Vầng, với cái thông báo "16 tập trung tại cổng Parabol Bách Khoa" của Ông Thọ, hiện nay đã xác định được He0pr0_B7 và Kẻ Xấu là 2 người có ý thức nhất Forum khi ngồi chờ từ khi đang còn hửng nắng đến khi tối mù !!!
Bữa Lẩu hôm nay sẽ kém vui nếu không có sự việc cụ Hảo Ruồi mở nhời với 2 nhóm cùng phòng ăn : Cùng Chúc Rượu Đầu Xuân !!! Quả thật ở nơi đất khách quê người mới thấy hết tình nghĩa của những người con xa xứ !!!
Cơm Hiện text ẩn<-- Bốc phét đấy, ăn mỳ tôm thôi ! --> no rượu say, anh em nhổ rễ đến Café Tennis !!! Cụ Hảo ruồi đã lập hatrick Ba Lần Thua cô Xì nâu Hiện text ẩn<-- Nhà Báo chuyên bốc phét !!! --> , anh em lại được bữa cười nghiêng ngả với trình độ tìm bộ phận người của cụ, và qua đây, anh em mới biết được bản chất thật sự trái ngược với vẻ bề ngoài hiền lành và chất phác ấy !!!
Quên không nói về Chị Hai - Chị Hai có em zai rất đẹp chai - Chị Hai hôm nay hơi ít nói, nhưng đã phun câu/từ nào thì độ nguy hiểm rất tuyệt đối ! Quả không hổ danh Chị Hai của chúng em !!!

Ảnh ọt dìm hàng cụ Hảo cầm, mong cụ hãy dừng việc nhắn tin lại mà post ảnh lên cho dân tình - ám chỉ những người không được đi - lấy chậu ra hứng nước miếng vì thèm thuồng !!!

Buổi off hôm nay thành công tốt đẹp, xin cảm ơn tất cả mọi người !!!

P/S : Hôm nay ai tuyên bố cai rượu có thể đến gặp chậy Xì Nâu để xin chỉ giáo !!!