Hi các bạn. 1/4 các bạn thế nào? Cá câu có đều không ??
Anyway, chúc cả nhà 1/4 vui vẻ (dù hôm nay là 2/4)

CHÚNG TÔI KHÔNG ĐÓNG CỬA DIỄN ĐÀN. JUST KIDDING ^^

Trước hết là thành thật xin lỗi bà con về vụ này . Đúng là diễn đàn có đóng cửa thật, tuy nhiên là đóng cửa diễn đàn đóng cửa để tiến hành thay đổi một vài thứ. Cụ thể ở như ri.

1. Tên miền chính thức của diễn đàn sẽ là www.daoduytu.net thay vì www.daoduytu.edu.vn. Và từ giờ về sau sẽ không có một sự thay đổi nào về tên miền chính thức nữa. Dĩ nhiên, tên miền www.daoduytu.edu.vn sẽ vẫn được mình gia hạn đều đặn.
Hiện tại, các tên miền mà diễn đàn có là:
www.daoduytu.net
www.daoduytu.com
www.daoduytu.org
www.daoduytu.biz
www.daoduytu.us
www.daoduytu.edu.vn
Tất cả mọi con đường đều dẫn về thành Rome: www.daoduytu.net
Sự thay đổi này để kéo lại lượng Refer từ Google đến diễn đàn. Thời gian qua, mình không quan tâm nhiều lắm về việc quảng bá diễn đàn, giờ phải chấn chỉnh lại, cho những kế hoạch lâu dài về sau. Các bạn truy cập các tên miền kia nhìn thì hơi giống nhau nhưng thực tế là có khác chút chút. Đây là một thay đổi đầu tiên.

2. Thay đổi thứ 2, chính thức thành lập Facebook FanPage của diễn đàn. Địa chỉ chính thức là:
http://www.facebook.com/pages/Thanh-...13596708652090
Hiện tại, trên FaceBook có 2 Fan Page khác, đều hoàn toàn không phải là FanPage chính thức của diễn đàn.
Rất mong nhận được sự ủng hộ của các bạn. Click và tham gia nhé. Chúng tôi sẽ thường xuyên update thông tin thông qua kênh xã hội này.

3. Thời gian sắp tới, có thể diễn đàn sẽ được tách ra chạy trên máy chủ riêng biệt, không chung với đơn vị nào nữa. BQT sẽ tiến hành xây dựng hệ thống quảng cáo và tiến hành đặt banner quảng cáo cho các đơn vị có nhu cầu. Để có thể triển khai được kế hoạch này, chúng tôi cần sự giúp đỡ của các bạn, quảng bá diễn đàn thật mạnh, thu hút truy cập từ các website khác.
Ngoài ra, các thành viên kéo được các hợp đồng quảng cáo về diễn đàn sẽ được BQT "hoàn công" xứng đáng. Nếu có quảng cáo, rất mong các bạn thông cảm vì chúng tôi cần duy trì hoạt động của diễn đàn và hy vọng sẽ có nguồn thu cho các hoạt động của diễn đàn.
Đây là dự án lớn và mong tất cả các bạn ủng hộ nhiệt tình.
Cuối cùng, một lần nữa xin lỗi các bạn vì trò đùa ngày hôm qua.
P/S: Anh em cứ ném gạch đá thoải mái ạ (thớt ni sờ pam ko bị đi đảo nghỉ mát đâu).