Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456789 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 85
    [Kỹ][Sư][Xây][Dựng] DDT Friend ks_thu's Avatar
    Thanks
    0

Mặc định Re: Thi vào Trường Xây Dựng cần phải biết

Cậu em học bên Kiến trúc ah...sao lại nói a e mình khát gái thế em...đừng thấy gái XD ít hay chê là lascote mà tâng bốc lên các em ấy sợ thế.
    Trong các buổi tiệc tùng rượu chè ai là người cụng chén 100% với a e mình làm a e mình nâng cao sỹ diện mà lại còn biết lo cho a e đừng quá chén nữa (con gái uống khôn lắm chả thấy say)
    Trên lớp ai là người ghi bài cho a e mình về photo
    Ai là người cho a e mình kể những câu chuyện tình riêng tư
    ,,,Nói chung con gái XD tuyệt lắm...ko yêu nhưng luôn bên ta chứ ko như lũ con gái Kinh tế (ví dụ) thấy trai XD tán là cứ đổ liền rồi sau đó lại đau khổ trách bị con trai XD đá.
    Còn mỗi người mỗi cảm nhận xink khác nhau (hehe a quen tất cả con gái trong khoa Kinh tế XD nói chung là ko yêu đc e nào cả ) nhưng cuộc đời nó để ta khám phá xung quanh. Con gái trong XD thì để cho con trai trường khác khám phá vậy....hehe cảm xúc quá
    36K9-0126
    -Kô 1 ai xấu-

Trấn môn đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Dont ask ?!
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ks_thu Xem bài viết
    Cậu em học bên Kiến trúc ah...sao lại nói a e mình khát gái thế em...đừng thấy gái XD ít hay chê là lascote mà tâng bốc lên các em ấy sợ thế.
    Trong các buổi tiệc tùng rượu chè ai là người cụng chén 100% với a e mình làm a e mình nâng cao sỹ diện mà lại còn biết lo cho a e đừng quá chén nữa (con gái uống khôn lắm chả thấy say)
    Trên lớp ai là người ghi bài cho a e mình về photo
    Ai là người cho a e mình kể những câu chuyện tình riêng tư
    ,,,Nói chung con gái XD tuyệt lắm...ko yêu nhưng luôn bên ta chứ ko như lũ con gái Kinh tế (ví dụ) thấy trai XD tán là cứ đổ liền rồi sau đó lại đau khổ trách bị con trai XD đá.
    Còn mỗi người mỗi cảm nhận xink khác nhau (hehe a quen tất cả con gái trong khoa Kinh tế XD nói chung là ko yêu đc e nào cả ) nhưng cuộc đời nó để ta khám phá xung quanh. Con gái trong XD thì để cho con trai trường khác khám phá vậy....hehe cảm xúc quá
    hỳ hỳ....ông anh có vẻ yêu trường mến bạn wá nhở .....văn chương thì lai láng nữa ....thế này thì chắc tán đc khối em XD
    Mong Cho Đời Mình Được Mãi Gần Nhau !!!!!

[Kỹ][Sư][Xây][Dựng] DDT Friend ks_thu's Avatar
    Thanks
    0

Anh có cả 1 lô em gái đây...khoa nào cũng có...kể cả hàng hiếm như khoa X, VL( VL năm nay kô có ai ), KM....pm cho a nhé hjhj
    36K9-0126
    -Kô 1 ai xấu-

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    NUCE
    Thanks
    0

em hoc khoa kien truc cua xay dung ne`,hoc XD nan? qua' con gai' toan` lascote chan' chet dj dc, nha` WC thj` ba^n? kjnh khung? Hoc sjnh nam 1 ma` phai? leo len tang 6 nha` H1 thang may' thj` cam' SV hok dc dung` chu. HUmnao`cung pahi leo 6 tang oc ca? mau' hjx

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi StevenLee Xem bài viết
    em hoc khoa kien truc cua xay dung ne`,hoc XD nan? qua' con gai' toan` lascote chan' chet dj dc, nha` WC thj` ba^n? kjnh khung? Hoc sjnh nam 1 ma` phai? leo len tang 6 nha` H1 thang may' thj` cam' SV hok dc dung` chu. HUmnao`cung pahi leo 6 tang oc ca? mau' hjx
    Lần sau em nhớ gõ có dấu nhé
    Học trên tầng 6 chỉ có các môn học một lớp thì mới phải lóc cóc leo lên đó thôi Còn học chung thì vẫn từ tầng ... 5 trở xuống Với lại hình như chỉ năm đầu mới phải leo nhiều chứ các năm sau các thầy thương sinh viên già cả ốm yếu nên toàn sắp cho các tầng dưới
    Con gái XD lascote nhưng mà "chất" còn nếu ko thích thì trai XD cũng chẳng thiếu khả năng cò cưa bên Ngại nghĩ hay ngại thương
    Sắp tới , vào ngày 27 theo nguồn tin của bạn Trí zai thì trường sẽ tổ chức chương trình ca nhạc Chào K54 Các bạn nào đi xem sẽ biết "chất XD" là gì

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Đại đệ tử Core Member giamdocb12's Avatar
    Đang ở
    National economics university
    Thanks
    0

thấy chú zai khoe là Xd năm nay có lớp hơn 1 nửa là girl. ghê thật
    Sống không giận không hờn không oán trách!
    Sống mỉm cười với thử thách chông gai!
    Sống vươn lên theo nhịp ánh ban mai!
    Sống chan hòa với những người chung sống!
    Sống là động nhưng lòng luôn bất động!
    Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương!
    Sống yên vui danh lợi mãi coi thường!
    Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến!

Mr.*[Be]*Kut0* Super Moderator shevchenbe90's Avatar
    Đang ở
    B12
    Thanks
    0

Đấy là lớp Xây Dựng gia đình,trường mới mở,đào tạo cả già lẫn trẻ mà
    Oh,my PC ***Intel Xeon X3210@3.6Ghz vs Ultima-90I/P5Q-E/PSU-CM real 650w/HIS HD4850 IceQ4 Crossfire/
    Ram Crucial Ballistix Tracer 6Gb PC8500 O.C/LCD Dell SE 198"/1140gb xXx/All in Case CM 690...***
    Speaker: Harman Kardon Sound Stick II
    My hands: Gamepad DualShock PS 2 - Best for Game
    Tham gia CLB Football D2T Hà Nội ngay hôm nay
    Trích dẫn Gửi bởi Pisces Xem bài viết
    Shevchenbe ư? Cậu ấy là số 1

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    NUCE
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vitaminb12 Xem bài viết
    Lần sau em nhớ gõ có dấu nhé
    Học trên tầng 6 chỉ có các môn học một lớp thì mới phải lóc cóc leo lên đó thôi Còn học chung thì vẫn từ tầng ... 5 trở xuống Với lại hình như chỉ năm đầu mới phải leo nhiều chứ các năm sau các thầy thương sinh viên già cả ốm yếu nên toàn sắp cho các tầng dưới
    Con gái XD lascote nhưng mà "chất" còn nếu ko thích thì trai XD cũng chẳng thiếu khả năng cò cưa bên Ngại nghĩ hay ngại thương
    Sắp tới , vào ngày 27 theo nguồn tin của bạn Trí zai thì trường sẽ tổ chức chương trình ca nhạc Chào K54 Các bạn nào đi xem sẽ biết "chất XD" là gì
    cai' may' che^t' tie^t cua? em tu nhjn hok danh' co' da^u' dc chang? hju? the^' na`o. Luc' vao` trg` em cung~ nghe cac anh CLB SV KTruc bao? co'to^? chuc' ca nhac j` do' chac' la` toan` rock thui,the^' XD co' vjk dc nhac hok hay la` hat' lai ma^'y bai` rock khac' . Nam da^u` chua j` ma` bat hoc toan` ta^ng` 6toan` phai? leo me^t kjnh. Rang em thay toan` lascote chu' co' tha^y' cha^t' chie^c' j` da^u chan; kjnh.

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

các bác XD hum nào trà đá cổng sau phát nhờ.hum trước e la liếm được 2 bữa.nhân trần XD ngon.hehe.

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi blueheaven262 Xem bài viết
    các bác XD hum nào trà đá cổng sau phát nhờ.hum trước e la liếm được 2 bữa.nhân trần XD ngon.hehe.
    nhân trần trà đá cổng sau XD có thương hiệu hẳn hoi chứ trà đá canteen thì ẹ ko tưởng được

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Trang 6 của 9 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456789 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này