Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345678 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 77
    Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: Ai muốn bị lừa thì cứ vào căng tin mà ăn !!!

làm gì mà chứ nói quá lên thế chứ buôn bán ko có lời thì mới làm đc chứ.gì trong cantin C2 co 5k ngoài cổng đó 6k 1 chai C2 cả bimbim nữa cantin có 2k mà ngoài kai tận những 2,5k mà họ có phải cắt % cho ai đâu thế là rẽ rồi anh ạ.
    Đơn giẢn cHỉ cÓ vậY ....ThUý AnH n0.1:

Phong Vân huyền thoại
    Đang ở
    1 nơi rất ảo....
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi xx_thuyanh_9x Xem bài viết
    làm gì mà chứ nói quá lên thế chứ buôn bán ko có lời thì mới làm đc chứ.gì trong cantin C2 co 5k ngoài cổng đó 6k 1 chai C2 cả bimbim nữa cantin có 2k mà ngoài kai tận những 2,5k mà họ có phải cắt % cho ai đâu thế là rẽ rồi anh ạ.
    Rẻ
    Đắt cát cổ đj còn nói là rẻ. Rẻ cái nỗi j` ko biết
    Ghét nhất là cái thái độ phục vụ + ăn bớt + vệ: sinh picknose:
    Em còn trẻ người non dạ lắm em ơi

Thẳng thắn thật thà thường thua thiệt
    Lươn lẹo luồn lách lại leo lên

News Managaer News Manager Candy's Avatar
    Đang ở
    C:\WINDOWS
    Thanks
    0

tóm lại là cần những bằng chứng cụ thể và xác thực hơn nữa để đi đến được kết quả cuối cùng cho chuyện này. bạn nào đó ở trường làm ơn chụp ảnh hoặc quay video càng tốt về tình trạng này rồi send cho mình. Mình sẽ có phản ánh trực tiếp vs nhà trường. Ko thì đành để lúc nào về rồi tự mình thử nghiệm vậy . Con người thì có lúc này lúc nọ . cứ từ từ tìm hiểu đi

Vi phạm Nội Quy Banned
    Đang ở
    london
    Thanks
    0

Cantin có đắt 1 tý cũng đc nhưng thái độ của mấy bác ý tốt thì cũng chẳng làm sao.Như em đây này,hôm xuống ăn mì tôm để quên cái mũ.Lúc sau quay lại hỏi bảo ko có.Rồi con bạn bảo mua cái gì đi.ngta mới nói,quả thật mua xong ngta hỏi có phải cái mũ màu xanh kok.Rồi mới chỉ để mà tìm,đến mà buồn

Hội Vật Lý Đào Duy Từ DDT Friend
    Đang ở
    Heaven anh Earth
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi duynamckbk7 Xem bài viết
    Cái chi phí cho cái chỗ mà em bảo là căng tin đó không phải là 2,3 triệu 1 tháng đâu mà tầm trăm triệu 1 năm đấy em ạ. Em không trả tiền an ninh thì bảo vệ lấy cái gì mà làm, em nghĩ tự nhiên bảo vệ nó trông giùm em đấy à. Còn vệ sinh á, em đi học có phải nộp tiền vệ sinh ko???
    Gần trăm triệu 1 năm á, không có đâu anh. Còn đây là ở trong trường chứ có phải ngoài phố đâu, toàn bán trong buổi học có bán lúc khác đâu là bảo vệ phải trông, lại còn tiền vệ sinh, chẳng lẽ không nộp tiền vệ sinh là không có quyền được dùng bát đũa sạch, không được ăn thức ăn đảm bảo vệ sinh sao ??? Thật là nực cười.

Trích dẫn Gửi bởi xx_thuyanh_9x Xem bài viết
    Chắc là em chưa bao h buôn bán nhỉ ? Em thử tính xem cái quán nước ngoài vỉa hè 1 ngày họ bán được cho bao nhiêu người, có đến 20 không ? Vậy thế họ lấy đắt hơn là chuyện dễ hiểu. Trong khi cái căng tin trường một ngày bán cho hàng trăm lượt học sinh mà còn có thứ tính lãi gấp đôi như thế thì bên nào chém đẹp hơn ?

Trích dẫn Gửi bởi Candy Xem bài viết
    tóm lại là cần những bằng chứng cụ thể và xác thực hơn nữa để đi đến được kết quả cuối cùng cho chuyện này. bạn nào đó ở trường làm ơn chụp ảnh hoặc quay video càng tốt về tình trạng này rồi send cho mình. Mình sẽ có phản ánh trực tiếp vs nhà trường. Ko thì đành để lúc nào về rồi tự mình thử nghiệm vậy . Con người thì có lúc này lúc nọ . cứ từ từ tìm hiểu đi
    Anh nói đơn giản nhỉ ? Người ta để cho anh quay lúc người ta gian lận à ? Còn chụp ảnh thì anh định chụp cảnh gì để người xem hiểu đó là căng tin đang lừa học sinh. Bằng chứng thuyết phục nhất chính là sự đánh giá của học sinh trong trường rồi. Kể cả trong topic này hầu hết những người nghĩ việc làm của căng tin là " không đến nỗi " đều là những bác đã ra trường, còn lại những người đang còn là học sinh đều chẳng bênh vực gì cho cái căng tin đó.
    Còn cho dù anh có quay phim vs chụp ảnh được thì anh định phản ánh lên nhà trường thế nào ? Chiếu phim và nói vs tất cả các thầy cô trong khi đang họp hội đồng nhà trường rằng căng tin trường mình chém học sinh ác lắm à ? Nói vs thầy Hùng ư, chẳng cần anh nói em đã nói từ hôm đó rồi, thầy nghe, hiểu nhưng hành động thì

I'm In Love DDT Friend
    Đang ở
    Finaco
    Thanks
    0

Gần trăm triệu 1 năm á, không có đâu anh. Còn đây là ở trong trường chứ có phải ngoài phố đâu, toàn bán trong buổi học có bán lúc khác đâu là bảo vệ phải trông, lại còn tiền vệ sinh, chẳng lẽ không nộp tiền vệ sinh là không có quyền được dùng bát đũa sạch, không được ăn thức ăn đảm bảo vệ sinh sao ??? Thật là nực cười.
    Cô bé này co vẻ thích phản bác ý kiến người khác nhỉ Em nghĩ sao tự nhiên họ được bán trong đó ??? Trước tiên là phải tham gia đấu thầu để được bán,em nghĩ đấu thầu được bán trong trường dễ lắm sao @@
    Thứ hai là : Em bán hàng ngoài chợ có phải nộp phí ko??? Phí an ninh, phí vệ sinh ...
    Cái tiền gọi là tiền vệ sinh là ai dọn rác sau kho bọn em bày ra đây, nó ko phải thuê người làm để dọn ư ??? Bọn em ăn rồi xả rác ra trường thì trường có dọn ko??? Trường tự nhiên dọn cho những người bán hàng đó ư
    Đề nghị các mem đọc bài thấy hay phải Thanks, các Mod phải +Sp đấy nha^^
    .................................................. ........................................
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Cho ta thêm một ngày nữa để yêu thương.

Hội Vật Lý Đào Duy Từ DDT Friend
    Đang ở
    Heaven anh Earth
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi duynamckbk7 Xem bài viết
    Cô bé này co vẻ thích phản bác ý kiến người khác nhỉ Em nghĩ sao tự nhiên họ được bán trong đó ??? Trước tiên là phải tham gia đấu thầu để được bán,em nghĩ đấu thầu được bán trong trường dễ lắm sao @@
    Thứ hai là : Em bán hàng ngoài chợ có phải nộp phí ko??? Phí an ninh, phí vệ sinh ...
    Cái tiền gọi là tiền vệ sinh là ai dọn rác sau kho bọn em bày ra đây, nó ko phải thuê người làm để dọn ư ??? Bọn em ăn rồi xả rác ra trường thì trường có dọn ko??? Trường tự nhiên dọn cho những người bán hàng đó ư
    không đỡ nổi cái bác này. NHÌN LẠI CÁI GIỚI TÍNH CHO NGƯỜI TA NHỜ
    Thứ nhất: anh nghĩ trường mình thích cho người ngoài vào buôn bán trong trường lắm à mà cho đấu thầu, có thì cũng chỉ là hình thức thôi, tất cả đều là nhân viên nhà trường hết. Nói thẳng ra là chỉ cần đặt cọc 1 ít tiền là được làm rồi.
    Thứ 2: em đã nói rõ đến thế rồi mà sao anh lại không hiểu nhỉ, vệ sinh là chính những người bán hàng trong căng tin làm, bảo vệ thì cái căng tin nó nằm trong khuôn viên trường và chỉ bán hàng trong thời gian học thì được bảo vệ là đương nhiên. Tất cả những gì căng tin phải nộp cho trường chỉ là cái tiền vài triệu 1 tháng kia thôi chứ không có tiền bảo vệ vệ sinh gì hết. Chẳng lẽ có người gây rối trong căng tin trường thì bảo vệ không thèm can thiệp à, hay là học sinh ăn xong vứt rác ra căng tin thì những người bán hàng trong đó không thèm dọn để rác chất đống lên rồi lần sau không ai ăn nữa à?
    Tóm lại là anh không ở trong trường không biết thực tế nó thế nào mà cứ đi lí luận suông. Đến nản

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    Học viện ma thuật
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi trangarsenal Xem bài viết
    Cantin có đắt 1 tý cũng đc nhưng thái độ của mấy bác ý tốt thì cũng chẳng làm sao.Như em đây này,hôm xuống ăn mì tôm để quên cái mũ.Lúc sau quay lại hỏi bảo ko có.Rồi con bạn bảo mua cái gì đi.ngta mới nói,quả thật mua xong ngta hỏi có phải cái mũ màu xanh kok.Rồi mới chỉ để mà tìm,đến mà buồn
    cái thái độ bán hàng này mình ghét nhất đây..
    còn ăn ở nơi công cộng thì phải chịu thôi..
    ở đây mình đang còn "được" ăn bớt có 1 tí xíu vậy thôi..
    ra nơi khác mới biết...
    Thay vì spam 10 bài hãy viết 1 bài có ý nghĩa bạn nhé

Đọc không thanks uổng công người post
    Thanks không đọc mất nghĩa chữ thanks

thandongxuthanh
    Khách

công nhận có cái căng tin cho học sinh thì rất tiện. nhưng người bán hàng tr0ng đó thì phải có đạo đức. mỗi người bán mỗi thứ 1 kiểu . đến nể mấy bà này. toàn bị lừa không.???
    mấy cô đó phục vụ thì rất kém không coi học sinh ra gì chỉ coi lợi nhuận là trên hết.
    bức xúc thật

I'm In Love DDT Friend
    Đang ở
    Finaco
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi minh_hg Xem bài viết
    không đỡ nổi cái bác này. NHÌN LẠI CÁI GIỚI TÍNH CHO NGƯỜI TA NHỜ
    Thứ nhất: anh nghĩ trường mình thích cho người ngoài vào buôn bán trong trường lắm à mà cho đấu thầu, có thì cũng chỉ là hình thức thôi, tất cả đều là nhân viên nhà trường hết. Nói thẳng ra là chỉ cần đặt cọc 1 ít tiền là được làm rồi.
    Thứ 2: em đã nói rõ đến thế rồi mà sao anh lại không hiểu nhỉ, vệ sinh là chính những người bán hàng trong căng tin làm, bảo vệ thì cái căng tin nó nằm trong khuôn viên trường và chỉ bán hàng trong thời gian học thì được bảo vệ là đương nhiên. Tất cả những gì căng tin phải nộp cho trường chỉ là cái tiền vài triệu 1 tháng kia thôi chứ không có tiền bảo vệ vệ sinh gì hết. Chẳng lẽ có người gây rối trong căng tin trường thì bảo vệ không thèm can thiệp à, hay là học sinh ăn xong vứt rác ra căng tin thì những người bán hàng trong đó không thèm dọn để rác chất đống lên rồi lần sau không ai ăn nữa à?
    Tóm lại là anh không ở trong trường không biết thực tế nó thế nào mà cứ đi lí luận suông. Đến nản
    Chán nhỉ. ít ra anh cũng học qua đến 2 cái cantin trường Đại Học Vinh với Học viện Ngân hàng rồi, thế mà cuối cùng vẫn bị cho là lý luận suông
    Đề nghị các mem đọc bài thấy hay phải Thanks, các Mod phải +Sp đấy nha^^
    .................................................. ........................................
    Cảm ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Cho ta thêm một ngày nữa để yêu thương.

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345678 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này