Trang 793 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 293693743783789790791792793794795796797803843 ... CuốiCuối
Kết quả 7,921 đến 7,930 của 8719

Chủ đề: Nhật ký online

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Mặc định Re: Nhật ký online

May mà nước Việt ta ko đánh thuế đẹp trai, chứ ko mình đi ăn xin để nộp thuế quá. Đẹp cũng là cái tội
    Tớ thích cậu đủ để .......

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi thomit.com Xem bài viết
    May mà nước Việt ta ko đánh thuế đẹp trai, chứ ko mình đi ăn xin để nộp thuế quá. Đẹp cũng là cái tội
    Thỏ mấy nay lạnh quá mà không có chăn đắp hả

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    b12 khoá 05-08
    Thanks
    2

thế chắc bố mình ko nuôi mình nữa quá
    LIVERPOOL_FCB12 VÔ ĐỐI

"Bài hay thì thanks cho tớ"

Phong Vân huyền thoại DDT Friend
    Đang ở
    một nơi có kk và A
    Thanks
    1

ông trời ơi ...
    làm vậy liệu có quá không .. ?!!!!
    nó đã mất đi người bố rồi...
    bây giờ ông còn lấy nốt cả người mẹ nữa..
    tại sao ??!! .....
    Our long journey has ended
    But we'll run into each other someday
    We'll definitely meet in the next world....

Sometimes when the tears come to find me
    I'll remember how beautiful we were....

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Phấn khích!
    Chuyện học hành, đã có những dấu hiệu khả quan! 2 bài QTNH và MK đều ổn, xem như là xứng đáng cho mấy hôm cày cuốc. 3 cái mụn trên trán cũng vì thế mà bớt xấu xí!
    Nằm phè phỡn trên cái giường yêu quý, 2 bên là sao dạ quang lung linh! Ko còn là nỗi nhớ nữa, đang thực sự co tròn trong cái xó toàn màu hồng của mình. Mùi hoa khô quen thuộc...dễ chịu quá đi! Mưa gió thế, mà vẫn cảm nhận đc mùi hoa sữa trc hiên. Đêm bình yên quá! Cảm giác này, ko thể kiếm tìm ở 1 nơi nào khác...?
    Sức khoẻ có vấn đề hay tại lâu ko đi tàu nhỉ? Ngồi tàu ngắm mọi thứ qua màn mưa, kể ra cũng thích. Chả thấy tâm trạng gì cả! Thích nhìn những giọt nước mưa lăn dài trên tấm kính, tạo thành những vệt loang lổ. Thấy tĩnh tâm kì lạ, có lẽ vì cả chiều nay chỉ nghe nhạc ko lời!
    Tự nhiên lại có hứng hunting. Hờ hờ, ko khéo đêm nay lại mơ về nụ cười đầy nắng ấy mất. Hừm hừm...bao nhiêu nem để trả công xe ôm hnay ra ga đc nhể?
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Nốt trầm xao xuyến Core Member
    Đang ở
    Thềm nhà đầy hoa
    Thanks
    2

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--
    Nếu có thể, xin thời gian cứ mãi trôi đi như thế này, có được ko?
    Bình yên quá.
    Ngủ dậy muộn. Ngon lành, ko mộng mị chút nào hết. Xuống nhà thì thấy mẹ đã để sẵn đồ ăn sáng. Rồi loanh quanh làm vài món cả nhà cùng thích. Cảm giác được chăm sóc những người thân yêu, thật sự làm mình hạnh phúc. Những nụ cười rạng rỡ trên gương mặt bố, mẹ, và em, là mong muốn lớn nhất của mình. . Mưa gió ngoài kia, chẳng thể nào len lỏi vào căn bếp ấm cúng này.

Chiều, cùng vs T hâm đi làm tóc, làm móng. Hờ hờ, chả lo đụng hàng m nhờ. Định làm quả sơn móng tay vàng chóe, nhưng nghĩ thế nào lại thôi. Bạn yêu bảo: " T thích m rạng rỡ và sinh động thế này". Ừa, từ nay nhất định t sẽ thế. Iêu m lắm. Bao lâu rồi m nhỉ? Từ khi còn là những con nhóc lóc chóc đi học mẫu giáo cùng nhau, t chỉ biết có m, và m cũng thế. Cũng chẳng phải là hồi t điên rồ bắt tàu vào Vinh vs m, ở vài h, chỉ kịp cùng m đi loanh quanh và ăn quà cho đỡ nhớ . Ngày mai lại shopping tiếp nhá, ty

Coi như là xong bước 1 của điệp vụ hunting. Ô la la. Mình yêu mình những lúc thế này. . Được hay ko, cũng là 1 cơ hội làm mới và hoàn thiện bản thân, coi thế cho nhẹ nhàng. Tuổi trẻ của mình, ko thể ôm mãi những nỗi buổn vô cớ thế được. Ko thể ngồi chờ cái gọi là "hạnh phúc". Đứng dậy, bước đi, và với tới những điều tươi đẹp. Biết mình cần gì rồi, thế nên...

Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<-- Hiện text ẩn<--

Đừng bất ngờ trước việc này. Cũng chỉ là sự đổi thay đơn thuần. Ngay cả cơ hội để chờ đợi, ngta cũng ko cho mình, vậy thì phí thời gian vào việc này làm gì nữa.
    Cái gì rồi cũng thành thói quen.
    Huống chi, khi 1 đứa trẻ khóc ngằn ngặt vì đói sữa, rồi lả đi, thì khi được cho uống sữa, hương vị của nó nhất định ko thể thơm ngon như ban đầu nữa.
    Như thế, cũng có thể coi là kiên nhẫn rồi.
    Nhưng mà, ngay cả cách dối xử như 1 ng bạn bt cũng ko xong, thì mình cũng ko thiết tha gì nữa.
    Đành rằng rạch ròi trong chuyện tc ko hề tốt, nhưng mình ko vĩ đại đến mức chỉ biết cho đi mà ko đòi hỏi.

-->
    -->
    -->
    -->

Nắng đã lên rồi.
    Con tim đã vui trở lại

Bạn Tôm ơi, đợi t nhá!

-->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    -->
    Trong cuộc sống,ngoài cái tên ra,những thứ khác đều nên tự quyết định

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Bố khỉ , đang mơ giấc mơ rõ chi là đẹp . Tự nhiên có chuông điện thoại , giật hết cả mình . Nhìn số là lạ , chả biết thế nào , nhưng 3h sáng mà gọi thì cũng phải cố mà nghe lỡ đâu có chuyện gì . Chưa kịp alo thì đầu dây bên kia :
    - E nhớ anh , xong cúp máy luôn
    Wtf , clgt @@ . Từ thưở cha sinh mẹ đẻ đến giờ , đây là lần đầu tiên nghe cái câu này . , hoang mang vãi . Tỉnh cả ngủ . Thà như giọng con gái thì mình cũng k để ý lắm đâu . Cái chuyện thường như cơm bữa , mình biết là có cả tá các em đang say nắng mình mà . Nhưng mà khốn nạn thay cái giọng ở đầu dây bên kia là nam mới vãi hết hàng họ chứ
    Không biết có thằng điên nào say rượu k mà dở chứng thế k biết . Hay là mình đẹp zai quá , zai nó cũng thèm nhỉ
    Vẫn đang còn hoang mang qá
    Tớ thích cậu đủ để .......

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Mình thích những bức ảnh con gái tự nhiên ,mặc áo dài nữa thì tuyệt ,những bức mà làm dáng hoặc thấy nó mượt mà quá như bị chỉnh sửa khó đi vào lòng quá
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Đại đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    b12 khoá 05-08
    Thanks
    2

Bố khỉ , đang mơ giấc mơ rõ chi là đẹp . Tự nhiên có chuông điện thoại , giật hết cả mình . Nhìn số là lạ , chả biết thế nào , nhưng 3h sáng mà gọi thì cũng phải cố mà nghe lỡ đâu có chuyện gì . Chưa kịp alo thì đầu dây bên kia :
    - E nhớ anh , xong cúp máy luôn
    Wtf , clgt @@ . Từ thưở cha sinh mẹ đẻ đến giờ , đây là lần đầu tiên nghe cái câu này . , hoang mang vãi . Tỉnh cả ngủ . Thà như giọng con gái thì mình cũng k để ý lắm đâu . Cái chuyện thường như cơm bữa , mình biết là có cả tá các em đang say nắng mình mà . Nhưng mà khốn nạn thay cái giọng ở đầu dây bên kia là nam mới vãi hết hàng họ chứ
    Không biết có thằng điên nào say rượu k mà dở chứng thế k biết . Hay là mình đẹp zai quá , zai nó cũng thèm nhỉ
    Vẫn đang còn hoang mang qá
    Thọ mít bị gay rồi
    LIVERPOOL_FCB12 VÔ ĐỐI

"Bài hay thì thanks cho tớ"

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    Các dòng chất lưu
    Thanks
    5

Khỉ ,định kho sấu với thịt thế mà nó lại ra cái vị quái gì ấy ,ức quá
    -----------------------------------------
    Lên FB xem ảnh mãi cũng chán ,thôi lượn ,chiêu này học cái TTĐ ,mình thấy nó phụ thuộc quá vào mấy lời của ông E nhưng cứ tiếp xem sao .
    Lần sửa cuối bởi atlantic_fly, ngày 10-10-2011 lúc 11:57 AM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    Pavel Osipovich Sukhoi is my idol !

Chào cậu ,cậu là queen_bee cô bé bupbê dễ thương của lớp b11 đó hả.Cậu xinh gái quá ,tớ rất muốn được làm quen .
    Tớ xin được tự giới thiệu :tớ là con trai ,học trường đào duy từ ,tớ bằng tuổi cậu,rất có thể chúng ta có duyên và đã từng gặp nhau ở đâu rồi đó.
    Cậu ép nic yahoo của tớ nhé :atlantic_fly(vì tớ chưa biết nic yahoo của cậu)

Trang 793 của 872 Đầu tiênĐầu tiên ... 293693743783789790791792793794795796797803843 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này