Kết quả 1 đến 10 của 24

Threaded View

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Mặc định [Hà Nội] Offline 6.11.2010 đón chào mùa đông đê ...

Có vài bạn buổi off trước không tham gia được nên í ới bảo mình tổ chức buổi off khác. Có vài bạn lại nói " không off tiếp đi anh ". Có người thì nói " Cứ có off là tham gia thôi " ... Vậy tại sao ta lại ko làm buổi off chào mùa đông cái nhỉ ...

Buổi off trước thì có " Luồng gió mới " rồi ... thôi thì ta quay lại với " Luồng gió cũ " vậy. Vì vậy lần này, nhân dịp mùa đồng về ( mỗi năm mới có một lần mùa đông về thôi đấy ) Tớ xin tổ chức buổi off ngày 6.11 - một ngày đẹp zời, đầy đủ cả 3 yếu tố Thiên thời, Địa lợi, Nhân hòa.

Tập Trung : 5h chiều thứ 7 ngày 6.11.2010 tập trung tại cổng Triển Lãm Giảng Võ Hiện text ẩn<-- Có thay đổi về địa điểm tập trung một chút để thuận lợi hơn cho kế hoạch tiếp theo --> Khi đi mỗi bợn mang theo 100k để nộp nhớ ...

Kế hoạch
    Đầu tiên, chúng ta sẽ đi tới Kim Mã để ăn lẩu - trời lạnh rồi, với cả tớ đang có rượu cần chưa uống hết . Tiếp theo đó, Chúng ta tìm quán nào đó uống trà - đàm đạo với nhau, nói là tìm thôi nhưng đã có dự định trước rồi : Uống ở Hồ Giảng Võ hoặc Cát Linh.
    Bạn nào đăng kí thì đăng kí nhanh nhanh chớ .... mọi thắc mắc hay ý kiến gì thì cứ điện thoại cho tớ nhé 0938 160 591

Danh sách đi off

kẻ xấu
    thomit.com
    VitaminC_a10
    thuphuong_no1
    ngoc lan
    Chị Nhung C11 04-07
    Vân Blue
    Linh dylan
    thuyduong_hlu ( mem mới rất chi là nhiệt tình )
    Lần sửa cuối bởi kẻ xấu, ngày 15-12-2010 lúc 09:48 PM.
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Thông tin về chủ đề này