Hôm qua mình cùng một vài memb đã đến làng trẻ SOS để thăm và tặng quà ,lì xì các bé . Một buổi off ko quá ồn ào như trước mà ngược lại có chiều yên ắng và sâu lắng hơn . Sau đây có chút ảnh post cho mọi người cùng chiêm ngưỡng
lúc mới vào nè
chị blue và chị Trangchị Ngọc Xương Rồng nhảy zô chụp nè ^^đây là ảnh của một em bé trong đó , lúc về em bé này còn giữ tớ lại và bảo '' Hôm sau Tết các chị lại đến nhà em chơi nữa nhé !!'' Vô tình tớ buột miệng hỏi '' Nhà em ở đâu?'' Ngớ người ra nhìn lại ngôi nhà SOS của các em ấy..........
chị Vân đến thăm các bé mà cứ chăm chăm nhìn đồ ăn ko à
Nhưng vẫn chưa đểu bằng chú Đạt ( Reddevil)
đầu tiên ngồi yên suy nghĩ làm cách nào để lấy bánh kẹo của các em mà ko bị phát hiệnnhưng không may cái thạch dừa mà chú Đạt đang lăm le lấy thì kậu bé này lại nhanh tay lấy mất ( khổ có cái thạch dừa thôi mà.....)sau đó vì quá cay cú chú ấy bèn quay sang lườm thằng bé , nguýt cho nó một trận đồng thời tí nữa ra chụp ảnh lại mượn cớ khoác vai thằng bé để trả thù
Sau màn xấu tính của chú Red là màn hỏi thăm của các chị ''cựu học sinh Đào''

Ảnh chụp trước lúc ra về đây
------->>> Đó đó mọi ng thấy ko chú Đạt ấy đang bắt nạt cậu bé kia kìa , chỉ vì cái thạch dừa ...
Lúc ra về tớ có khuyên ngăn nhưg chú ấy ko nghe ,còn định động thủ , nhưng đối với tớ CHUYỆN NHỎ
Tớ có mỗi cái ảnh nè chụp với mấy em trong SOS thui