Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    Thanh Hoá quê choa
    Thanks
    0

Mặc định Re: Một vài lời muốn nói với Đội bóng rổ Đào

Thắng là thắng, thua là thua. Lịch sử chỉ ghi nhận tên của đội số 1 thôi

Năm sau chúng ta lấy lại cup, ko vấn đề gì cả

Ko có mình đi cổ vũ là y như rằng...

Tất cả rồi cũng sẽ chỉ như là 1 giấc mơ thoáng qua...
    Khiến những cảm nhận về nó thật là quá sâu sắc và quá khó để có thể nói được nên lời...!

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi .:HCN:. Xem bài viết
    Tôi là một học sinh của trường Đào Duy Từ, một trong những người rất yêu trường của mình, bài viết này của tôi ko hề có ý định chê bai hay chỉ trích đội brổ của Đào Duy Từ mà chỉ muốn gửi đến đội bóng Đào những suy nghĩ của tôi, những suy nghĩ chân thành nhất và mong muốn các thế hệ sau này luôn chiến thắng ... ko phải Lam Sơn mà các đội bóng khác trong tòan tỉnh.

Đội Đào thua Lam Sơn trong trận chung kết - đó là một sự thật hiển nhiên mà các bạn, đội brổ và cả CĐV nên chấp nhận thực tế, dù kết quả có bị ảnh hưởng tiêu cực từ khía cạnh nào đi nữa. Các bạn - đội brổ - rõ ràng là chưa hội tụ đủ những tố chất của một nhà vô địch.
    Những khía cạnh khách quan : Sân Bãi - Trọng Tài - Luật là một phần ảnh hưởng rất lớn tới kết quả của trận đấu nhưng đó là một phần của thể thao, các giải qui mô hơn rất nhiều đang còn có những sai sót huống hồ chỉ là một giải béo tẹo của tỉnh thế này. Và, yếu tố quan trọng nhất mà chưa thấy các bạn nhắc tới đó là Thành Viên của đội. Thử hỏi các bạn rằng, nếu các bạn thật sự chơi hay, lấn lướt đội Lam Sơn, thử hỏi kết quả sẽ thế nào ? Nếu ghi bàn - dẫn điểm trước thì CĐV có phải chửi trọng tài và có bị trọng tài ghét ko ? Câu hỏi quan trọng nhất : Nếu đội hình năm ngóai của Đào, liệu có thua ko ? Chắc chắn là ko chứ đúng ko ? vì năm ngóai đội hình mạnh hơn, lấn lướt hơn. ( Mấy bạn đội cũ cũng đường vì thể mà phổng mũi nhé )

Có một điều mà tôi chắc chắn : Đội Đào ko hề yếu. G/sử đội Lam Sơn mạnh hơn chúng ta thật, thì họ thắng là điều đương nhiên, chính vì thế cta cần cố gắng hơn nữa, nỗ lực hơn nữa để giành lại ngôi vị mà chúng ta từng có. Còn nếu g/sử Đào có mạnh hơn đi chăng nữa, thì thua cũng đã là sự thật hiển nhiên tôi - bạn - các bạn - chúng ta đều thấy. Chẳng nhẽ chúng ta cứ nghĩ nó yếu hơn là yếu hơn thật sao. Sao ko để thời gian đó để luyện tập, để cố gắng để có thề đè bẹp, đập chết ăn thịt đội Lam Sơn, ko cho nó có cơ hội ngấp ngỏai cho dù có Sân bãi - Trọng tài - Luật đều thiên về nó.

Đấy, suy cho cùng sự thật là Đào thua cũng đã rồi, dù có chuyện gì đi nữa thì Đào vẫn phải cố gắng để năm sau có thể chiến đấu tiếp. Phải chứng minh rằng phong độ chỉ là nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi. Cố gắng lên các bạn
    Yên tâm, mình nghĩ sau 1 trận thua thì cả đội đã rút ra đc nhiều điều quý giá rồi, bây giờ thì mình biết 1 trận thua THẬT SỰ RẤT QUAN TRỌNG
    [CENTER][IMG]http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/Copyofheat.jpg[/IMG][/CENTER]

Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi heat_pointguard13 Xem bài viết
    Yên tâm, mình nghĩ sau 1 trận thua thì cả đội đã rút ra đc nhiều điều quý giá rồi, bây giờ thì mình biết 1 trận thua THẬT SỰ RẤT QUAN TRỌNG
    em ủng hộ yé kiến của anh heat, nhưng đội bóng ko đáng bị nói như vậy

Hắc Long Kỳ Hiệp Apprentice Mod vjt♥'s Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi He0pr0_B7 Xem bài viết
    Cử cổ động viên đi là 1 điều hão huyền viển vông em ạ...! Nhất là bây h Hiệu Trưởng lại không phải thầy Hùng !!!
    H bàn cãi về vấn đè này đâu có ích gì nữa nhỉ ?!
    Tóm lại .....!!!
    Vẫn biết thế nên em chỉ ghóp ý thôi, thực sự chẳng mấy hi vọng
    -----------------------------------------
    Thất bại là mẹ thành công , thất bại năm nay coi như là để cho đội bóng năm sau rút kinh nghiệm , có sao đâu
    Lần sửa cuối bởi vjt♥, ngày 09-04-2010 lúc 06:19 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    Nhấn THANK đi nào tình yêu ơi

Man United Super Moderator Reddevils's Avatar
    Đang ở
    Old Trafford
    Thanks
    5

Điều lo lắng hiện tại bỏ qua yếu tố chuyên môn đó là năm sau trường có còn mặn mà với đội ko , cô Vân ko hề thích , chính sách của cô có vẻ quá đáng quá mức , riêng việc đóng cửa sân đã cho thấy điều ấy. Nhưng dù j đi nữa , cố gắng lên các bạn . Thất bại để đứng lên . Keep The Faith

...Manchester United...
    ...20 years 1 love...
    We'll keep the Red flag flying high, cos Man Utd will never die ~!

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Reddevils Xem bài viết
    Điều lo lắng hiện tại bỏ qua yếu tố chuyên môn đó là năm sau trường có còn mặn mà với đội ko , cô Vân ko hề thích , chính sách của cô có vẻ quá đáng quá mức , riêng việc đóng cửa sân đã cho thấy điều ấy. Nhưng dù j đi nữa , cố gắng lên các bạn . Thất bại để đứng lên . Keep The Faith
    Chỉ cần bọn em cố gắng thôi, tác động vào các thầy thể dục đi, có cần hsau về anh nói khéo với thầy Hùng để thầy ý nói khéo với cô Vân ko
    [CENTER][IMG]http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/Copyofheat.jpg[/IMG][/CENTER]

Phong Vân huyền thoại DDT Friend
    Đang ở
    một nơi có kk và A
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi heat_pointguard13 Xem bài viết
    Chỉ cần bọn em cố gắng thôi, tác động vào các thầy thể dục đi, có cần hsau về anh nói khéo với thầy Hùng để thầy ý nói khéo với cô Vân ko
    có!!!!!!!! rất cần anh ơi
    mai a về luôn naz
    Our long journey has ended
    But we'll run into each other someday
    We'll definitely meet in the next world....

Sometimes when the tears come to find me
    I'll remember how beautiful we were....

Hắc Long Kỳ Hiệp
    Đang ở
    ♂♥Çå®ïBë♥
    Thanks
    0

giá mà trường mở lại khu sân chơi cho tụi nó thì tút biết mí

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Jubi Xem bài viết
    có!!!!!!!! rất cần anh ơi
    mai a về luôn naz
    Uầy, từ từ 30/4 anh mới về đc Bgio nhìn trường Đào anh thấy chán quá đi mất , khu học nhìn đã như cái tù rồi, bgio đến cả khu thể chất cũng thế Thôi cố lên các em (a ra trường rồi )

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

30 tháng tư mình về, có ai cùng mình lên trường gặp cô Vân ko? Gặp trực tiếp nói chuyện trước chứ nhờ ngay thầy Hùng thì cũng ... ngại. Cái j có thể làm được thì nên tự làm trước, nhờ vả sau.

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này