Trang 6 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345678910 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 101
    Đệ tử DDT Friend
    Thanks
    0

Mặc định Re: Mấy chú máy bác bí thư mí lớp trưởng mô

các anh góp ý thế em rất cảm ơn, nhưng còn những người mà thiếu nhiệt tình đến mức bó tay thì phải làm sao anh?
    ------------------------------------------
    thư hai tuần này b11 nhớ mặc áo dài đó nhé, ai không mặc phat đấy( đánh vào dạ dầy)
    Lần sửa cuối bởi mailinh_b11, ngày 23-03-2007 lúc 07:18 PM. Lý do: Tự động nhập bài viết

Đại đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Thanh Hóa City
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mailinh_b11 Xem bài viết
    có rất nhiều cách để quán lý lớp, nhưng điều đó cũng tùy thuộc vào hệ thống cán bộ lớp và cô giáo chủ nhiệm.
    phải làm thế nào mà các thành viên trong lớp phải thực hiên, phải bị thuyết phục
    Ối giời . Thế sao em post bảo có cách mà . Chỉ cần phụ thuộc vào ban cán sự lớp là ổn mà ????? Đất nước tồn tại được đều lấy dân làm gốc , chỉ cần 1 bộ phận dân ko theo nhà nước là có bạo động rồi , nhà nước cũng như lớp học của em mà thôi . Hãy làm theo những gì mà em đã nói ở trên nhé . Bài này mâu thuẫn với suy nghĩ và hành động của em rồi đó . có rất nhiều cách để quán lý lớp, nhưng điều đó cũng tùy thuộc vào hệ thống cán bộ lớp và cô giáo chủ nhiệm.
    phải làm thế nào mà các thành viên trong lớp phải thực hiên, phải bị thuyết phục

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Uh em vừa mới hỏi thầy Kiệt sao trường mình không cho cắm trại , rùi đề xuất nếu ko cho cắm trại thì trường mình nên có hoạt động gì khác , thầy bảo là đã có nhiều ý tưởng như thế nhưng vẫn chưa có ý tưởng nào cụ thể nên thầy chưa xem xét!->Thế nên em đề nghị những anh chị trong BCH Đoàn trường nên đề xuất 1 ý tưởng cụ thể với thầy và ... cố gắng tổ chức cái gì đó cho hoành tráng để cho dân trường mình được nở mày , nở mặt với "thiên hạ" .Và em nghĩ đây cũng là cơ hội để BCH Đoàn trường chứng tỏ năng lực của mình .Nhiều khi em thấy cái BCH Đoàn trường này bầu ra chỉ cho có thôi vậy , chẳng có hoạt động gì cả. .Mong các anh chị đấu tranh thành công để giành lấy quyền độc lập tự chủ cho dân trường ta

Đệ tử DDT Friend
    Thanks
    0

ừ chị cũng thấy thế thật nhưng thực ra thì thầy chỉ trả lời như thế thôi, chứ mọi quyền quyết định là thầy Hùng và lại các anh chị 12 sắp thi nên sẽ không tổ chức gì đâu
    anh hiệp à: em chỉ hỏi là moij người làm như thế nào thôi, em có cách giải quyết rồi, em chỉ tham khảo ý kiến thôi
    Lần sửa cuối bởi mailinh_b11, ngày 24-03-2007 lúc 08:02 PM. Lý do: Tự động nhập bài viết

[Kỹ][Sư][Xây][Dựng] DDT Friend ks_thu's Avatar
    Thanks
    0

To anhtob6: Cậu em đang làm lớp trưởng B6 nôie tiêng hả...EM biêt' kô ngày anh vào học lớp ấy thầy Châu tóc kô bạc nhiều như vậy đâu.Nhưng sau khóa tụi anh rồi tới khóa tụi em đều là những lớp nghịch ngợm nên thầy mới già đi như vậy.Em phải nói với các bạn hiều rằng thầy luôn hết lòng với tụi em,thầy luôn muốn dạy các em thành người.Anh tin rằng lên lớp 12 các bạn sẽ có nhiều đổi khác như tụi anh ngày trước...Chú ý với mục tiêu học tập là số 1...
    Quả là Đoàn trường mạnh cùng với sự nhiệt tâm của ban giám hiều thì kô thể thiếu những chi Đoàn hay những tập thể lớp sôi nổi trong hoạt động và học hành giỏi...Những hoạt động của lớp mà kô thông qua phong trào trường chỉ phụ thuôc vào cá nhân thì đó là nét riêng của mỗi người tạo thành cái riêng của từng lớp!!!Biết phát huy cái riêng đó ta sẽ tạo ra sự đột biến đáng kể (đột biến chưa phân biệt tốt xấu ) Đừng nên chìm trong tư tưởng lớp mình kô có gì đặc biệt là hoàn toàn sai lầm.Anh luôn coi lớp học của mình luôn là 1 phần kô thiếu của cuộc sống.Cần tập hợp những cá nhân như vậy trong lớp thì các em sẽ vui biết chừng nào!
    Lần sửa cuối bởi ks_thu, ngày 24-03-2007 lúc 08:25 PM. Lý do: Tự động nhập bài viết
    36K9-0126
    -Kô 1 ai xấu-

Đệ tử DDT Friend
    Thanks
    0

thầy Châu dậy lý lớp em, thực ra thì thầy cũng hiền và vui tính thấy rất hay trêu em, toàn gọi là taxi, nhưng có lẽ thầy già đi không phải là do bọn em mà là do lớp thầy chủ nhiệm và cả lý do cá nhân nữa, anh biết gì không?

Đệ tử ĐDT Member anhtob6's Avatar
    Đang ở
    Lớp B6 Thân Yêu !
    Thanks
    0

Cám ơn anh Thu và mọi ng` đã đưa ra nhiều ý kiến ju'p đỡ ...!!!

:caunguyen: Tình Bạn Vững Bền:votay:

Đệ tử DDT Friend
    Thanks
    0

LÀM THẾ NÀO ĐỂ THUYẾT PHỤC ĐƯỢC CÁC BẠN NỮ MẶC ÁO DÀI VÀO CÁC BUỔI SÁNG THỨ 2 VÀ CÁC NGÀY LỄ?

Tu luyện đệ tử DDT Friend Bithu_12a2's Avatar
    Thanks
    0

Ặc - dễ thế còn j: thực ra ta hãy đi từ lý do căn bản nhất nhé: Tại sao các bạn nữ không thích mặc áo dài. Hí hí. ^^! Các bạn ấy sợ đi đường bất tiện, có thể xảy ra tai nạn ( chính mắt anh đã thấy 1 lần ) . Vì thế cần các bạn nam trong lớp xung phong đi đưa đón các bạn nữ, Thích thế còn j : . Hoặc có thể để các bạn thay đồ tại nhà vệ sinh trong trường. Bạn thấy sao?
    Mọi Người ghé thăm Blog của một Samurai nhé:
    http://360.yahoo.com/jamesbond1192001

[Kỹ][Sư][Xây][Dựng] DDT Friend ks_thu's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mailinh_b11 Xem bài viết
    thầy Châu dậy lý lớp em, thực ra thì thầy cũng hiền và vui tính thấy rất hay trêu em, toàn gọi là taxi, nhưng có lẽ thầy già đi không phải là do bọn em mà là do lớp thầy chủ nhiệm và cả lý do cá nhân nữa, anh biết gì không?
    Thầy còn lo về truyện gia đình nữa...Các em học sinh của thầy Châu thỉnh thoảng tới nhà thầy ăn cơm nha.Anh chứng kiến tận mắt thầy nấu ăn ngon lắm (đang đói nói chuyện này )

Còn việc mặc áo dài thì các bạn nữ có nhiều bất tiện thật.Nhưng đẹp ghê đó các bạn nam kô đc trêu các bạn nữ mà phải tỏ ra ái mộ thì các bạn nữ mới có sở thích mặc áo dài chứ.
    36K9-0126
    -Kô 1 ai xấu-

Trang 6 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345678910 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này