Trang 8 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567891011 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 101
    Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Mấy chú máy bác bí thư mí lớp trưởng mô

Anh Admin ui ! Ko cãi nhau nữa à? Cho em nick của anh đi, cãi nhau vui hơn...................

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Bạn hazy diamond là bạn nào á nhờ, học cùng lớp nhưng nói chung là không biết.
    Dù sao thì bây giờ hết năm học rồi, và Mai Linh cũng đã làm tốt công việc của nó rồi, dù chưa phải hoàn hảo nhưng cũng có thể coi là cố gắng hết mình, vậy có nhất thiết phải nói ra như thế không nhờ
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Thanks
    0

Mai linh trên cương vị 1 BT ko ai chê trách cả, công nhận bạn ấy là một người nhiệt tình, rất tự tin............Nhưng sự thật vẫn là sự thật, có nói ra nó cũng ko thay đổi quá khứ, ko phủ nhận những gì mà Mai Linh đã làm, mà chỉ cho cậu ấy nhận ra rằng đã từng có thời đó là 1 thất bại của mình và phải biết chấp nhận nó thôi.

Thanks
    0

sao có mỗi chuyện làm BT mà cãi nhau nhiều thế.
    Tại sao lại có sự bắt đầu để rồi sinh ra cái kết thúc...................

Đệ tử DDT Friend
    Thanks
    0

24-05-2008 08:17 PM
    hazy diamond Re: Mấy chú máy bác bí thư mí lớp trưởng mô

--------------------------------------------------------------------------------
    anh ui, anh nói vậy sai rồi. thứ nhất, em ko bầu cho mai linh trong lớp. thứ 2, trong các lần đại hội đoàn trường ko nhiều người bầu cho linh, nhưng do sự sắp xếp từ trước nên linh vẫn trúng cử. em thề đấy, chắc chắn linh cũng biết chuyện này, nên khi công bố kết quả có lần linh đã khóc, ko phải vì mừng mà vì tức. có lẽ anh cho rằng những lời này là ko đúng và ko nên, cho rằng em là đưa xấu tính. nhưng ko phải ai cũng có can đảm nói ra điều đó. còn chuyện tại sao ko nói ra trong năm học vì em ko muốn ảnh hưởng đến lớp. còn bây giờ chia tay rồi, em có quyền ngôn luận của em
    ................
    ..........

Xin lỗi mọi người, bây giờ em mới vào diễn đàn nên mới biết chuyện này.
    Gửi bạn hazy diamond : thứ nhất , tớ ko hiểu là bạn đang viết gì!
    bạn viết:'' trong các lần đại hội đoàn trường ko nhiều người bầu cho linh, nhưng do sự sắp xếp từ trước nên linh vẫn trúng cử. em thề đấy, chắc chắn linh cũng biết chuyện này, nên khi công bố kết quả có lần linh đã khóc, ko phải vì mừng mà vì tức''. Tại sao lại có trái ngược nhau trong một câu noí thế! Vẫn trúng cử mà tại sao khóc vì tức

Dù chia tay hay chưa chia tay, thì tự do ngôn luận là quyền ở mỗi người. Nếu cậu thực sự là một thành viên trong tập thể B11, cậu sẽ ko làm như thế.
    Tớ biết là tớ làm thì cũng chẳng hơn ai , nhưng tớ tự tin vào bản thân mình, hãnh diện vì chính mình. Thế cậu có làm đươcj như tớ ko?
    Cậu chưa bao giờ được tham gia đại hội Đoàn trường lần nào, vậy tại sao cậu biết rõ thế?NHững điều cậu nói ko ảnh hưởng gì đến tớ đâu. Tớ ko còn là con bé MAi Linh lớp 10B11 phải khóc mỗi lần nghe bàn tán về mình đâu.

Không có thất bại thì ko có thành công, quan trọng là sau thất bại thì cậu làm gì thôi.
    MÀ tại sao cậu vừa mở mồm :''Mai linh trên cương vị 1 BT ko ai chê trách cả, công nhận bạn ấy là một người nhiệt tình, rất tự tin............'' thì bây giờ lại nói là ko bầu cho tớ. Rõ ràng là cậu đang ghen với tớ! KHi bầu một lãnh đạo phải dựa trên thực lực, ko ai có thể phủ nhận những gì tớ đã làm, tớ có trách nhiệm trước sự tín nhiệm của cô chủ nhiệm và các bạn trong lớp.

Chắc cậu cũng chờ cơ hội này lâu lắm rồi. Tớ thật bại hay ko ko phải là việc để cậu lôi ra mà bàn tán. Nhìn lại mình đi!

Thanks
    0

''Vẫn trúng cử mà tại sao khóc vì tức. Tớ thật bại hay ko ko phải là việc để cậu lôi ra mà bàn tán. Nhìn lại mình đi!'' Xem cậu viết xong tớ hết muốn ăn cơm, cậu nghĩ cậu là ai??? Được anh hijack đề cử lên làm mod mà bao nhiêu ngưòi phản đối, vì cậu mà làm 1 phen sóng gió trên diễn đàn. Cậu tham gia dc gần 2 năm rồi và có 1 time kha khá làm mod mà bài viết chỉ có nấy thôi à? ''Rõ ràng là cậu đang ghen với tớ'' cám ơn vì lời nhận xét của cậu nhưng tớ thấy có mùi gì thum thủm ở đây, tớ cảm thấy mình thật tốt số vì mình ko phải là cậu, số tớ đang còn may lắm(amen)

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

chài ơi, bây giờ mới biết là có cãi chỗ cãi nhau hăng thế này đấy
    Làm cái BT đoàn thôi chứ làm gì mà nhặng xị cả lên. Đường nào thì bây giờ cũng ra trường rồi... Xí xóa cho qua...

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ___B!2 yêu dấu______
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hazy diamond Xem bài viết
    Mai linh trên cương vị 1 BT ko ai chê trách cả, công nhận bạn ấy là một người nhiệt tình, rất tự tin............Nhưng sự thật vẫn là sự thật, có nói ra nó cũng ko thay đổi quá khứ, ko phủ nhận những gì mà Mai Linh đã làm, mà chỉ cho cậu ấy nhận ra rằng đã từng có thời đó là 1 thất bại của mình và phải biết chấp nhận nó thôi.
    theo tôi biết thì Mai Linh không phải là người như thế vì cũng đã có 1 thời gian tôi đã làm BT cùng ML nên tôi hiểu. còn sự thất bại thì ở bất kì ai khi làm gì cũng có thất bại cả thôi, không phải riêng gì ML. tôi cảm thấy rằng bạn thực sự đang ghen tị với ML
    Khi moị thứ đã mất. Tương lai vẫn còn

[MARQUEE][/MARQUEE]
    [MARQUEE]CON NGƯỜI SINH RA KHÔNG PHẢI ĐỂ TAN BIẾN ĐI NHƯ 1 HẠT CÁT VÔ DANH. HỌ SINH RA LÀ ĐỂ IN DẤU LẠI TRONG TRÁI TIM NGƯỜI KHÁC[/MARQUEE]

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Thanh Hoá quê choa
    Thanks
    0

Hồi xưa cũng "suýt" làm bí thư
    Tiếc là thầy Văn chỉ cho làm PBT thôi

Tất cả rồi cũng sẽ chỉ như là 1 giấc mơ thoáng qua...
    Khiến những cảm nhận về nó thật là quá sâu sắc và quá khó để có thể nói được nên lời...!

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ___B!2 yêu dấu______
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi rapperdq Xem bài viết
    Hồi xưa cũng "suýt" làm bí thư
    Tiếc là thầy Văn chỉ cho làm PBT thôi
    caí này đâu phải do thầy Văn mà là do lớp bầu và là do giáo viên chủ nhiệm chứ
    Khi moị thứ đã mất. Tương lai vẫn còn

[MARQUEE][/MARQUEE]
    [MARQUEE]CON NGƯỜI SINH RA KHÔNG PHẢI ĐỂ TAN BIẾN ĐI NHƯ 1 HẠT CÁT VÔ DANH. HỌ SINH RA LÀ ĐỂ IN DẤU LẠI TRONG TRÁI TIM NGƯỜI KHÁC[/MARQUEE]

Trang 8 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567891011 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này