung main ra cho khách xem rồi lắp, dán tem lại thì vẫn ko hề có sự tác động nào của người mua đối với máy. Vậy thì cửa hàng anh hoàn toàn có thể dán 1 tem bảo hành khác và thực hiện chế độ bảo hành bình thường. Đơn giản chỉ là để khách hàng yên tâm máy của anh không phải câu dây đục lỗ mà thôi. BB không có nhà phân phối ở VN (vịt teo thì ko có cái giá đó) nên vấn đề bảo hành chỉ là giữa khách hàng với người mua Đâu có khó gì một con tem bảo hành bé xíu
    Bạn không hiểu là cửa hàng chúng tôi bảo hành cho bạn.Nhưng mà ng khác còn bảo hành cho chúng tôi nữa chứ.Nếu mà tháo máy ra rồi thì chúng tôi mất bảo hành cái máy đó.Tôi nói thế chắc là bạn hiểu chứ.
    Còn về main đục lỗ hay không thì thực sự là không quan trọng chút nào đâu bạn à.Nếu bạn tìm hiểu rõ một chút về Blackberry thì bạn sẽ hiểu thôi.
    Blackberry bạn chỉ cần dùng 1 tháng.Nếu không thấy máy có lỗi nào thì bạn yên tâm mà dùng xả láng luôn.
    Huy_Mobile 314 Trần Phú,Thành phố Thanh Hóa.
    Chuyên bán Blackberry,Vertu,Mobiado.....
    0376.257983 - 0978.716666

YM: huymobilekts

Mr.*[Be]*Kut0* Super Moderator shevchenbe90's Avatar
    Đang ở
    B12
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi huy_mobile Xem bài viết
    Bạn không hiểu là cửa hàng chúng tôi bảo hành cho bạn.Nhưng mà ng khác còn bảo hành cho chúng tôi nữa chứ.Nếu mà tháo máy ra rồi thì chúng tôi mất bảo hành cái máy đó.Tôi nói thế chắc là bạn hiểu chứ.
    Còn về main đục lỗ hay không thì thực sự là không quan trọng chút nào đâu bạn à.Nếu bạn tìm hiểu rõ một chút về Blackberry thì bạn sẽ hiểu thôi.
    Blackberry bạn chỉ cần dùng 1 tháng.Nếu không thấy máy có lỗi nào thì bạn yên tâm mà dùng xả láng luôn.
    Như em đã nói ở trên là "làm ăn lớn" thì phải thế,nói như này thì của hàng của bác chỉ như là phân phối nhỏ lẻ của một cửa hàng khác,chịu trách nhiệm phân phối và ăn hoa hồng.
    Ở ngoài này bọn em đi mua BB trả tiền và được bung main,tiếp đó là tự tay unlock để sử dụng.
    Oh,my PC ***Intel Xeon X3210@3.6Ghz vs Ultima-90I/P5Q-E/PSU-CM real 650w/HIS HD4850 IceQ4 Crossfire/
    Ram Crucial Ballistix Tracer 6Gb PC8500 O.C/LCD Dell SE 198"/1140gb xXx/All in Case CM 690...***
    Speaker: Harman Kardon Sound Stick II
    My hands: Gamepad DualShock PS 2 - Best for Game
    Tham gia CLB Football D2T Hà Nội ngay hôm nay
    Trích dẫn Gửi bởi Pisces Xem bài viết
    Shevchenbe ư? Cậu ấy là số 1

I'm In Love DDT Friend
    Đang ở
    Finaco
    Thanks
    0

Mức giá này thì chắc chắn ko phải hàng xách tay cũng chẳng phải hàng chính hãng rùi. Các chú đành chấp nhận dùng " đồ Tàu" thui. Vấn đề bi h là xem chất lượng máy thế nào nữa thui
    Đề nghị các mem đọc bài thấy hay phải Thanks, các Mod phải +Sp đấy nha^^
    .................................................. ........................................
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Cho ta thêm một ngày nữa để yêu thương.

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Nicotin Xem bài viết

Để hôm nào về, qua chỗ bác này xem phát, main ko đục lỗ, câu dây, hàn khò thì cũng chẳng cần bảo hành luôn , BB mà
    P/s : Báo lun cái giá 8320 cho em với
    Mình rất thích cách suy nghĩ của bạn .Hum nào về thì qua cửa hàng tớ chơi.Anh em giao lưu.
    Thực ra thì tiền nào của ấy thôi các bạn à.Nếu các bạn thích hàng xách tay tớ sẽ có ngay hàng xách tay để đáp ứng yêu cầu của các bạn.
    Chỉ sợ các bạn đi mua chỗ khác,bỏ tiền mua máy xách tay chính hãng mà vẫn vớ phải dolly.
    8320 là 3.399k bạn à.Còn nếu hàng nhập code là 3.799k
    Huy_Mobile 314 Trần Phú,Thành phố Thanh Hóa.
    Chuyên bán Blackberry,Vertu,Mobiado.....
    0376.257983 - 0978.716666

YM: huymobilekts

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Mua mới mua mới.
    HTC, E61, E63, E71, tầm giá tiền đó mà ngon vật vã. Việc chi phải mua hàng cũ cho nó thấp thỏm. Chỉ nên mua hàng cũ khi biết rõ về chủ của nó .
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Đang ở
    B12
    Thanks
    0

hê hê,thực ra giá trị 1 con BB ngon thì tầm $ đó là rẻ chứ anh.
    Oh,my PC ***Intel Xeon X3210@3.6Ghz vs Ultima-90I/P5Q-E/PSU-CM real 650w/HIS HD4850 IceQ4 Crossfire/
    Ram Crucial Ballistix Tracer 6Gb PC8500 O.C/LCD Dell SE 198"/1140gb xXx/All in Case CM 690...***

http://letgo.hnsv.com
    MPP of F.P.D Contest

Đang ở
    Vườn chuồn chuồn
    Thanks
    0

:X:X đang ước có 1 cái :X
    mà cái rẻ nhất 850k có lướt web vs chat đc k anh

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi baker Xem bài viết
    :X:X đang ước có 1 cái :X
    mà cái rẻ nhất 850k có lướt web vs chat đc k anh
    BB đa phần đều sử dụng được GPRS thoải mái em ạ Mỗi tội đây ko phải tính năng nổi bật do BB hiện tại ko đọc được unicode đựng sẵn chỉ hỗ trợ unicode tổ hợp
    Hiện vẫn đang chờ đợi ở hệ điều hảnh bản 5.0 sẽ có hỗ trợ unicode đựng sẵn (đã có beta của Bold và Javalin thì phải )

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Đang ở
    B12
    Thanks
    0

7290 đấy em,lướt web và chat chít được nhưng cũng chỉ gọi là "cho có"

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này