Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Vi phạm Nội Quy Banned hoangdungc10's Avatar
    Đang ở
    FPT university
    Thanks
    0

Mặc định Re: Hội thi Rung Chuông Vàng đã kết thúc tốt đẹp

Trùi ui đã 2 năm rùi ko ghé vao 4rum của trường DDT hix.. hôm nay ghé vào thấy nhớ thầy cô quá trời.Lại bất ngờ hơn với chương trình Rung Chuônng vàng của trường mình nữa chứ .Các em khóa sau bi giờ vui thiệt ngày trước chi Đoàn trường mình ko có zdui như thế này đâu , nhất là khóa 04-07, rất buồn chán lun. Mà cái chương trinh RCV này, ở trường cấp tư của mình cũng tổ chức và bị VTV3 lên án tội ăn cắp bản quyền vì thế chương trình được đổi ngay thành Rung Bô Vàng đấy . Các bạn có tin chuyện này là có thật ko? hyhy... thiệt 100% đó^^!

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

khóa nào thầy hùng k quí là k có hoạt đọng zề đâu..thầy tuyên bố thế mo*`(quí ỏ đây là fải ngoan 1 tí,học đc 1 tí..hêh điển hình là 12 năm nay..hôhô)
    KUZOOOOOO

trangvicky_zhao
    Khách

Trích dẫn Gửi bởi hoangdungc10 Xem bài viết
    Trùi ui đã 2 năm rùi ko ghé vao 4rum của trường DDT hix.. hôm nay ghé vào thấy nhớ thầy cô quá trời.Lại bất ngờ hơn với chương trình Rung Chuônng vàng của trường mình nữa chứ .Các em khóa sau bi giờ vui thiệt ngày trước chi Đoàn trường mình ko có zdui như thế này đâu , nhất là khóa 04-07, rất buồn chán lun. Mà cái chương trinh RCV này, ở trường cấp tư của mình cũng tổ chức và bị VTV3 lên án tội ăn cắp bản quyền vì thế chương trình được đổi ngay thành Rung Bô Vàng đấy . Các bạn có tin chuyện này là có thật ko? hyhy... thiệt 100% đó^^!
    Rung Bô Vàng???
    Chương trình của bọn em tổ chức là do sở giáo dục thanh hóa phát động nên hok lo về vấn đề bản quyền
    -----------------------------------------
    Hi quả thực RCV năm nay là năm đầu tiên trường ta tổ chức. Nhưng tổ chức rất hay. Từ khâu hình nảh, tổ chức trò chơi, tiểu phẩm, aerobic đến khâu cứu trợ,...Tuy nhiên các thí sinh kêu ca nhiều về phần câu hỏi.
    Đây là 1 sân chơi rất bổ ích cho các mem Đào. Hi vọng năm sau trường sẽ vẫn tổ chức tiếp để chúng em có dịp giao lưu học hỏi
    Sao hok có ảnh C9 nhảy aerobic ạh?
    Lần sửa cuối bởi trangvicky_zhao, ngày 20-11-2008 lúc 03:32 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    ....~~~~.....
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi KuzoA7 Xem bài viết
    khóa nào thầy hùng k quí là k có hoạt đọng zề đâu..thầy tuyên bố thế mo*`(quí ỏ đây là fải ngoan 1 tí,học đc 1 tí..hêh điển hình là 12 năm nay..hôhô)
    cái chương trình này ý tưởng nà của thầy Tuấn đoàn đấy
    Aishiteru

Hiện text ẩn<--
    Choi Hye Hee
    Yoshikuni Michiyo -->
    Bỏ hết đi. Nắm bắt lại..........

†(¯˜*•*»♀«*•*˜*♥Asimo♥Hyt♥* ˜*•*»♀«*•*˜¯)†

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi -‘๑’-♥nAra♥-‘๑’- Xem bài viết
    ơ tề, chụp lúc nào áh, trời ơi ức chế wo'''''''''''''''''''''' mình ko đc chụp kìa , thèm wa''''''''''''''''' trời ạ
    Hix, tau cũng ko dc chụp hôm đó. Ứ biết đâu, bắt đền. Bọn kia ăn mảnh nhá. Có j phải..."chia sẻ" nhau chứ
    1 cõi đi về...

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này