Trang 133 của 171 Đầu tiênĐầu tiên ... 3383123129130131132133134135136137143 ... CuốiCuối
Kết quả 1,321 đến 1,330 của 1703
    Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Mặc định Re: Nơi giao lưu của B3 (08-11) & Ảnh Của Lớp

Trích dẫn Gửi bởi yeutinh9x Xem bài viết
    trong khi các bạn nữ lớp tớ chưa đụng chạm gì đến lớp cậu.mới chỉ lên kiện trọng tài.mà các cậu đã ngồi đó nói đểu đươc rồi.thắng như vậy thì có j đâu mà vinh quang!có nhat thiết phải như thế ko?con trai lớp cậu đúng là bảo vệ con gái lớp kinh lắm!con gai' lớp cậu chưa nói gi mà môt đám con trai đã ra thể hiện những hành động nhìn có vẻ "anh hùng lắm' chế nhạo được ngươi ta kia ma!!nhưng mà lại là với mấy đứa con gái lơp tớ!các cậu ko thấy thẹn khi làm như thế a?con trai như thế ma cũng có đủ tư cách nói đến từ:"nhường" với con gái lơp tớ ak???khi nào thắng thật thì hãy làm như thế!thiên hạ cón đỡ cười cho!
    vâng. tớ hok nói là lớp tớ hok có hành động đó. Nhưng ồ thì lại nhưng chẳng lẽ bọn tớ ngồi im, tỏ vẻ ăn năn hối lỗi với b8 à
    Ừ thì con trai chẳng có tí cái bệnh sĩ đừng nói là con trai b8 hok có nhé.
    Nhưng chế nhạo thì hok nhé bọn tớ chưa hề dùng một từ nào gọi là xúc phạm đến danh dự cá nhân hay tập thể B8 cả
    còn các bạn, nhìn lại mình đi con gái thì nhắn tin chửi một thằng con trai chẳng ra cái gì, trong khi nó làm gì hok phải với các bạn còn con trai lớp tớ làm gì đánh các bạn à chửi các bạn à
    Hình như tất cả là không có. Còn "nhường" mà tớ nói ở đây thì chắc là bạn hok hiểu rồi B3 xjn sẵn sàng chuyển giao cái giải nhất ( chắc chỉ có tiền thưởng là cùng ) cho B8 hay kể cả B5 nếu các bạn nói một lời. Bọn tớ chỉ cần nhận ra một điều qua cuộc thi, B3 sống với nhau thế nào, mỗi cá nhân đều hướng về tập thể. Có thêm những ng` bạn mới sau cuộc thì ( ồ hình như thù cũng hok ít )
    À há... thiên hạ cười B3 à ừ thì nếu muốn nhưng tớ nghĩ là chắc là cũng hok ít ng` nể B3 đâu

chả cần phải nói ai cũng biêt lí do sao trong tài lai thiên vi.mà tớ nghĩ các cậu lai rõ hơn ai hết đấy!giả vờ khèo thế!tớ nể đấy!
    Cho tớ cái lý do cái Bọn tớ hối lộ trọng tài à bọn tớ van xjn trọng tài à
    Chỉ ra hộ cái Mà nói thì nói cho có bằng chứng nhé
    Nếu cậu nói đúng thì bọn tớ xin phép với nhà trường trả lại tất cả cho B5 và B8
    Bọn tớ thắng thì cũng thích thật đấy nhưng thắng mà vì trọng tài hay yếu tố ngoại cảnh nào thì bọn tớ cũng chẳng cần Các bạn chỉ cho tớ cái lý do cái. Có gì xjn cứ nói thẳng, Bọn tớ tiếp thu hoàn toàn.
    ...

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    ....~~~~.....
    Thanks
    0

Như mình đã nói từ mấy trang trước đây rồi, niềm hạnh phúc lớn nhất của B3 ko chỉ là ở chiến thắng
    Mà hạnh phúc là khi được chứng kiến 1 tập thể đoàn kết, vững mạnh, yêu thương.... Hiện text ẩn<-- Có lẽ những lời này bạn cho là sáo rỗng nhưng đó là cảm xúc thật đấy -->
    Thực ra ko phải như bạn nghĩ, bọn tớ ko hề coi thường B8 mà ngược lại, bọn tớ đánh giá rất cao B8 và B5... truớc mỗi trận thi đấu với B8 và B5 bọn tớ đều phải động viên nhau nào là "cố gắng hết sức", "thua thỳ thua nhưng phải hết mình"....
    Còn trận mà bọn cậu bị xử thua ấy, nếu lúc đó các cậu tiếp tục thy đấu thỳ mọi việc chắc sẽ ko "lăn tăn" đến tận như thế này...... Hiện text ẩn<-- mỗi lớp đều có lí và lẽ riêng của mình,nên ko thể phân biệt rạch ròi ai sai ai đúng được.... -->
    Còn việc mà trọng tài thiên vị, thỳ tớ nghĩ là tớ hiểu lý do mà cậu cho là vì đó mà trọng tài thiên vị, nhưng giả sử có thiên vị thỳ cũng thể nói 1 thành 10, đổi trắng thay đen....
    Con trai bảo vệ con gái là lẽ đương nhiên mà, có lẽ lúc đó hơi nóng tính nên nói những lời ko hay lắm, nhưng Hiện text ẩn<-- khổ lắm, lại nhưng --> nếu có tranh cãi Hiện text ẩn<-- hay là chửi nhau --> thỳ chắc chắn ko thể là chỉ từ 1 phía B3 mà thoy

Mình ko giỏi ăn nói + viết lách, cũng đã cố gắng hết sức nhưng nếu có viết gì đụng chạm đến mọi người thỳ xin thông cảm giùm mình.
    Aishiteru

Hiện text ẩn<--
    Choi Hye Hee
    Yoshikuni Michiyo -->
    Bỏ hết đi. Nắm bắt lại..........

†(¯˜*•*»♀«*•*˜*♥Asimo♥Hyt♥* ˜*•*»♀«*•*˜¯)†

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

thật không thể ngờ b3 lại nói năng hay như vậy
    thật là cảm động wa đi mất
    nóng tính ak. đấy là chuyện của các bạn girl vay mà con trai lai ùa vào chửi bới là sao
    thật là vô lí :@

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Hyt.b3 Xem bài viết
    Như mình đã nói từ mấy trang trước đây rồi, niềm hạnh phúc lớn nhất của B3 ko chỉ là ở chiến thắng
    Mà hạnh phúc là khi được chứng kiến 1 tập thể đoàn kết, vững mạnh, yêu thương.... Hiện text ẩn<-- Có lẽ những lời này bạn cho là sáo rỗng nhưng đó là cảm xúc thật đấy -->
    Thực ra ko phải như bạn nghĩ, bọn tớ ko hề coi thường B8 mà ngược lại, bọn tớ đánh giá rất cao B8 và B5... truớc mỗi trận thi đấu với B8 và B5 bọn tớ đều phải động viên nhau nào là "cố gắng hết sức", "thua thỳ thua nhưng phải hết mình"....
    Còn trận mà bọn cậu bị xử thua ấy, nếu lúc đó các cậu tiếp tục thy đấu thỳ mọi việc chắc sẽ ko "lăn tăn" đến tận như thế này...... Hiện text ẩn<-- mỗi lớp đều có lí và lẽ riêng của mình,nên ko thể phân biệt rạch ròi ai sai ai đúng được.... -->
    Còn việc mà trọng tài thiên vị, thỳ tớ nghĩ là tớ hiểu lý do mà cậu cho là vì đó mà trọng tài thiên vị, nhưng giả sử có thiên vị thỳ cũng thể nói 1 thành 10, đổi trắng thay đen....
    Con trai bảo vệ con gái là lẽ đương nhiên mà, có lẽ lúc đó hơi nóng tính nên nói những lời ko hay lắm, nhưng Hiện text ẩn<-- khổ lắm, lại nhưng --> nếu có tranh cãi Hiện text ẩn<-- hay là chửi nhau --> thỳ chắc chắn ko thể là chỉ từ 1 phía B3 mà thoy

Mình ko giỏi ăn nói + viết lách, cũng đã cố gắng hết sức nhưng nếu có viết gì đụng chạm đến mọi người thỳ xin thông cảm giùm mình.
    VângNói không giỏi nhưng mà viết quá kinh. Học giỏi văn lắm ah`

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    ....~~~~.....
    Thanks
    0

nói tóm lại là mình mệt quá!!!!

Trích dẫn Gửi bởi ܓܨOrion.p0n Xem bài viết
    VângNói không giỏi nhưng mà viết quá kinh. Học giỏi văn lắm ah`
    chi mà kinh á mi...???
    văn thỳ cũng hôk giỏi mô, cứ tầm tầm 6, 7 là đc rùi nhờ

Hôm nay trường mình thua bóng rổ chán thật đấy...!!! Ngồi học nghe dân LS cổ vũ mà bồn chồn...!!
    Aishiteru

Hiện text ẩn<--
    Choi Hye Hee
    Yoshikuni Michiyo -->
    Bỏ hết đi. Nắm bắt lại..........

†(¯˜*•*»♀«*•*˜*♥Asimo♥Hyt♥* ˜*•*»♀«*•*˜¯)†

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

nghe xong cũng thấy chán! Không hiểu tại sao trường mình lại thua được

Thanks
    0

Oài, chuẩn. Đau lòng mi ạ
    Hix, để tuột mất cái vô địch ùi. Nhưng ma hinh như nhât đồng đội hay sao ý mờ

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Chẳng được nhất cái đồng đội đậu !
    2 giải nhì bóng rổ nhưng mấy môn như điền kinh hay nhảy cao, ném tạ....lại ko giải hoặc giải ko cao !
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Thanks
    0

Chậc, kái diễn đàn zỳ mà kỳ qái,đk kái njx mãj mớy đc àk,tớ xyn đc bon chen vào đây để góp ý 1số điều sau đây tớ k piết pạn nào fát piểu 1kâu zất đy sâu vào lòg ng zằg b5 pọn tớ là 1lũ chẳg jốg ai (k jốg ai vỳ qá đặc piệt,jốg sao đc =]] ),nhà qê nhưg mà tớ xyn fép đc hỏy pạn ý 1kâu : thưa pạn, pạn rân chơy hơn ai?pạn giỏi hơn ai mà pạn có quyền nóy lớp tớ như thế,nóy thật vs pạn nhé,nge xog kâu đó ngta puồn kườy lắm pạn ạk,puồn kườy kả về kon ng lẫn suy nghỹ của pạn.ngta chỷ thấy đc kng pạn ẩn chứa zất sâu xa trg đó thôy (xyn pạn tự hiểu) Trg cthj vừa zồy,đjều lớp tớ đòy hỏy k fảj là thắg hay thua (vỳ tớ tyn tưởg là lớp tớ khoẻ vô địk zồy,aj k đồg ý kứ thử =]] tớ k ý kiến) mà điều pọn tớ kần chýh là sự côg pằg.^^có 1pạn nóy zằg lớp b1 thua thỳ có ý kiến j đâu?vâg,k ý kiến vỳ thua đó là thua chýh đág,đó là thực sự thua,nhưg lớp tớ thua là vỳ sự pất côg,thua mà k tâm fục khẩu fục (mồm thỳ kãj kòn lòg thỳ tức fục zăg =] ).xyn hỏy kác pạn nhé,lớp tớ khoẻ thế,trâu thế sao fải nhờ ng kéo hộ?nghỹ lại thấy hài thật đấy. (tớ xyn kảm ơn káj pạn b2 tốt zất đúg thờy điểm,mog pạn lần sau fát huy =] ) ai chẳg thýk lớp mỳh đc jải kao,điều này đúg,nhưg kao sao cho mọj ng fảj kôg nhận,fải khâm fục thỳ mớy là đẹp.
    cthj thực sự đã kết thúc,lớp tớ cũg k muốn nhắc lạj vđề này làm zỳ,chỷ mog kác kậu nên nhớ kâu : kườy ng htrc' hsau ng kườy Hãy koj cthj như 1kỷ njệm khó qên kủa 3lớp (mà tớ chắc chắn lớp tớ k bh qên =]] ) tớ hy vọg năm sau lớp tớ sẽ thực sự đc chứg kiến nhữg trận đấu fairplay.

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi HaNhjt_DDT Xem bài viết
    Chậc, kái diễn đàn zỳ mà kỳ qái,đk kái njx mãj mớy đc àk,tớ xyn đc bon chen vào đây để góp ý 1số điều sau đây tớ k piết pạn nào fát piểu 1kâu zất đy sâu vào lòg ng zằg b5 pọn tớ là 1lũ chẳg jốg ai (k jốg ai vỳ qá đặc piệt,jốg sao đc =]] ),nhà qê nhưg mà tớ xyn fép đc hỏy pạn ý 1kâu : thưa pạn, pạn rân chơy hơn ai?pạn giỏi hơn ai mà pạn có quyền nóy lớp tớ như thế,nóy thật vs pạn nhé,nge xog kâu đó ngta puồn kườy lắm pạn ạk,puồn kườy kả về kon ng lẫn suy nghỹ của pạn.ngta chỷ thấy đc kng pạn ẩn chứa zất sâu xa trg đó thôy (xyn pạn tự hiểu) Trg cthj vừa zồy,đjều lớp tớ đòy hỏy k fảj là thắg hay thua (vỳ tớ tyn tưởg là lớp tớ khoẻ vô địk zồy,aj k đồg ý kứ thử =]] tớ k ý kiến) mà điều pọn tớ kần chýh là sự côg pằg.^^có 1pạn nóy zằg lớp b1 thua thỳ có ý kiến j đâu?vâg,k ý kiến vỳ thua đó là thua chýh đág,đó là thực sự thua,nhưg lớp tớ thua là vỳ sự pất côg,thua mà k tâm fục khẩu fục (mồm thỳ kãj kòn lòg thỳ tức fục zăg =] ).xyn hỏy kác pạn nhé,lớp tớ khoẻ thế,trâu thế sao fải nhờ ng kéo hộ?nghỹ lại thấy hài thật đấy. (tớ xyn kảm ơn káj pạn b2 tốt zất đúg thờy điểm,mog pạn lần sau fát huy =] ) ai chẳg thýk lớp mỳh đc jải kao,điều này đúg,nhưg kao sao cho mọj ng fảj kôg nhận,fải khâm fục thỳ mớy là đẹp.
    cthj thực sự đã kết thúc,lớp tớ cũg k muốn nhắc lạj vđề này làm zỳ,chỷ mog kác kậu nên nhớ kâu : kườy ng htrc' hsau ng kườy Hãy koj cthj như 1kỷ njệm khó qên kủa 3lớp (mà tớ chắc chắn lớp tớ k bh qên =]] ) tớ hy vọg năm sau lớp tớ sẽ thực sự đc chứg kiến nhữg trận đấu fairplay.
    Haizz một câu nói mà quy ra nhiều thứ thía công nhận là giỏi.
    " cái vụ B2 kéo hộ B5 " theo tớ đc biết từ một số nguồn tin hok chính xác cho biết đấy chủ đích của b2 để tránh gặp b5. Theo như tớ biết là vậy thôi còn ngoài ra thì chịu.
    Thắng thì ai mà chẳng thích phải hok nào ???
    Thực sự hôm ấy bọn tớ cũng muốn đấu đến cùng nhưng trọng tài quyết định thắng rồi biết sao đc đây.
    Bọn tớ hok cười ai cả
    Cũng chẳng nói B5 nhà quê gì luôn.
    Lớp tớ cũng xấp xỉ 1/2 lớp sjnh ra và lớn lên ở những vùng nông thôn chẳng có lý gì khi đi nói các bạn B5 nhà quê dc
    Như tớ đã nói ở nhiều bài viết trên, dù thế nào cuộc thi cũng kết thúc rồi. Có muốn thay đổi cũng chẳng đc. Tớ mong muốn rằng chúng ta tạm gác chuyện này qua một bên. Sang năm nếu có thi đấu thì cũng mong nhà trường bố trí công tác chổ chức cho tử tế và B3 B5 B8 & các lớp còn lại có những trận đấu đẹp hơn để thắng hay thua đều trong vui vẻ
    ...

Trang 133 của 171 Đầu tiênĐầu tiên ... 3383123129130131132133134135136137143 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này