Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 39
    Hộ pháp tự Moderator Braveheart7472's Avatar
    Đang ở
    Thanh Hóa
    Thanks
    1

Mặc định Re: nếu bạn là 1 học sinh chân chính

Trích dẫn Gửi bởi ܓܨOrion.p0n Xem bài viết
    Cô chắc già. Càng già càng cay... Phải chấp nhận thôi e ạ. May mà mình không phải học với cô ấy
    Sự thật là cô rất trẻ anh ạ. Hồi trước cô dạy trường gì ở Hoằng Hóa ý,vừa mới chuyển về trường mình. Có lẽ cô quen với học sinh ngoan ở các trường huyện nên lên trường tp,thấy học sinh ko chịu học môn của cô nên tức.
    -----------------------------------------
    Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Đi học là phải học - đúng rồi còn gì nữa ....

Không học thì ít ra cũng phải im lặng, giả ngây, giả ngô, chăm chỉ "chép bài" trong h học, "chăm chú" nghe giảng dù ko có chữ nào vào đầu ... Thì chẳng có Thầy cô nào ghét cho điểm thấp cả.
    ko đâu anh ạ,ngồi ngoan,chăm chú,ghi bài,... mà ko học và ôn bài cũ thì cũng thiếu điểm.

Chứ cứ ngủ gật, làm việc riêng, nói chuyện, h văn thì mang toán lý hóa ra học thì dưới trung bình là đương nhiên. Muốn kêu dân chủ, bình đẳng thì phải làm tốt việc của mình đã.[/quote] ko đâu anh ạ,ngồi ngoan,chăm chú,ghi bài,... mà ko học và ôn bài cũ thì cũng thiếu điểm.

Học với cô nào thế ?
    Cô Thơ ạ.

Với cả, đã là tự tin vì mình học giỏi ba môn thi đại học thì cần gì điểm chác ... Cáimang lại niềm vui nhất, cái làm bằng chứng cho việc mình học giỏi nhất là "Đỗ đại học" kìa. Ai bắt chìa học bạ và bằng cấp ba ra cho mọi người xem đâu mà sợ. Chỉ có mình môn văn thì kiểu gì chẳng tốt nghiệp được
    Nhưng mà điểm kém quá thì lại ko đc thi tốt nghiệp thì sao ạ.

Bọn này lạ thật, học dốt lại cứ đòi điểm cao. Chú thử nghĩ xem, 5 điểm phù hợp với mình chưa đã
    Ngày trước mãi lên lớp 12 anh mới phấn đấu được 5 chứ tưởng đơn giản à !!!!
    Như các thầy cô môn phụ khác,chỉ cần ngoan,ghi bài đầy đủ là ok,giờ kiểm tra thì giở sách thoải mái. Ai ko muốn học thì thiệt người đó tự chịu,chứ ko ép học.
    Lần sửa cuối bởi Braveheart7472, ngày 01-01-2012 lúc 07:30 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    Quý vị muốn gia nhập Hội Vật Lý xin mời click vào đây

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

@ Huy : Nếu thế thật thì tội chú quá ... Chúc mừng. Nhưng nếu mà ko được tốt nghiệp thì "chặt đầu" anh đi
    @ Lâm : Các cô giáo "có tuổi" ko thế đâu Hiện text ẩn<-- Các cô có tuổi thường có xu hướng chờ về hưu thôi, ko thích mấy cái trò ý đâu cưng ơi --> - như cô Lan ý, học với cô rất thích! A rất thích Phong cách của cô dù rằng anh rất là sợ cô .
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

Tớ nghĩ Các cậu cứ học các môn tự nhiên đi học kì 2 thể nào cô chẳng cho đủ điểm. Giống cô Hoa đó thôi

@ huy Cậu mà không >5 tớ chặt đầu
    Tôi muốn làm nên tất cả

Vi phạm Nội Quy Banned
    Thanks
    0

Ủng hộ chủ thớt nhiệt tình luôn nè............................................

Đệ tử ĐDT Member ju mong's Avatar
    Đang ở
    nơi các vị thần
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi Braveheart7472 Xem bài viết
    Sự thật là cô rất trẻ anh ạ. Hồi trước cô dạy trường gì ở Hoằng Hóa ý,vừa mới chuyển về trường mình. Có lẽ cô quen với học sinh ngoan ở các trường huyện nên lên trường tp,thấy học sinh ko chịu học môn của cô nên tức.
    -----------------------------------------
    ko đâu anh ạ,ngồi ngoan,chăm chú,ghi bài,... mà ko học và ôn bài cũ thì cũng thiếu điểm.

Chứ cứ ngủ gật, làm việc riêng, nói chuyện, h văn thì mang toán lý hóa ra học thì dưới trung bình là đương nhiên. Muốn kêu dân chủ, bình đẳng thì phải làm tốt việc của mình đã.

Cô Thơ ạ.

Nhưng mà điểm kém quá thì lại ko đc thi tốt nghiệp thì sao ạ.

Như các thầy cô môn phụ khác,chỉ cần ngoan,ghi bài đầy đủ là ok,giờ kiểm tra thì giở sách thoải mái. Ai ko muốn học thì thiệt người đó tự chịu,chứ ko ép học.[/QUOTE]
    Nói thật thì mình thấy cô cũng giống như tất cả những thầy cô dậy văn từ trước đến nay.phải nói là cô có gắt hơn 1 chút. Mình cũng chả quan tâm, trong lớp cứ ngồi im ghi bài đầy đủ nên củng chả mấy khi bị cô sờ gáy.còn về Điểm thì kiểu gì học kì hai chả phải đủ...Yên tâm đê!
    Mọi người cười tôi vì tôi không giống họ
    Tôi cười họ vì họ quá giống nhau

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    thanh hoá
    Thanks
    0

hờ! có vẻ chủ đề này được quan tâm nhêy. Năm nay mình ra trường rồi. Nhường cái "vinh dự" ấy cho các em khoá sau. Thành thực "chia vui" cùng các em
    Mình chả bị cô sờ gáy lần nào nhưng vẫn thấy tức cái cách cô đối xử với những người khác. Nếu mình mình kêu ca thì chả nói, đằng này cả khối 12 lớp nào cô dạy thì cũng kêu ca chứ ít ỏi gì. Với cả cô thật sự thích ghi học sinh vào SĐB hay sao ế. Năm cuối cấp rồi, cố gắng làm cái học bạ nó sạch đẹp 1 tí cho học sinh mà cô cứ bắt chẹt. Bạn mình tội vô lễ, hạnh kiểm yếu, coi như nó tạch rồi. thương cho nó

Hội Vật Lý Đào Duy Từ
    Đang ở
    644 quang trung 2, đông vệ
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi duy dai ca Xem bài viết
    hờ! có vẻ chủ đề này được quan tâm nhêy. Năm nay mình ra trường rồi. Nhường cái "vinh dự" ấy cho các em khoá sau. Thành thực "chia vui" cùng các em
    Mình chả bị cô sờ gáy lần nào nhưng vẫn thấy tức cái cách cô đối xử với những người khác. Nếu mình mình kêu ca thì chả nói, đằng này cả khối 12 lớp nào cô dạy thì cũng kêu ca chứ ít ỏi gì. Với cả cô thật sự thích ghi học sinh vào SĐB hay sao ế. Năm cuối cấp rồi, cố gắng làm cái học bạ nó sạch đẹp 1 tí cho học sinh mà cô cứ bắt chẹt. Bạn mình tội vô lễ, hạnh kiểm yếu, coi như nó tạch rồi. thương cho nó
    Ngay đến Thành còn bị cô bỏ rọ cho lên thớt nữa là

Cái gì mà: "Em mà không tử tế thi cô cũng không nhân nhượng đâu". Eo ơi
    Tôi muốn làm nên tất cả

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    thanh hoá
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi thanhkhoeo Xem bài viết
    Ngay đến Thành còn bị cô bỏ rọ cho lên thớt nữa là

Cái gì mà: "Em mà không tử tế thi cô cũng không nhân nhượng đâu". Eo ơi
    Con bạn mình nó đọc 1 bài thơ tình, nhỏ nhẹ cực kì, thế mà cô cũng bảo đọc như thế là không được, rồi cô đọc lại. Ôi trời ơi! Thơ trữ tình chứ có phải thơ đánh nhau đâu mà đọc như cô nói. Mem các lớp cô dạy vào chém phát đê

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

có vẻ khả năng chịu đựng cùng phá của khoá sau kém hơn khoá trước
    - đã có lớp nào xin giao viên cho lớp e giờ kém chưa , xin giáo viên ghi e vào sổ đầu bài chưa ( cu duongyhoa là chuyên môn xin thầy cứ giờ Kém cho e )
    - đã có lớp nào giáo viên ghi tên từng đứa 1 vào sổ đến kín mít chứ k thèm ghi chung cả lớp ...chưa
    - đã có lớp nào cả gan giờ thầy hiệu phó dậy thay vẫn bỏ về toàn bộ chưa
    Khi nào đạt đủ 3 Level trên thì tiếp tục nói chuyện
    nói thật , trừ khi dính dáng đến công an pháp luật các chú mới ko đc thi tốt nghiệp . Còn vô lễ á , lớp a có mà cả đại đội dính sổ vô lễ .,Bị doạ ko đc thi đấy ~> nhưng vẫn thi bt , a thấy cô Thơ j ấy , độ dị còn kém xa các thầy cô dậy lớp a . Thôi ca thán , tập trung vào việc học đi , Chỉ biết oán trách người khác thì cũng ko đc cái j đâu

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi Reddevils Xem bài viết
    có vẻ khả năng chịu đựng cùng phá của khoá sau kém hơn khoá trước
    - đã có lớp nào xin giao viên cho lớp e giờ kém chưa , xin giáo viên ghi e vào sổ đầu bài chưa ( cu duongyhoa là chuyên môn xin thầy cứ giờ Kém cho e )
    - đã có lớp nào giáo viên ghi tên từng đứa 1 vào sổ đến kín mít chứ k thèm ghi chung cả lớp ...chưa
    - đã có lớp nào cả gan giờ thầy hiệu phó dậy thay vẫn bỏ về toàn bộ chưa
    Khi nào đạt đủ 3 Level trên thì tiếp tục nói chuyện
    nói thật , trừ khi dính dáng đến công an pháp luật các chú mới ko đc thi tốt nghiệp . Còn vô lễ á , lớp a có mà cả đại đội dính sổ vô lễ .,Bị doạ ko đc thi đấy ~> nhưng vẫn thi bt , a thấy cô Thơ j ấy , độ dị còn kém xa các thầy cô dậy lớp a . Thôi ca thán , tập trung vào việc học đi , Chỉ biết oán trách người khác thì cũng ko đc cái j đâu
    Lớp anh siêu thật đấy, dạng như lớp em còn phải "phấn đấu" nhiều. À mà mới thấy anh nói cái "nhân", thế còn cái "quả" thì thế nào hở anh. Chắc là cũng hay ho lắm nhỉ ?

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này