Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 87
    Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Mặc định Re: Kết thúc giải vô địch bóng rổ các trường THPT toàn tỉnh !!!

Trích dẫn Gửi bởi kẻ xấu Xem bài viết
    Tất nhiên vẫn là bạn tốt chứ sao ? Hàng xóm bao nhiêu năm rồi còn. Chả nhẽ vì thua Lam Sơn mà Đào Duy Từ coi Lam Sơn là kẻ thù chăng. Mọi năm Lam Sơn vẫn vui vẻ đấy thôi.
    Em yên tâm, dù có ntn thì Đào và LS vẫn luôn là bạn mà, 2 trường dù sao vẫn từ 1 mà ra
    -----------------------------------------
    Trích dẫn Gửi bởi zack Xem bài viết
    Nói thât. Là tu` hôm qua den b.h tôi vân~ còn rât' buôn` , luôn co' suy nghi la do minh . Nên không muôn' noi' gì , nhung mây' nguoi bên LS noi' lam t rât' buc . Ban gì bên c.van viêt' thi rât' hay , nhung do chi la cam xuc cua b , neu ban hoc. Them khoa tâm ly thì se hiêu Ðào bi áp luc ntn và không phai chi minh LS bi nhu thê' hôm bán kêt' , nên t chi noi' dên hôm chung kêt' thôi . Còn t.Hai Phi là ae vs nhau ca nên t không muôn' nói nh , t chi muôn' mi suy nghi ky rôì hãy nói . Nguoi không biêt' gì và cân im là mi dây' . T.NAM cung chi 1,2 lân` pham lôi~ , còn t thì mi biêt' t chiu bao nh cái danh' tay không . VÀ CÅU CUÔI' CÙNG LÀ MI NGHI ÐÂY ÐÃ LÀ ÐÀO MANH NHÂT' CHUA , Trân. Ck có phai là 2 dôi manh nhât' giai chua .
    T tuong chi nhung nguoi không biêt' gì moí nói thê' thôi , ai ngo ... À quên mât' . Mi dung quên là thây` Huy day truong mi
    Anh hiểu Việt Anh là đứa buồn nhất, thôi cố lên em, em vẫn còn hơn DŨng, Trung, Tiến, Trường là còn cơ hội để làm lại những gì chưa làm đc mà...
    Lần sửa cuối bởi heat_pointguard13, ngày 06-04-2010 lúc 12:50 PM. Lý do: Spam bất thành, câu bài thất bại
    [CENTER][IMG]http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/Copyofheat.jpg[/IMG][/CENTER]

Sứ giả Core Member He0pr0_B7's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    16

Tau không ngờ V.A lại nhạy cảm như thế đâu nhé...!
    Cho đến sáng nay nhìn V.A mà tau lại nghĩ đến cảnh hôm qua...!
    Tất cả mọi ng`, ai cũng buồn và tiếc nhất cho đội nam, chỉ khác mi là ko thể hiện ra thôi...!
    Em biết, có những giọt nước mắt mọi ng đã kìm nén rất nhiều...!
    Nhưng hãy tin vào đàn em của các anh chị....!
    ^^ ! Còn có ngày mai mà.......!!!!!
    Lớp mềnh ui, yêu lắm...!!!

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trangarsenal Xem bài viết
    Thua thì cũng thua rồi.
    Ta thua trong vinh quang nên anh em ko phải buồn.
    Năm sau phục thù là đc.Dù gì bên LS ăn đc chiến thắng này cũng chả vẻ vang j`.
    " Dù gì bên LS ăn đc chiến thắng này cũng chả vẻ vang j" Tớ nghĩ cậu nhầm rồi.
    Cả hai đội năm nay đã rất cố gắng, anh Thắng và Việt Anh đều đau chân nhưng vẫn cố ra trận. Nếu muốn bình luận điều gi đó về trận đấu này tớ nghĩ cậu nên cân nhắc trước khi nói.
    @ Heo: Dù không học trường này nhưng t vẫn thích bài viết của mi...

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

Thôi bgio ko ai bàn cãi về chuyện thắng thua ntn nữa nhé, còn nhiều cái để nói mà
    [CENTER][IMG]http://i516.photobucket.com/albums/u321/hungheat9/Copyofheat.jpg[/IMG][/CENTER]

Đệ tử
    Thanks
    0

ok , coi như là bài học kinh nghiệm để năm sau cố gắng . năm sau LS cố giữ mình nhé
    [SIGPIC][/SIGPIC][FONT="Comic Sans MS"][COLOR="Red"][/COLOR][/FONT]

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

ok , coi như là bài học kinh nghiệm để năm sau cố gắng . năm sau LS cố giữ mình nhé
    Đc, năm sau anh về anh dạy tiểu xảo cho thằng Việt Anh ................

Đệ tử
    Thanks
    0

thôi không cần đâu anh ạ . anh chỉ cần mang em đôi giày ngon ngon là được rồi . ok

Trấn môn đệ tử
    Đang ở
    36Dunk
    Thanks
    0

thôi không cần đâu anh ạ . anh chỉ cần mang em đôi giày ngon ngon là được rồi . ok
    đc đc, chân cứ ngon lành là có giày ngon ngay, tập tành tốt nhé!

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

hi.mọi người có vẻ cãi nhau nhiều nhờ.mình thua cũng đúng mà.năm nay bọn nó chơi tốt hơn mình.nhưng dù sao sau giải này mình cũng có thêm kinh nghiệm chiến đấu.cố lên mọi người năm sau phục thù.Ok

Đệ tử
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Lam Sơn Forums
    Không có quy định nhưng việc 3 thành viên đội nữ cổ vũ cho Đào lại làm nhiều người "không liên quan, không biết gì" phải bức xúc, vaiz.
    Nếu như đội nam tức đội nữ về việc này thì cũng không còn gì để nói:-. Không giải thích gì thêm, tình bạn giữa 2 đội bóng nam từ xưa đến nay như thế nào thì những người trong đội đều được chứng kiến không thì cũng được nghe kể lại. Nên hành động của đội nữ như thế ai hiểu được thì hiểu, không thì bọn tớ cũng không cần.

sự việc này cũng không có gì để nói,các bạn đội nữ,theo tớ nên cổ vũ cho đội nam,vì sao chúng ta đều là học sinh LS,nếu các bạn muốn cổ vũ cho DDT thì có cần mặc đồng phục LS không? trong khi lúc đó ai mặc áo LS đều cổ vũ cho LS.
    Về chuyện tập luyện,không phải đội nam không tập cho đội nữ,các thành viên đội nam cũng ức chế lắm,cả đội mà để 1 thằgn bên DDT sang,thế khác nào bảo đội nam này nọ,khi vào trận đấu,cả đội nam nói mà lại sang chỗ Bx,cái đó hơi lạ,thôi ,có thể coi là Bx huấn luyện đi.khi vào trận tứ kết,cả đội nữ nghe lời thằgn Tuấn I ,trong khi tớ và Văn đông hét khản cổ bắt 1 1, các bạn vẫn theo nó bắt vị trí,theo lời nó thì hiệp 2 mới bắt 1 1 để giữ sức ,nhưng nếu đã thua từ đầu tâm lí sẽ cực kì loạn ,làm sao mà giữ bình tĩnh , lại nó cũng không tham gia giải,kinh nghiệm không có,về hiểu biết về nữ DDT chắc chắn không thể bằng bọn tớ , không phải bọn tớ không nói, đã nói từ đầu hiệp 1,nhưng cả đội nữ nghe Tuấn để bà MA ném 8 quả,kiểu chả vào,đã vào chắc chắn tâm lí,sau trận đấu tớ chỉ góp ý lại,hoàn toàn không nóng giận,chửi bới gì, thế mà thằng Bx quay lại chửi tới tấp.thôi chuyện đó coi như xong
    sự việc này cũng không có gì để nói,các bạn đội nữ,theo tớ nên cổ vũ cho đội nam,vì sao chúng ta đều là học sinh LS,nếu các bạn muốn cổ vũ cho DDT thì có cần mặc đồng phục LS không? trong khi lúc đó ai mặc áo LS đều cổ vũ cho LS.các bạn có biết khi đấu với đội nữ trước vòng tứ kết,tớ không quản ngủ trưa,lên cổ vũ ,ai chứng kiến thì khnôg thể bảo tớ khnôg cổ vũ hết mình,tớ đã không nói được nữa,do bị khàn,tại sao? có thể các bạn sẽ hiểu được.
    Chúng ta chiến đấu vì cái gì?,chẳng phải vì màu cờ sắc áo LS sao,vì niềm kiêu hãnh của HS LS sao? ai đã từng nói đội nam thắng không vinh quang.LS đã tập luyện như thế nào,2h chiều đã lên tập,không kể mưa nắng,chúng ta đã chiến đấu hết sức mình,đã đổ mồ hôi công sức.chiến thắng được đánh đổi bằng mồ hôi,nước mắt,máu...rồi kết lại KHÔNG VINH QUANG.
    có người nói tại trọng tài bắt không đúng,thế ai đã giơ củ trỏ Văn đông(sau sẽ có ảnh),ai đã túm áo,túm quần tớ.khi anh Đông xin hội ý ,trọng tài chưa cho,các bạn có hiểu khi nào mới được hội ý không? phải khi đội xin hội ý được quyền kiểm soát bóng ,có nghĩa là dẫn bóng từ sân nhà lên,mà anh Đông đứng chỗ cột rổ giơ tay báo hiệu,theo tớ phải đứng bên chỗ trọng tài bàn chứ.
    Tớ chỉ nói nhiêu đây,các bạn ý kiến thoải mái.ít nhất cũng đã có 1 số thành viên của đội nam cổ vũ nhiệt tình đến 200% cho đội nữ.vậy mà chỉ do hiềm khích mà dẫn đến đội nữ LS đi cổ vũ cho nam DDT. hãy tự hỏi lại bản thân xem làm như vậy đã đúng là HỌC SINH LAM SƠN CHƯA?"
    t không biết trích kiểu gì nên làm ntn . đây là những gì LS nói về mấy bạn nữ trong đội của mình , t đọc xong cũng thấy hơi tức , định viết bài bên 4rum LS mà không được . không hiểu vì lý do gì mà các bạn nữ LS lại bị nói như vậy nữa , hay là LS cũng cảm thấy cay cú đội ĐÀO
    Lần sửa cuối bởi hrockvn, ngày 06-04-2010 lúc 03:44 PM.

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 1234567 ... CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này