Đầu năm mới, SVTH tại TPHCM tổ chức Gặp mặt đầu năm, nội dung thông báo :
Các bạn thân mến !
Chúng ta vừa trải qua Tết Canh Dần đầy cảm xúc cùng quê hương xứ Thanh. Trong không khí Xuân mới, Ban liên lạc Sinh Viên Thanh Hóa tại TPHCM sẽ tổ chức buổi Gặp mặt đầu Xuân mới Canh dần để những người con quê hương Thanh Hóa chúng ta có dịp giao lưu giữa các Sinh viên, cựu Sinh viên và những người yêu xứ Thanh.

Thời gian: từ 7h00 sáng ngày 07/03/2010
Địa điểm : Công viên Lê Thị Riêng đường CMT8, Quận 10, TPHCM
Đối tượng tham gia : Tất cả các Sinh viên, cựu SV và những ai quan tâm tới phong trào SVTH đang học tập, sinh sống tại TPHCM.
Kinh phí tham gia : tối thiểu 20.000 đ/ thành viên, bạn có thể góp nhiều hơn tùy ý. Kinh phí này để trang trải các chi phí : thuê địa điểm, sân khấu, âm thanh, mua đồ dùng phục vụ chưông trình gặp mặt đầu năm và đồ ăn uống.
Nội dung chương trình dự kiến như sau :
Từ 7h00 đến 7h30 : Tập trung thành viên tham gia, phân chia các đội nhóm.
Từ 7h30 đến 8h30 : Triển khai nội dung buổi gặp mặt : Giới thiệu chung về SVTH, phát biểu của khách mời, trao học bổng năm 2009 cho các thành viên SVTH.
Từ 8h30 đến 12h00 : Tổ chức các hoạt động giao lưu, vui chơi cho thành viên tham gia, cho thành viên đăng ký trở thành Thành viên chính thức của SVTH.

Để đăng ký tham gia, các bạn vui lòng liên lạc với Đại diện BLL trường của mình hoặc đăng ký trực tiếp trên website nhắm giúp BTC ước lượng số thành viên tham gia để tổ chức chương trình được thành công nhất.

Rất mong các bạn sắp xếp thời gian tham gia ! Vì sự thành công của chương trình, bạn làm ơn đừng đến trễ sau 7h00.

Mái nhà Sinh viên Thanh Hóa rất mong muốn được gặp mặt đông đủ tất cả các thành viên tham gia. Do thời gian đầu năm mới có nhiều thành viên chưa biết thông tin, bạn làm ơn chuyển thông tin này tới tất cả những người con quê hương Thanh Hóa mà bạn biết nhé !

Bạn có thể copy dòng sau để gửi đi :
Trân trọng mời bạn giam gia buổi gặp mặt đầu năm của SVTH tại TPHCM, vui lòng xem thêm tại http://svthanhhoa.info/forum/showthread.php?t=12889
Xin cảm ơn và hẹn gặp lại các bạn !

Thay mặt SVTH tại TPHCM, tôi xin trân trọng kính mời các bác thành viên forum Daoduytu tới tham gia buổi gặp mặt này với SVTH chúng em. Sự góp mặt của các thành viên forum Daoduytu là niềm vinh hạnh của SVTH.
Do thời gian gấp rút không thể chuẩn bị giấy mởi, mong các bác thông cảm.