Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    I'm In Love DDT Friend
    Đang ở
    Finaco
    Thanks
    0

Smile Những lời chúc mừng năm mới

Năm cũ qua đi, năm mới đang tới. Đây là dịp để các bạn giành những lời chúc tốt đẹp nhất cho bạn bè, người thân. Nhân sự kiện này mình sẽ tổ chức thi sáng tạo những lời chúc hay nhất, dễ thương nhất giành cho bạn bè, gia đình mình.
    Thể lệ cuộc thi :
    - Dành cho tất cả các bạn trong 4rum Đào Duy Từ
    - Mỗi bạn chỉ được post 1 lời chúc , nếu 2 lời chúc sẽ ko chấp nhận .
    - Không Spam
    - Viết những lời chúc phải có dấu .
    - Không tìm kiếm trên google.com.vn ( nếu vi phạm sẽ bị loại )
    Những các bài viết của các mem sẽ được tập hợp lại để bình chọn. 3 bài viết hay nhất sẽ được chọn ra và chúng tôi sẽ có phần thưởng hợp lý. Còn những bạn không giành được phần thưởng chính cũng đừng lo nghĩ gì, bởi đây là năm mới. Chắc chắn ai cũng sẽ có quà và một điều nữa là đây là dịp tốt để các bạn thể hiện tình cảm của mình.
    Còn một điều nữa là mong các chú Admin giúp đỡ anh thực hiện chương trình này

Các lời chúc đạt giải sẽ đc +\- 3SP cho giải nhất, 2 SP cho giải nhì, 1SP cho giải 3. đồng thời cả 3 giải sẽ đc +\- 30Rep (theo nguyện vọng của các bạn). hi vọng mọi người tham gia nhiệt tình
    Lần sửa cuối bởi duynamckbk7, ngày 01-01-2009 lúc 08:52 AM.
    Đề nghị các mem đọc bài thấy hay phải Thanks, các Mod phải +Sp đấy nha^^
    .................................................. ........................................
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Cho ta thêm một ngày nữa để yêu thương.

*[V0L]*pr0ducti0n DDT Friend
    Đang ở
    bjt" ma` khung? bo^" nhau ah
    Thanks
    0

Mặc định Re: Những lời chúc mừng năm mới

bác Nam nói rõ cái xem phần thưởng là cái j` dc đây
    Nếu to to 1 chút thì em giơ 2 tay tham ra ngay lun
    Qua những ngày mưa.....
    .....anh mới thấy yêu hơn những ngày nắng
    Càng tiếp xúc với nhiều người.....
    ......anh càng thấy yêu loài chó hơn

I'm In Love DDT Friend
    Đang ở
    Finaco
    Thanks
    0

Cái gì cũng phải bí mật một tý mới hay chứ cứ phô hết hàng họ ra thì còn gì thú vị nữa Chú cứ tham gia đi, yên tâm không có j` thiệt đâu mà sợ
    .................................................. ........................................

trangvicky_zhao
    Khách

Peo iu àh, Tết năm nay Vic iu biết là bọn mình sẽ không được vui như mọi năm Peo iu nhỉ? Nhưng mà thui không sao, năm mới đón niềm vui mới mà . Chúc Peo iu của Vic iu một năm mới happy nài, super nhiều smile nữa nài, và nhất là cái wishlist bí mật cảu peo ju sẽ thành hiện thực naz ^^!!!

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    ....~~~~.....
    Thanks
    0

Gửi lời chúc này đến anh trai của em
    Hiện text ẩn<-- Em không hiểu là do bố mẹ quá lo lắng thành ra luôn có những suy nghĩ không đúng về anh
    hay là do em còn quá non nớt để có thể hiểu được cuộc sống nhưng dù sao em vẫn luôn tin anh -->

Em nhờ Chúa gửi tới anh lời chúc này<dù biết chắc a cũng sẽ chẳng đọc được> những lời chúc rất đơn thuần thôi anh ạ: chúc anh luôn khỏe mạnh, vui vẻ và chúc cuộc sống sinh viên dù khó khăn và nhiều gian truân nhưng anh không yếu đuối và sẽ vẫn giữ vững mình. Mong cho anh luôn hạnh phúc kể cả trong thời gian đã qua, hiện tại và cả trong tương lai. Chúc cho những lời chúc của em trở thành hiện thực
    Gửi lời chúc đến bố mẹ tôi: con chúc bố mẹ sẽ luôn khỏe mạnh và vui vẻ, hạnh phúc
    Gửi lời chúc for me: Hiện text ẩn<-- chúc mình luôn vui vẻ mạnh khỏe và học giỏi. Chúc mình tìm thấy được nhiều niềm vui hơn trong cuộc sống. Chúc cho lòng tin của mình về mọi người là đúng đắn, -->

Gửi lời chúc đến cậu của cháu: năm nay đã có quá nhiều việc xảy ra đối với cậu. Rất khó để vượt qua nhưng cháu vẫn mong cậu sẽ luôn cố gắng
    Hiện text ẩn<-- Gửi lời chúc đến em Thành: tết này chỵ sẽ cố gắng đến thăm em> Chỵ mong em vẫn khỏe và vẫn hạnh phúc dù cho CS đã không cho e được trọn vẹn. -->
    @Duynam: bài này của anh thực sự có ý nghĩa. Cảm ơn anh nhiều
    Lần sửa cuối bởi Hyt.b3, ngày 08-01-2009 lúc 02:05 PM.
    Aishiteru

Hiện text ẩn<--
    Choi Hye Hee
    Yoshikuni Michiyo -->
    Bỏ hết đi. Nắm bắt lại..........

†(¯˜*•*»♀«*•*˜*♥Asimo♥Hyt♥* ˜*•*»♀«*•*˜¯)†

Tu luyện đệ tử ĐDT Member test's Avatar
    Thanks
    0

Các đồng chí để ý topic này. Với lại move nó qua chỗ khác đi. Đừng có để ở Box Thông báo. Nhân tiện sửa các title đi cho nó dễ hiểu chút.

trangvicky_zhao
    Khách

Ớ sao vẫn chưa có thêm mem nào tham gia cuộc thi thế? Hok có ai tham gia là tớ đc giải nhất roài. Hehe

Trấn môn đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    here and there
    Thanks
    0

Khi ấy nhận được tin nhắn này thì ấy hãy cười đi nhé....vì ít nhất đâu đó quanh đây ... luôn có người mong ấy hạnh phúc vui vẻ....Và điều quan trọng nhất đối với tớ là được nhìn thấy ấy cười....Hứa với tớ, ấy phải luôn mạnh mẽ đấy!

I'm In Love DDT Friend
    Đang ở
    Finaco
    Thanks
    0

Thời gian tham gia cuộc thi còn dài mà. Anh sẽ tập hợp lại rùi công bố kết quả cuối cùng trong buổi off tết trên các phương tiện thông tin tại chúng

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    N☺ |_o\/€
    Thanks
    0

Một năm mới sắp tới
    năm cũ sắp qua...
    bao nhiêu chuyện cũng đã sảy ra
    thoy thì ta quên hết đy nhé
    để con hổ là niềm hạnh phúc
    ban những điều ước tốt đẹp cho nhân gian
    để tiếng cười là niềm vui
    cho muôn nơi rạng ngời đón xuân tới

Nhók xin Tặng lời chúc này cho tất cả mọi người trên đất nước Việt Nam,Nhók nghĩ rằng,nếu chỉ chúc cho 1 người thì hơi ít,vì nhók làm thơ ko đc tốt,mãi mới nghĩ đc 1 bài thơ hay,nhók muốn tất cả mọi người trên đất nước mình đều đc nhận lời chúc.Một lời chúc tuy rất nhỏ của 1 đứa nhók con thoy,nhưng mong rằng ai đọc được sẽ đều mỉm cười nhé
    to Ck`:chúc Ck yêu luôn luôn mỉm cười với cuộc sống cho dù có khó khăn hay bộn bề,vì nhók mãi mãi bên Ck` mà
    to Cô yêu: chúc cô có 1 cái tết thật ý nghĩa nhé,cháu biết là cô cháu ta rất thân,nhưng càng thân càng phải chúc chứ nhỉ,đừng buồn nữa cô nhé,vì năm mới sắp sang rồi mà,bỏ qua hết đy nào
    to bố mẹ:cảm ơn bố mẹ nhé,tuy trong cuộc sống ko phải lúc nào con cũng ngoan nhưng dù sao,con vẫn chúc mẹ càng ngày càng xinh nè,khỏe nè,bố thì đẹp zai nè,phong độ nè
    to bà trang:bà già kia,em chúc chị 1 năm mới tươi vui và hạnh phúc bên anh rể,bớt la cà và chuyên tâm học hành đy nhóe.
    to em gái yêu:em yêu àk,chị em mình đã đón 2 cái tết rồi đấy nhở,chị chả có gì ngoài mấy câu chúc nè,chúc my luôn xinh gái và ngoan ngoãn,đừng chơi bời nữa nhé,năm nay thi cấp 3 rồi
    to mem 9a1:bay ơi tau yêu bay lắm,chúc bay luôn vui vẻ và hạnh phúc,àh còn nữa nè...đứa nào cũng phải đậu trường công lập nhóe
    p/s với bản thân:chúc Nhók luôn luôn yêu đời như thế này nhé,mình phải vui thì mới làm người khác vui đc,nhỉ
    Lần sửa cuối bởi vyna_candy, ngày 09-02-2010 lúc 05:04 PM.
    11-11
    11-03

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này