Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

Hybrid View

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Talking Topic để mọi người cùng chém gió về buổi off Tân Niên - 08/02/2012 !!!

Vầng, với cái thông báo "16 tập trung tại cổng Parabol Bách Khoa" của Ông Thọ, hiện nay đã xác định được He0pr0_B7 và Kẻ Xấu là 2 người có ý thức nhất Forum khi ngồi chờ từ khi đang còn hửng nắng đến khi tối mù !!!
    Bữa Lẩu hôm nay sẽ kém vui nếu không có sự việc cụ Hảo Ruồi mở nhời với 2 nhóm cùng phòng ăn : Cùng Chúc Rượu Đầu Xuân !!! Quả thật ở nơi đất khách quê người mới thấy hết tình nghĩa của những người con xa xứ !!!
    Cơm Hiện text ẩn<-- Bốc phét đấy, ăn mỳ tôm thôi ! --> no rượu say, anh em nhổ rễ đến Café Tennis !!! Cụ Hảo ruồi đã lập hatrick Ba Lần Thua cô Xì nâu Hiện text ẩn<-- Nhà Báo chuyên bốc phét !!! --> , anh em lại được bữa cười nghiêng ngả với trình độ tìm bộ phận người của cụ, và qua đây, anh em mới biết được bản chất thật sự trái ngược với vẻ bề ngoài hiền lành và chất phác ấy !!!
    Quên không nói về Chị Hai - Chị Hai có em zai rất đẹp chai - Chị Hai hôm nay hơi ít nói, nhưng đã phun câu/từ nào thì độ nguy hiểm rất tuyệt đối ! Quả không hổ danh Chị Hai của chúng em !!!

Ảnh ọt dìm hàng cụ Hảo cầm, mong cụ hãy dừng việc nhắn tin lại mà post ảnh lên cho dân tình - ám chỉ những người không được đi - lấy chậu ra hứng nước miếng vì thèm thuồng !!!

Buổi off hôm nay thành công tốt đẹp, xin cảm ơn tất cả mọi người !!!

P/S : Hôm nay ai tuyên bố cai rượu có thể đến gặp chậy Xì Nâu để xin chỉ giáo !!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Mặc định Re: Topic để mọi người cùng chém gió về buổi off Tân Niên - 08/02/2012 !!!

Em Heo hôm nay không chỉ phát hiện ra anh hiền lành chất phác mà còn đẹp trai điên đảo phỏng
    Ngại quá cơ
    Ảnh ương anh em xem ở đây hén: https://www.facebook.com/media/set/?...5555631&type=1
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Mặc định Re: Topic để mọi người cùng chém gió về buổi off Tân Niên - 08/02/2012 !!!

Chà chà, cụ đang đi ngược lại truyền thống đấy nhá, chịu khó tìm ảnh độc post lên cho anh em lấy cái tung hô ! Lại cho cái link FB để các cháu chả thèm ngó đến cái forum này phỏng ?!
    Cụ lại một lần nữa làm em thất vọng tóa !!!

Vi phạm Nội Quy Administrator hrockvn's Avatar
    Đang ở
    Thanh Xuân vỉa hè quán
    Thanks
    13

Thì lôi hộ anh ảnh từ FB sang đây với đi. Mệt chít đi được
    Nếu ko phải làm việc thì anh khò từ lâu rồi
    My blog
    My
    facebook
    My
    website
    D2T
    Fanpage

"Lúc trước mình đẹp trai lắm, nhưng bây giờ đỡ nhiều rồi"

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi hrockvn Xem bài viết
    Thì lôi hộ anh ảnh từ FB sang đây với đi. Mệt chít đi được
    Nếu ko phải làm việc thì anh khò từ lâu rồi
    Bận việc gì bác? Bác tiện thể giúp em hỏi số con bé mặc áo hồng cao 1m68 cái! Ai rảnh thì post từ facebook vào diễn đàn đi cái! Tớ mà ko bận ôn thi thì tớ đã làm rồi!
    Khi mà mới đến ý, tớ với em heo cứ sợ là ko có ai tham gia, rồi sợ đủ thứ! Đang định đi về ấy chứ. Em Heo còn tức giận đá vỡ hai cái cốc nước cơ mà. May mà có chị Hai ở đó ngăn cản ko thì chẳng biết chuyện gì xảy ra đâu!
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Talking Re: Topic để mọi người cùng chém gió về buổi off Tân Niên - 08/02/2012 !!!

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Bận việc gì bác? Bác tiện thể giúp em hỏi số con bé mặc áo hồng cao 1m68 cái! Ai rảnh thì post từ facebook vào diễn đàn đi cái! Tớ mà ko bận ôn thi thì tớ đã làm rồi!
    Khi mà mới đến ý, tớ với em heo cứ sợ là ko có ai tham gia, rồi sợ đủ thứ! Đang định đi về ấy chứ. Em Heo còn tức giận đá vỡ hai cái cốc nước cơ mà. May mà có chị Hai ở đó ngăn cản ko thì chẳng biết chuyện gì xảy ra đâu!
    Em Heo còn tức mình gọi thêm chai Sting ra uống cho bõ tức cơ mà !!!

Hộ pháp tự ĐDT Member
    Đang ở
    Đại dương bao la
    Thanks
    0

Hjx.Mình bị ép buộc nhưng hôm qua vui thật.ehe.Nhưng mà hôm qua anh Hảo mất hình tượng quá.e ko ngờ đấy
    Minsk 125,Canon20D,IS50 1.8 tôi đi tìm cái đẹp

Xuất sư hạ sơn Super Moderator thomit.com's Avatar
    Đang ở
    CTyCổPhầnSữa VN Vinamilk
    Thanks
    5

Anh Hảo đã up ảnh lên FB . Nếu ai không vô FB thì có thể xem ở đây

Không gian quán phải nói là rất đẹp và bắt mắt

11 con người của buổi off . Tính từ trong góc ra và lần lượt từ trái qua phải . Cái bạn xa xa trong cùng mặc áo trắng , nhìn cũng khá đẹp trai là thomit.com , kế là Kiên vịt ( vitaminb12) . Cạnh đó là người đặc biệt của chúng ta Chị 2 ( Pisces) . Cạnh chị 2 là e trai của chị 2, cu này nhìn khá dễ thương . Cuối dùng của dãy là bạn Ngọc ( Precious Stone )
    Dãy kia , từ trong ra ngoài lần lượt là Khang ( Snow) , Hải béo ( yldamax ) , Hoa ( He0pr0_B7 ) , Tuyết ( snow_a5_online ) , Vũ ( kẻ xấu ) , a Hảo ( hrockvn )

Công cuộc đánh chén bắt đầu

Chân dung ng tham ăn , nói nhiều nhất buổi off hôm qua

Tinh thần muốn lên ảnh của những con người 4rum ta khá chi là cao . Nên trong lúc nước sôi mùi lẩu thơm lừng , thì các bạn vẫn tranh thủ tạo dáng
    C2 và mình :d

Chả hiểu e này mọc ở đâu ra

Quả thực như e Heo đã nói , nếu k có anh Hảo mở lời với 2 bàn bên cạnh thì có lẽ là buổi off sẽ k được vui và nhiệt như thế

Vâng thưa các bạn , buổi off đang diễn ra vô cùng vui vẻ , thì nhóm phóng viên chúng tôi nhận thấy sự thiếu mặt của 1 người . Đó là a Hảo (hrockvn) loay hoay tìm kiếm thì chúng tôi đã vô tình ghi lại đc những hình ảnh sau đây . Các bạn cùng xem cà hãy nói lên cảm nhận

Vâng sự xuất hiện của một cô bạn áo xanh , và qua những bức ảnh trên , chúng tôi vẫn chưa xác định được mối quan hệ của a Hảo và cô bạn này

Và buổi off kết thúc với sự phũ phàng như thế này đây , mọi thứ hầu như khá gọn gàng và sạch sẽ

Sau khi no say mọi người cà phê cà pháo chém gió , rồi nhà ai nấy về . Kết thúc một buổi off nhiều niềm vui và nhiều dư âm . Lâu lắm rồi , 4rum chúng ta mới có một buổi off như thế này

Hẹn gặp lại các bạn vào một buổi off gần đây nhất
    Tớ thích cậu đủ để .......

Hộ pháp tự Moderator Braveheart7472's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    1

Cái chị áo xanh xinh ế
    Quý vị muốn gia nhập Hội Vật Lý xin mời click vào đây

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

Sao các bác không tổ chức ở Thanh Hoá DDeer bọn em còn tham gia
    Tôi muốn làm nên tất cả

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này