Kết quả 1 đến 10 của 16

Threaded View

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Mặc định Tư vấn mùa thi 2011

Thời điểm này có lẽ đã hơi muộn để lập một thread "tư vấn mùa thi", bởi lẽ các bạn sĩ tử năm nay đều đã nộp đủ hồ sơ rồi Cơ mà, thà muộn còn hơn ko

Mặc dù đã nộp hồ sơ, nhưng tớ tin chắc đa phần trong số các bạn vẫn còn nhiều băn khoăn về việc nên thi trường nào trong các trường đã đăng ký, thắc mắc về những vấn đề to nhỏ của cuộc thi, hoặc là tìm sự giúp đỡ khi "lên kinh ứng thí"...

Vậy, mọi thắc mắc về mùa thi năm nay, các bạn có thể hỏi ngay tại đây, bằng tất cả khả năng của mình - tớ và các anh chị em đi trước sẽ giải đáp các thắc mắc, cũng như giúp đỡ các bạn một số vấn đề nho nhỏ. Giúp các bạn có thêm một kênh thông tin trong việc lựa chọn cho tương lai, cũng như vững tin hơn trong thử thách lớn này.
    Chúc các bạn sĩ tử ĐDT năm nay có một mùa thi thành công, trước hết là để bõ công đèn sách 12 năm, sau là góp phần vào bảng thành tích của nhà trường, mừng kỉ niệm 80 năm thành lập

p.s.
    Các bạn có thể tham khảo thêm ở các thớt sau :
    Vẻ đẹp của các trường ĐH
    Tư vấn chọn trường
    Lần sửa cuối bởi vitaminb12, ngày 03-04-2011 lúc 01:25 PM.

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Thông tin về chủ đề này