Kết quả 1 đến 10 của 63

Threaded View

Member quèn ĐDT Member vitaminb12's Avatar
    Đang ở
    Grand Line
    Thanks
    2

Mặc định Re: Tất tần tật về buổi off 7-11-09

Máy anh Hảo phơi đêm thôi rồi chụp ảnh tối cứ phải gọi là
    đang chờ đợi series "Đại gia xe ôm và kiều nữ chân ngắn" ra mắt
    Hôm nay tự dưng mang thêm cái nghề xe ôm chỉ vì thằng Khải nó nhác đi từ lúc 5h lận loéng quéng qua Vọng téo rồi phi lên Chùa Láng theo lối Trường Trinh - Láng Trường Trinh - tắc; Láng - tắc rẽ qua Nguyễn Chí Thanh rồi vòng lên cho đỡ phải chen nhau
    Từ Chùa Láng lại phóng cái vèo về Parabol thấy cả nhà đông đủ cả lúc í đâu là hơn 6h tí téo Rước được em H.Linh đến nơi an toàn
    Mấy cái kẻ ăn không ngồi rồi lại ngồi la hét biểu tớ đi đón em Tuyết. Thía là tớ lại hành trình lên Văn Miếu oài, mỏi lắm rồi, Parabol - Giải Phóng - Xã Đàn -Tôn Đức Thắng - Nguyễn Thái Học - Lê Duẩn - Oải Phóng - Parabol Điệp vụ XO 2 thành công tốt đẹp
    Trong khi mọi người lục tục kéo nhau sang hàng lẩu thì tớ vẫn phải tiếp tục sứ mệnh cao cả của mình điệp vụ XO 3 Parabol - Giải Phóng - Xã Đàn - Trần Đại Nghĩa Nhân vật cuối cùng - em Phương - cuối cùng cũng đã cập bến hàng lẩu an toàn
    Lần sửa cuối bởi vitaminb12, ngày 08-11-2009 lúc 01:46 AM.

Je ne suis pas d’accord avec ce que vous dites, mais je me battrai jusqu’à la mort pour que vous ayez le droit de le dire.
    Hiện text ẩn<-- "Tôi không đồng ý với những gì anh nói, nhưng tôi sẽ bảo vệ cho đến chết quyền được nói như vậy của anh." -->
    ---Voltaire---

Thông tin về chủ đề này