Trang 130 của 171 Đầu tiênĐầu tiên ... 3080120126127128129130131132133134140 ... CuốiCuối
Kết quả 1,291 đến 1,300 của 1703
    Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    ....~~~~.....
    Thanks
    0

Mặc định Re: Nơi giao lưu của B3 (08-11) & Ảnh Của Lớp

Trích dẫn Gửi bởi teddy_bear_2810 Xem bài viết
    her, thầy nói thế lúc nào , hum trước bị ban vì tội k tôn trọng tiếng việt
    hwa bị ăn thẻ vì tội xúc phạm forum
    đúng là b5, đến bây h mới quen được mỗi thằng Hoàng Anh , nhìn lớp b5 kiểu chj ak, nói chung là k muốn đụng đến
    Thầy nói hôm chiều thứ 5 ấy.... lúc mà sau khi thắng B8 xong con Nhung gọi điện thông báo cho thầy xong thỳ thầy đến, nói chuyện khoảng 10phút.... chắc lúc đó mi đang xem cầu lông nên ko bít
    B5 tau quen vài đứa

Trích dẫn Gửi bởi lokiju008 Xem bài viết
    Cái lớp B5 nhìn đứa nào cũng bùn cười
    Con gái B5 khoẻ thế mà lại thua B3 Thật hok thể tin
    uhm... B3 đoàn kết với lại cũng khỏe mà, với lại cả may mắn 1 ít nữa
    Aishiteru

Hiện text ẩn<--
    Choi Hye Hee
    Yoshikuni Michiyo -->
    Bỏ hết đi. Nắm bắt lại..........

†(¯˜*•*»♀«*•*˜*♥Asimo♥Hyt♥* ˜*•*»♀«*•*˜¯)†

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    K
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Hyt.b3 Xem bài viết
    Thầy nói hôm chiều thứ 5 ấy.... lúc mà sau khi thắng B8 xong con Nhung gọi điện thông báo cho thầy xong thỳ thầy đến, nói chuyện khoảng 10phút.... chắc lúc đó mi đang xem cầu lông nên ko bít
    B5 tau quen vài đứa

uhm... B3 đoàn kết với lại cũng khỏe mà, với lại cả may mắn 1 ít nữa
    thế ak, lúc đó t đứng đó mà, chắc lúc đó đang đọc tin nhắn của thằng Hoàng Anh
    hấn bị kon Huyền nt chửi kinh quá, chả bít có bật lại dc câu nào k

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Hok phải là hok bật đc
    Mà khinh hok thèm bật .
    ...

Phong Vân huyền thoại DDT Friend
    Đang ở
    một nơi có kk và A
    Thanks
    1

tớ nói với cả nhà vài câu naz :
    _ b8 ko có người kéo hộ, bạn Quảng lớp tớ cổ vũ sung wa', nhảy sát vào, đụng chạm vào dây gì đó thỳ ko rõ, thế là cái thầy thuc tập nói ~~> xử thua. có cái vô lí thế này, 1. Quảng lớp tớ mà kéo hộ thỳ phải đứng cuối mà kéo chứ, sao lại đứng ở đầu. nó có thiểu năng đến mức đấy đâu. 2. nếu có kéo hộ thật thỳ sao ko cho dừng trận đấu và xử thua lun? vì theo lời thấy ấy nói thỳ lớp tớ kéo hộ ngay từ đầu. mà trận đấy thỳ cả 2 lớp đều biết: kéo hộc mật ra!!!
    _ lớp b8 ko có cà khịa b3 đánh nhau! cái này thỳ b3 nên xem lại ở 1 số mem lớp mình. vì tớ nói thật là b8 lúc đầu ko có thù chi b3 cả vì b3 cũng như b8, lúc đấy thỳ chỉ biết kéo để thắng thui. B8 ức là vì thầy trọng tài, nhưng sau đó sao b3 lại nhìn bọn lớp vs ánh mắt gọi là "nhìn đểu", rồi bảo lớp tớ nhục. ko dám kéo lại.<~~ theo lời con Beo nói. thế nên lúc chiều hum đó, lớp tớ Hiện text ẩn<-- sau khi "hùng biện vs thầy cô" --> đi chơi thì mới đồng ý kéo lại, tuy tớ vs 1 số đứa chả vui vẻ gì, nhưng vì mấy đứa nó thik thỳ chiều. thế là sáng t6 kéo nhau đến thỳ bảo b8 thua./ b3 vào. lại vô ăn vạ thầy Sơn nhưng mà bị thầy đuổi ra khẩn cấp
    _ b8 kết hợp vs b5 Hiện text ẩn<-- công nhận nay 2 lớp thân , trc' ghét nhau lắm --> nói qua nói lại b3 công nhận là có .những người cùng khổ mà chảng lẽ lớp bn giống lớp m` lại im. vs cả b8 toàn những đứa mồm to mà lại nóng tính
    ~~> tớ viết mấy dòng trên chả có ý định thanh minh hay xin lỗi gì b3 cả, nhưng có cấy b3 cũng có bn m`, b8 lại lớp của m` Hiện text ẩn<-- tó ko có ý là tớ thấy khó xử ở đây đâu naz --> . chảng là thấy các bn nói thy` tớ cũng nói thôi./ tuy có thể tớ nói mọi ng` sẽ bảo là từ 1 phía Hiện text ẩn<-- ac!! sao dạo này m` hiền thế, ăn nói tử tế thế nhỉ -->
    Our long journey has ended
    But we'll run into each other someday
    We'll definitely meet in the next world....

Sometimes when the tears come to find me
    I'll remember how beautiful we were....

Çr¥§†å∟ |─|ëÅr† DDT Friend
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Jubi Xem bài viết
    tớ nói với cả nhà vài câu naz :
    _ b8 ko có người kéo hộ, bạn Quảng lớp tớ cổ vũ sung wa', nhảy sát vào, đụng chạm vào dây gì đó thỳ ko rõ, thế là cái thầy thuc tập nói ~~> xử thua. có cái vô lí thế này, 1. Quảng lớp tớ mà kéo hộ thỳ phải đứng cuối mà kéo chứ, sao lại đứng ở đầu. nó có thiểu năng đến mức đấy đâu. 2. nếu có kéo hộ thật thỳ sao ko cho dừng trận đấu và xử thua lun? vì theo lời thấy ấy nói thỳ lớp tớ kéo hộ ngay từ đầu. mà trận đấy thỳ cả 2 lớp đều biết: kéo hộc mật ra!!!
    _ lớp b8 ko có cà khịa b3 đánh nhau! cái này thỳ b3 nên xem lại ở 1 số mem lớp mình. vì tớ nói thật là b8 lúc đầu ko có thù chi b3 cả vì b3 cũng như b8, lúc đấy thỳ chỉ biết kéo để thắng thui. B8 ức là vì thầy trọng tài, nhưng sau đó sao b3 lại nhìn bọn lớp vs ánh mắt gọi là "nhìn đểu", rồi bảo lớp tớ nhục. ko dám kéo lại.<~~ theo lời con Beo nói. thế nên lúc chiều hum đó, lớp tớ Hiện text ẩn<-- sau khi "hùng biện vs thầy cô" --> đi chơi thì mới đồng ý kéo lại, tuy tớ vs 1 số đứa chả vui vẻ gì, nhưng vì mấy đứa nó thik thỳ chiều. thế là sáng t6 kéo nhau đến thỳ bảo b8 thua./ b3 vào. lại vô ăn vạ thầy Sơn nhưng mà bị thầy đuổi ra khẩn cấp
    _ b8 kết hợp vs b5 Hiện text ẩn<-- công nhận nay 2 lớp thân , trc' ghét nhau lắm --> nói qua nói lại b3 công nhận là có .những người cùng khổ mà chảng lẽ lớp bn giống lớp m` lại im. vs cả b8 toàn những đứa mồm to mà lại nóng tính
    ~~> tớ viết mấy dòng trên chả có ý định thanh minh hay xin lỗi gì b3 cả, nhưng có cấy b3 cũng có bn m`, b8 lại lớp của m` Hiện text ẩn<-- tó ko có ý là tớ thấy khó xử ở đây đâu naz --> . chảng là thấy các bn nói thy` tớ cũng nói thôi./ tuy có thể tớ nói mọi ng` sẽ bảo là từ 1 phía Hiện text ẩn<-- ac!! sao dạo này m` hiền thế, ăn nói tử tế thế nhỉ -->
    Thứ nhất kéo hộ hay hok thì bọn tớ hok biết vì cái này là do trọng tài quan sát và trọng tài quyết định.
    còn bọn tớ cũng hok hề bik là ai đứng sát vào dây hay là kéo hộ gì đó. Chỉ có hôm đấu với B5 thì bọn thận trọng hơn cử ng` đứng cuối hàng B5 để quan sát. Và tổ trọng tài phát hiện ra sự gian lận của B5.
    Thứ hai Trước khi đi Vinh thầy bọn tớ có dặn dù thế nào cũng hok để xảy ra sự xô sát đáng tiếc.Tất cả phải giữ bình tình tuyệt đối. Và như lời thầy dặn bọn tớ hết sức kiềm chế trong mọi tình huống. Haizz trong lúc như thế thì cái nhìn ra tiếng vào là hok thể tránh khỏi giữa các lớp. Bọn tớ cũng hok nói xấu hay nghĩ xấu gì B8 hay B5 cả. Còn đánh nhau thì chắc chắn sẽ hok có vì ở trong trường dù gì thì cũng là hàng xóm của nhau cả. Vuốt mặt cũng phải nể chủ.
    Và bọn tớ cũng đâu cần sự xin lỗi hay thanh minh gì đâu. Bọn tớ chỉ bức xúc vì một vài hành động hok phải của một số bạn nữ b8 thôi.
    Có đáng như thế không nhỉ
    Thôi thì cứ để các bạn ấy suy nghĩ vậy.
    ...

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Thiên Đường hay Địa Ng
    Thanks
    0

Công nhận con gái B8 hung thiệt Hum đó tí nữa thì có án mạng rùi còn gì
    Nhận trông các em bé nữ tuổi từ 16-20.Lương theo thoả thuận đây.Em nào có nhu cầu pm nhanh hok hết chỗ nào

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi teddy_bear_2810 Xem bài viết
    năm nay b3 vô địch kéo co năm w nữ, yeah, b3 vô đối
    b5 w b8 hợp lại chửi b3 chứ, b5 thì k nói làm j
    chứ cái bọn b8 mồm như cái mồm nhoz ak, thêm người kéo vẫn thua b3, đến lượt 2 thì đ' thèm kéo, kiêu \/l ,sau đó ra kiện ,lại còn sock b3 nữa, diz đủ tuổi vô mà bật b3 nhaz
    nói thật chứ chả mún cãi nhau w b8 tí nào, vì 1 số lí do, hjhj
    ôi dân chơi nào thế này. ăn nói cũng ít vl đi . nghĩ bạn là ai thế. mang tập thể 1 lớp ra nói à . thế bạn nghĩ cái mồm bạn là cái mồm j`

Thanks
    0

quả thật trong đợt 26/3 vừa qua ,tổ trọng tài cũng có điều thiếu sót .Nhưng "thắng không kiêu bại không nản".hi vọng qua hội thi vừa rồi 2 lớp b5 và b8 phải hiểu và thông cảm cho lớp tớ.dịp này cũng là cơ hội giao lưu tập thể rất bổ ích và thú vị.

Thanks
    0

bổ ích mà thằng kia nó xoắn vl ra kìa . nó dân chơi à mà khinh người thế . ớn
    -----------------------------------------
    mà cho hỏi bạn teddy_bear_2810 là bạn nào thế. cho xin chứ ý caí. tơ ngưỡng mộ bạn lắm y
    Lần sửa cuối bởi tuhit255, ngày 30-03-2010 lúc 11:32 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Phong Vân huyền thoại DDT Friend
    Đang ở
    một nơi có kk và A
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi tuhit255 Xem bài viết
    bổ ích mà thằng kia nó xoắn vl ra kìa . nó dân chơi à mà khinh người thế . ớn
    -----------------------------------------
    mà cho hỏi bạn teddy_bear_2810 là bạn nào thế. cho xin chứ ý caí. tơ ngưỡng mộ bạn lắm y
    Tú hít àh, t bjt' thằng đấy đấy !!! cần ko t chỉ mặt cho

đấy dân b3 văn hoá gớm. bao nhieu ng` vào đọc mà còn chém b8 thế này.
    ko bjt' ở ngoài thì thế nào./
    bảo b8 nể thì cũng phải tử tế tí chứ./
    công nhận dân b8 bọn tớ nóng tính thật đấy./
    nhưng b3 cũng xem lại m` đi./
    chả ai tử tế mà người ta lại đụng vào đâu./
    b8 bọn tớ đâu có thừa hơi lắm sức thế !!!
    Lần sửa cuối bởi Jubi, ngày 30-03-2010 lúc 12:00 PM.
    Our long journey has ended
    But we'll run into each other someday
    We'll definitely meet in the next world....

Sometimes when the tears come to find me
    I'll remember how beautiful we were....

Trang 130 của 171 Đầu tiênĐầu tiên ... 3080120126127128129130131132133134140 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này