Trang 171 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 71121161167168169170171172 CuốiCuối
Kết quả 1,701 đến 1,710 của 1714
    Hộ pháp tự Moderator Braveheart7472's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    1

Mặc định Re: Từ bàn phím đến trái tim - Nhắn tin miễn phí lào

To: someone
    Hãy cho tớ động lực để học tốt nhé
    Quý vị muốn gia nhập Hội Vật Lý xin mời click vào đây

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

To:Anh Huy đẹp trai và học giỏi
    Em cũng đã từng có suy nghĩ lấy 1 người bạn làm động lực cho mình,em cũng nhận ra vài thứ .
    Em nghĩ anh quyết tâm nhất khi anh lấy anh làm động lực,vì chính bản thân anh,vì ước mơ khát vọng của anh,nếu xa hơn là những người đã sinh ra anh,nên làm họ hài lòng,lấy một người bạn làm động lực chỉ nên là một phần nhỏ.
    Em biết anh đang ở tuổi dễ dao động tình cảm,vững tâm đi anh,năm nay anh sẽ thi BK,năm tới anh ra đây em lại sẽ nhồi nhét cho anh n thứ,xấu có tốt có
    Không đậu BK thì anh còn làm được quái gì nữa.
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Đệ tử ĐDT Member ju mong's Avatar
    Đang ở
    nơi các vị thần
    Thanks
    29

to:các chị em(4r)
    - Ngày 8-3 chúc một nửa Thế Giới luôn thành công trong cuộc sống! Chúc bạn luôn duyên dáng và xinh đẹp trong mắt một nửa thế giới còn lại.

khà khà !
    Trích dẫn Gửi bởi yldamax Xem bài viết
    Tất cả đàn bà sinh ra đều có quyền bình đẳng, tạo hóa cho các ngươi các quyền ko thể bải bỏ đc, trong đó có quyền đc rửa chén, quét nhà, giặt đồ, sinh con, cho con bú.....đó là những lời lẽ ko ai có thể chối cãi đc.

Thế mà hơn mấy chục năm nay, bọn con gái lợi dụng lá cờ bình đẳng nam nữ, chúng đến cướp đi sự bình yên của chúng ta, hành động của chúng trái hẳn với đạo lí truyền thống của nền Văn Hiến 4000 năm của chúng ta.

Về Xã Hội chúng tuyệt đối ko cho anh em ta chút tự do, dân chủ nào.

Chúng thi hành nhưng thủ thuật dã man, chúng ko cho anh em ta cái quyền đc tự do tán gái, chúng lập bè phái hòng đưa chúng ta vào chổ ế vợ.
    Chúng ràng buộc dư luận nhằm che mắt anh em, làm cho anh em ta ko có sự lựa chọn nào khác ngoài mấy con mập, xấu ma chê, quỉ hờn. Nào là ko có phụ nữ xấu...kì thực tôi thấy là "không có phụ nữ xấu chỉ có phụ nữ làm hoàii mà nó hổng đẹp", "không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết mình xấu"
    Chúng dùng sắc đẹp để dụ dỗ làm ngu muội chúng ta., chúng giả nai để dụ dỗ chúng ta, bởi vì bọn chúng rất giỏi trò "nai tơ", "cưa sừng làm nghé", "rắn độc đội lốt lươn".

Về kinh tế chúng bóc lột tàn nhẫn anh em ta, làm anh em ta tiêu điều, cuộc sống xơ xác, chúng cướp ko xăng cùa anh em ta (chỉ khổ cho mấy anh đi tay ga).
    Chúng đặt ra đủ thứ ngày, nào là 8/3, 20/10, 14/2....hòng chiếm đoạt tài sản của anh em ta.
    Chúng đặt ra đủ thứ luật, nào là "nhá máy là phải gọi lại", thứ bảy là phải đi ăn chè măc dù chúng biết thực phẩm chính của chúng ta là mì tôm và.... mì tôm.

Tội của chúng nhiều như lá trên rừng quét ko xong mà đốt cũng ko hết, tôi chỉ liệt kê vài cái, anh em nào quá bức xúc thì hãy vào kể thêm.
    CHÚNG TA KO THỂ CHỊU ĐỰNG NỮA, PHẢI ĐẤU TRANH THÔI, HỠI TOÀN THỂ ANH EM HÃY CÙNG TÔI MỞ CÁNH CỬA THIÊN ĐƯỜNG !!!
    Mọi người cười tôi vì tôi không giống họ
    Tôi cười họ vì họ quá giống nhau

Tu luyện đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    NY
    Thanks
    11

To: 3 người
    Người 1: Nguyễn Nhật Anh (à hà, dù ta biết mi chả bao giờ lên 4rum trường đâu)
    Ngày còn ngồi cạnh mi, lúc đầu ta thấy mi là 1 đứa khá lạ tính, thi thoảng hâm đơ, lười học nhưng lại có niềm đam mê với môn Vật lí (cái đam mê ở đa ta nói trên phương diện một đứa đại lười như mi), và thời gian trôi đi, càng ngày ta càng ghét mi, kể cả khi mi đã chuyển đi, mi vẫn là 1 đứa cực kì đáng ghét, và điều ta muốn nói với mi là "Sinh nhật vui vẻ nhé" (khà, ta là đứa không cần đến Phây vẫn nhớ sinh mi, vui chưa, gượm nữa, ta không nhắn tin chúc mừng đâu Hiện text ẩn<-- thế nên mới lên đây để nhắn --> )

Hiện text ẩn<-- Người 2: Đã 7 tháng rồi, một ngày nắng đẹp, em ngồi cạnh bục rào trước cổng trường, anh chạy đến và hỏi "Em có phải là bạn T. không ?" Em nhìn anh mỉm cười, anh cũng cười. Hôm nay em cũng ngồi ở đây, bục rào trước cổng trường, chẳng còn nụ cười chạy đến hỏi em nữa, em ngồi nghe nhạc 1 mình, bài hát "Duet" bật lên, em không mặc áo dài nữa, và ngoài trời đã lấm tấm những hát mưa nhỏ, em ngồi đó, gõ gõ lên mặt màn hình và hát theo "wasurenaide wasurenaide ...". Khi em chào anh, anh nhìn em như người xa lạ, và điều đó làm em buồn.
    -->

Đừng quên em nhé, xin anh đừng quên...

Và tập thể lớp cùng 1 nửa thế giới
    Cảm ơn các cậu nhiều lắm. Tớ đúng là 1 đứa đáng ghét ích kỉ. Có lúc tớ tưởng mình vô hình trong thế giới này, có lúc tớ tự ti về bản thân nhiều để rồi tự đặt áp lực lên bản thân. Các cậu đã cho tớ động lực để bước tiếp. Tớ là một đứa hay quên, chẳng có 1 trí nhớ tốt, tính cách thất thường, khó gần, có lẽ mà tớ không thân được với các cậu. Tớ nghĩ mình nên lặng lẽ đi bên cạnh hơn là chạy đến vỗ vai bắt chuyện !

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

To:
    Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    E có nản lòng ko? Hình như đã có lúc...như lúc này
    E có mệt mỏi ko? Hình như ko chỉ 1 lần.
    Ko có gì ngoài ty dành cho e, thử hỏi e nên thế nào?
    -->
    -->
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

To: Bắc Ninh
    Về quê tổ , về cội nguồn gốc gác !

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

To:at
    Chưa thấy đứa nào ngu như mày,tệ quá,chán mày lắm,chán kinh khủng,chịu thế này sao.
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

To : Một ai đó ...
    E ! Hiện tại tất cả đối với anh chỉ là một con số 0 tròn trĩnh . Nhưng tình cảm anh dành cho e thì lại khác
    A không đủ tự tin để đứng trước mặt e để nói lên những suy nghĩ bản thân . Thực sự mà nói điều đấy là quá sức đối với anh . Bởi có lẽ ở thời điểm này chẳng có gì để em đặt niềm tin vào nơi anh .
    Khi anh gõ phím nên những dòng tâm sự này là đã qua ngày mới đc 20p, mọi thứ yên tĩnh lạ lùng, em ạ! Nếu như bình thường, anh sẽ rất cảm ơn không gian yên tĩnh này, vì có thể giúp anh chìm sâu vào giấc ngủ an lành, không mộng mị. Thế nhưng, sự tĩnh lặng đêm nay khiến anh trống trải, cô đơn và trằn trọc với những suy tư vẩn vơ . Haizzz!
    E, sẽ có một ngày anh đến trước e và nói lên tất cả những gì anh ấp ủ bấy lâu. Và anh sẽ cho mọi người thấy: Rằng anh sẽ không là một lựa chọn sai lầm của e
    Một ngày không xa đâu
    P/s : I <3 U
    Tớ thích cậu đủ để .......

9. The Following User Says Thank You to thomit.com For This Useful Post:

NhocS2b12[P&V] (02-05-2012)

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

To: c
    Hiện text ẩn<--
    Những cuộc nói chuyện giữa chúng ta, ngày càng tẻ nhạt.
    Thực ra, thì c rất trẻ con, nhưng rất thích triết lí và lí sự. Nhiều khi t buồn cười cực ấy, nhưng thôi, nói nhiều đã là "bản năng" của c rồi.
    C có những mối quan tâm khác, t cũng thế. Ai rồi cũng phải thế.
    C luôn có cách nói làm ng khác ( ở đây là t) ko thích 1 chút nào, cho dù c có xoa bằng cái kiểu "ai thân t mới thế" . "Vợ chông tương kính như tân", t nghĩ bạn bè cũng nên thế. Ko phải là khách sáo hay đãi bôi, nhưng cũng nên tránh )))
    C cũng chẳng thèm bận tâm nếu t giận. Ừ, nếu giận c, thì chỉ có t thiệt thôi )). Nhưng những ấm ức lâu ngày, nhất là của 1 đứa thù dai nhớ lâu như tớ, ai đảm bảo rằng nó sẽ ko ảnh hưởng đến mqh của chúng ta.
    Lảm nhảm nấy thôi, kẻo c lại bảo t điên )
    -->
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Đệ tử ĐDT Member ju mong's Avatar
    Đang ở
    nơi các vị thần
    Thanks
    29

to:I
    T ghét mày cái thể xác yếu đuối ,cái tâm hồn tẻ nhat,ham hố những thú vui trần tục tầm thường!
    mi cần lột xác,trở lại cái thời mà không biết nói dối.ko biết gêm giếc là cài qoái j cả,học cả ngày ,sống cho đam mê ,ước mơ
    cần tỉnh lại tìm lại chính mình,
    khó đấy nhưng t tin mi làm đc! mi đã hoang phí quá nhiều rồi hãy chuộc lại những lỗi lầm đi...!
    Mọi người cười tôi vì tôi không giống họ
    Tôi cười họ vì họ quá giống nhau

12. The Following User Says Thank You to ju mong For This Useful Post:

Trang 171 của 172 Đầu tiênĐầu tiên ... 71121161167168169170171172 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này