Trang 2 của 116 Đầu tiênĐầu tiên 1234561252102 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 1155
    Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    22 Hàng Than , phường Lam
    Thanks
    0

Mặc định Re: Mem b11 vào nào.

Híc híc, lớp mình ít người vào đây óa >.< . Lập hẳn web hay blog cho lớp lun đi mi ^^!
    (¯`v´¯)
    `·.¸.·´
    ¸.·´¸.·´¨) ¸.·*¨)
    (¸.·´ (¸.·´ .·´¸¸.·¨¯`·.·..·¨*.: ·..·♥ ... ♥ ... ♥ ·..·¨*

hÃy nÓi VỚi Em vỀ 1 Lời Hứa hOk baO giỜ tHay đỔI...vỀ 1 chuYện tÌnh đẸp nhẤt thẾ gIAn...vỀ Anh vÀ Về eM...vỀ tY cỦa chÚng mìNh...vÀ vỀ 3 tỪ kÌ dIêu...Anh Yêu em ..

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    22 Hàng Than , phường Lam
    Thanks
    0

Mặc định B11 tụi mình vô đối ^^!

B11 ít thành viên online óa nên để tui mở màn cho ná ^^! Tụi mình học với nhau cũng được hơn 2 tháng òy nờ, být bao nhiu vụ xảy ra , càng lúc càng khiến cho tập thể lớp mình gắn bó hơn, ế nên mọi người tiếp tục phát huy ná . Còn nhớ cái lần mười mấy đứa con gái kéo sang đánh con Vân bựa lớp B10, zăng mờ hoành tá tràng ế hem být . Cả lớp còn cố tình bao che cho nhau, kô nói cho cô Cn nữa chứ . Nghe mấy anh chỵ khóa trước nói , cứ A hay B hay C mà dính vào 11 nà toàn mang tiếng này nọ. Lần trước tớ cũng nghe kha khá thông tin nói B11 chỷ được mỗi cái đua đòi, ăn chơi nhưng kô phải. Vì ăn mặc đẹp bi h đã nà nhu cầu của mọi người òy, nếu cứ nhìn qua vẻ bên ngoài mà kết luận người đó đú đởn, ăn chơi , đua đòi thỳ ... quá. Thui nói nấy đủ ồy, nói thêm nại bảo người ta nói nhìu . Mới chỉ ở bên nhau hơn 2 tháng thui, nhưng đối với mình thỳ B11 cũng nà gia đình thứ 2 ồy . Yêu cái tập thể B11 nhìu nhắm ^^!
    (¯`v´¯)
    `·.¸.·´
    ¸.·´¸.·´¨) ¸.·*¨)
    (¸.·´ (¸.·´ .·´¸¸.·¨¯`·.·..·¨*.: ·..·♥ ... ♥ ... ♥ ·..·¨*

hÃy nÓi VỚi Em vỀ 1 Lời Hứa hOk baO giỜ tHay đỔI...vỀ 1 chuYện tÌnh đẸp nhẤt thẾ gIAn...vỀ Anh vÀ Về eM...vỀ tY cỦa chÚng mìNh...vÀ vỀ 3 tỪ kÌ dIêu...Anh Yêu em ..

Ng0cDuc
    Khách

Mặc định Re: B11 tụi mình vô đối ^^!

ý,kêu gọi các ấy b11 lên diễn đàn đi ấy,vui quá đi thui,mun làm quen các bạn hay ho này quá

Trấn môn đệ tử DDT Friend
    Đang ở
    here and there
    Thanks
    0

đương nhiên là phải yêu lớp rồi!
    sẽ gắn bó những 3 năm cấp 3 với nhau kia mà!
    chỵ cũng iêu cái lớp c1, iêu cái tổ 4, iêu cái bàn 4 với 3 con nhóc suốt ngày lải nhải hát trong h` và 1 thèng dở người chuyên gia xung đồ vào quỹ tổ của mình lắm!
    nhớ những giờ kiểm tra sử địa, cả tổ ngồi chia nhau học, rồi trúng đứa nào thỳ cả tổ quay ra chép!
    iêu cái tổ mình thế không biết!
    bí mật nhá không bọn nó biết thỳ ngại lắm ( tại mình toàn nói "tau ghét bay lắm "mà )

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    Dưới nắp chai Pepsi
    Thanks
    0

đây B11 nè! B11 chúng mình tuy hơi ít!Nhưng cũng hơn khối lớp^^

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Nga
    Thanks
    0

Mặc định Re: Mem b11 vào nào.

hehhehhehe...............tao vào với cho đỡ buồn...sao lớp mình ít thế nhẩy

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Nga
    Thanks
    0

ôiiiiiiiii,não nề thế nhẩy, có thêm tui nè . Chả biết ai với ai..... lớp B11 ai cũng xinh bà con nhà.........hahaha
    -----------------------------------------
    e0000 ôi.......... tự nhiên cô lại chuyển chỗ đê chứ..cứ như trước có phải sung sướng không nhẩy... chán chả muốn nói
    -----------------------------------------
    Xin lỗi - hai tiếng này tựa hồ rất đơn giản nhưng hiệu quả của nó không có từ nào sánh bằng...

Không ai trong chúng ta không có lúc vô ý làm phiền người khác hoặc mắc phải một khuyết điểm gì đó. Trong trường hợp ấy nếu chúng ta biết xin lỗi, tức là chủ động thừa nhận thiếu sót của mình thì trừ những người cố chấp, còn nói chung người ta sẽ vui vẻ bỏ qua khuyết điểm của bạn bằng câu nói "Không có gì" hoặc Không sao ạ!". Nhiều khi chuyện bé xé ra to, chỉ một va chạm nơi công cộng mà xét về tính chất của nó không có gì nghiêm trọng cả nhưng vì thiếu hai tiếng "Xin lỗi" mà thành to tiếng, có khi ẩu đả, thậm chí gây ra án mạng chết người. Nếu trên đời này ai cũng biết sử dụng hai tiếng "xin lỗi" đúng lúc thì cuộc sống đã bớt đi được bao nhiêu điều không vui.

Bạn đi xe máy ngoài đường, xe lỡ đà đụng nhẹ vào đuôi xe người khác, khiến họ quay lại nhìn một cách khó chịu, nếu bạn nở một nụ cười, kèm theo từ "xin lỗi" thì chắc chắn đa số những người đó cũng sẽ cười và cho qua. Như thế hai bạn đều là người có văn hóa. Trong xã hội văn minh, tần số xuất hiện của hai tiếng "xin lỗi" rất cao. Ðến muộn, xin lỗi. Ði qua mặt người đang ngồi, xin lỗi. Lỡ hẹn, xin lỗi. Nhỡ tay, xin lỗi. Hai tiếng ấy chẳng khác nào thứ dầu bôi trơn làm cho guồng máy xã hội vận hành êm ả, trơn tru mà nếu thiếu nó guồng máy sẽ trục trặc, có thể gây sự cố. Trong cuộc sống gia đình cũng vậy, hai tiếng "xin lỗi" là một thứ linh dược làm cho vợ chồng không bất hòa, anh em bạn bè không ác cảm. Bạn hãy làm sao trở thành như một thói quen văn hóa, mỗi khi cảm thấy mình làm phiền ai bất cứ điều gì dù là rất nhỏ, không phải nghĩ ngợi gì, hai tiếng "xin lỗi" đã bật ra như một phản xạ tự nhiên. Nên nhớ rằng, từ "xin lỗi" không bao giờ đi một mình, nó thường kèm theo nụ cười, ánh mắt, chứ không phải chỉ có hai tiếng cộc lốc, lạnh như băng. Nếu chỉ va chạm nhẹ, bạn xin lỗi và cười, người bị va chạm cũng cười và nói "không sao cả", như thế cả hai bạn đều có duyên. Nhưng nếu cú va chạm khá mạnh gây thiệt hại hoặc đau đớn cho người khác mà bạn cũng chỉ nói "xin lỗi" và cười, thì dù cười rất tươi cũng là vô duyên trong khi người ta nhăn nhó vì đau đớn hoặc xót xa vì thiệt hại. Trong trường hợp đó, cùng với lời xin lỗi, bạn phải tỏ vẻ thông cảm với người bị va chạm, có những cử chỉ săn sóc cần thiết và tỏ ý sẵn sàng bồi thường nếu sự thiệt hại là đáng kể.

Trong xã hội hiện đại, nhịp sống rất khẩn trương, các mối quan hệ giữa người với người đan xen chằng chịt, vì thế sự xảy ra những va chạm, những lỗi làm nho nhỏ là điều không ai tránh khỏi, dù có cẩn thận đến đâu. Vì vậy, có thể nói hai tiếng "xin lỗi" đã trở thành câu nói cửa miệng, nó là dấu hiệu nhận biết một người có văn hóa hay không. Nhiều khi cái lỗi đó không phải do mình gây ra mà do người khác đem lại cho mình, thực ra mình chăng có lỗi gì cả nhưng theo phép lịch sự vẫn phải xin lỗi. Chẳng hạn bạn đang nói chuyện với một người thì điện thoại di động của bạn có tín hiệu, khiến bạn buộc phải tạm ngưng cuộc nói chuyện để trả lời điện thoại và trong trường hợp đó, bạn phải xin lỗi người đang nói chuyện với mình. Nếu câu chuyện có tính chất riêng tư không tiện nói trước mặt người khác, bạn phải đi ra chỗ khác để nói chuyện với máy, bạn lại phải xin lỗi. Nhưng vì người đó phải chờ nên bạn không thể nói chuyện lâu với máy mà còn phải trở lại nói chuyện với người đang chờ mình và muốn ngưng cuộc nói chuyện điện thoại với người ở đầu dây bên kia, bạn cũng phải xin lỗi. Thí dụ đó cho thấy hàng ngày chúng ta luôn phải dùng đến hai tiếng "xin lỗi". Cho nên bạn đừng tiết kiệm hai tiếng đó. Nó tuy đơn giản, chẳng tốn kém gì nhưng vô cùng cần thiết trong cuộc sống.
    Lần sửa cuối bởi thu_min, ngày 01-11-2008 lúc 03:11 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Nga
    Thanks
    0

Talking B11......ra đây coi mờ bùn quá đi cả lớp.Lớp mình cũng vui đấy chứ ^^

Có ai ở trường mình mở câu lạc bộ dạy nhảy hip hop k0? tui mún tham gia với nào.
    Lần sửa cuối bởi nhoxkon, ngày 02-11-2008 lúc 10:22 AM.

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Đang ở
    Suối vàng
    Thanks
    0

Mặc định Re: B11......ra đây coi mờ bùn quá đi cả lớp.Lớp mình cũng vui đấy chứ ^^

Nếu có đã dăng ký rùi. Phần lớn là tự học thui, chứ trường ko có lớp nào dạy đâu
    Ký á uhm...uhm... xoẹt xoẹt rách giấy rùi ko ký nữa

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Uêy Uêy ! lớp mình sôi nổi dữ nha .Công nhận hôm lớp mình đánh con Vân b10 đoàn kềt Thật . Lớp tuy ít nhưng người nào cũng tốt đẹp hết. Cứ như là lớp kủa nhửng con người tài năng zậy.Nhưng tiếc nhất là hôm trước cô chuyển chỗ , nhưng ko sao càng thêm hòa đồng với nhiều bạn trong lớp. Mong các bạn trong 4rum các bạn tham gia thật tich cực vào toppic kủa lớp mình nhé.

Trang 2 của 116 Đầu tiênĐầu tiên 1234561252102 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này