Kết quả 1 đến 10 của 348

Threaded View

Tu luyện đệ tử DDT Friend Bithu_12a2's Avatar
    Thanks
    0

Mặc định Mỹ Nhân Đào Duy Từ

Ai trong chúng ta cũng biết, Đào duy từ nổi tiếng với danh xưng - Nam đa tài, Gái mỹ nhân, Tui trịnh trọng đề nghị mọi người ở mỗi khoá hãy nói về những mỹ nhân khoá mình nhé
    Hồi tôi còn học có khóa B9 (99-02) có bạn Yến cực xinh - hiện nay đang làm ở thông tấn xã VN, nói về Y thì nói mãi ko chán, cao, tóc dài, đẹp, nói chung là số 1. Ngoài ra thì khoá đó mà trục tiếp là lớp b9 ( thấy Khải chủ nhiệm ) là số 1 đây
    Đến khoá tui thì để tui xem lại nào, uhm có bạn Hồng A5, khá xinh nhưng dáng lại ko đỉnh lém, hơi thấp, ah, có rùi, có bạn Linh a7, học cùng cấp 1 với mình , số 1 đó. nói chung khoá tui ko nhiều, khổ thân thế cơ chứ, hu hu
    Đến khoá C sau tui, có C10, C9. C2, rất nhiều, ấn tượng nhất phải kể đến Trang C2- nhà ở gần chợ vườn hoa, Trang C10 ( bây h ko xinh nữa ), với lại Trung C1, bay h có em gì A4 xinh lém học quan hệ quốc tế, quên mất tên roài ^^, Chú Hảo xem còn em nào ko ? anh vốn kiến thức có hạn nên chỉ biết có thế,
    Đến khoá B 02-05, có ai nhi? ấn tượng nhất với tôi là Huyền C10 - đang học Đ H quản ký kinh doanh , cùng lớp với Hoaly_kho, Với tôi năm lớp 12 là kỷ niệm về cô bé này ^^ hơi quá nhỉ? ngoài ra thì có Phương B11- đã từng trong đội tình nguyện - rất dễ xương ^^, tính nóng như lửa, Ai nữa thì HoaLy , Alan, Nam vâu giúp anh nhé ^^ ah, em Giang B9 thi hoa hậu cũng được đấy chứ. Cả em Yến B9 nữa nhưng nói chung B9 khoá sau ko bằng khoá trước
    Đến khoá A 0306 thay thế tui thì tui ra trường rùi, tuy nhiên có thể cung cấp một số thông tin về một số em của tui , Thanh Hương A10, vóc người hơi bé nhưng dễ thương và xinh lém.
    Mệt quá, phù, danh sách này có thể chưa đủ, nhưng nó cũng dài rùi, đủ thấy Đào duy từ số 1 thế nào ^^. bà con anh em cùng xây dựng nhé
    Hiện tại tui ko có ảnh họ ở đây, thời gian tới sẽ tìm kiếm cho anh em, các anh em khác cũng tích cực tìm kiếm nhé , chúc thành công
    đây là Hương Giang B9 nè

Lần sửa cuối bởi Bithu_12a2, ngày 12-12-2006 lúc 02:27 AM.
    Mọi Người ghé thăm Blog của một Samurai nhé:
    http://360.yahoo.com/jamesbond1192001

Thông tin về chủ đề này