Kết quả 1 đến 10 của 18

Threaded View

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định [TH] Thông báo chính thức về buổi offline 1/1/11

Các bạn thân mến

Nhân dịp tết dương lịch và để thỏa lòng mong mỏi của các bạn đang là học sinh đang náo nức muốn tham gia buổi offline của Diễn đàn Đào Duy Từ. Được sự ủng hộ từ nhiều phía tớ xin tổ chức buổi offline Chào đón năm mới 2011 tại Thanh Hóa

I Thời gian, địa điểm, chi phí.

Thời gian : 13h ngày 1 tháng 1 năm 2011.
    Địa điểm : Tập trung tại quán nước chị Loan ngay cổng trường.
    Chi phí :
    • Sinh viên : 100k
    • Học sinh : 50k
    • Đi làm : 200k

II Kê hoạch cụ thể

Vì bây h là trời mùa đông, biển Sầm Sơn rất vắng thành thử chơi ở dưới đó có khi chỉ có mỗi gia đình mình thôi nên sẽ rất tiện lợi. Buổi sáng hôm đấy tớ sẽ cùng vài bạn nữa đi chuẩn bị một chút đồ ăn nhẹ,a quyết định đi Sầm Sơn để vui chơi
    • 13h15' : Lên đường xuống sầm sơn bằng bus với tất cả mọi người. Hiện text ẩn<-- Hôm đó sẽ có hướng dẫn gửi xe -->
    • 14h00' Có mặt dưới Sầm Sơn ta sẽ chơi các trò chơi và ăn uống những đồ đã chuẩn bị sẵn.
    • 16h30' Lên đường trở về Thành Phố để đi hát hò tại Dư Âm
    • 18h00' Sẽ đi ăn tiếp nếu ta còn tiền.
    • 19h00' Tập trung lên Quảng Trường Lam Sơn chơi, sau đó đi ăn kem mùa đông nếu còn tiền.

III Đăng kí

Phần đăng kí cũng cứ như mọi khi thôi, các bạn đăng kí theo mẫu sau :

Họ tên
    Nick diễn đàn
    Khóa
    Số điện thoại
    Số lượng đăng kí ( kể đủ ra bao nhiêu sinh viên/học sinh )

P/S Tớ thấy rất nhiều bạn có vấn đề về chuyện tiền bạc. Nhưng theo tớ thấy tiền thiếu mới sợ chứ thừa thì ta chơi cho khi nào hết thì mới thôi, vì vậy đừng sợ thừa tiền. Ngòai ra, các bạn cũng nhiệt tình tham nhá, tớ rất hi vọng tớ đứng ra tổ chứ sẽ có thể thu hút được nhiều người hơn. Một số bạn tớ định rủ đi chuẩn bị đồ buổi sáng với tớ hi vọng sẽ nhiệt tình vì lợi ích chung của cả nhóm. Mọi thắc mắc xin liên lạc Vũ - kẻ xấu 0938 160 591

Ngòai tiền nộp ra càng bạn nhớ mang theo 5-10k ( càng nhiều càng tốt ). Tớ sẽ có những phần chơi thú vị cho các bạn. Nhớ rằng, ko mang các bạn phải gặp thảm họa đấy . Nhớ nhé

Tớ ghét nhất là ai spam trong topic đăng kí offline. Vì vậy, ai có ý định spam thì bỏ ngay đi ko thì phải chịu hậu quả đấy. Mọi ý kiến đóng góp thì cho vào đây
    Lần sửa cuối bởi kẻ xấu, ngày 21-12-2010 lúc 11:29 PM.
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Thông tin về chủ đề này