Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Đệ tử ĐDT Member
    Thanks
    0

Mặc định Re: [hot] hình ảnh offline lần 1 tại TPHCM

Trích dẫn Gửi bởi anhhailua Xem bài viết
    Hiệp 2! Đại chiến quán Karaoke...!

Sau 2 hiệp đấu Tưng Bừng và Quyết Liệt.Buổi Offline của cựu mem Đào Duy Từ tại Tp.HCM đã thành công tốt đẹp!Nhận được nhiều lời tán thưởng + Thèm thuồng và Ao ước từ cộng đồng mem trên 4rum ! Thành công của buổi Offline cũng là đánh dấu cho sự ra đời của 1 tập thể mem Đào Duy Từ tại Tp.HCM,thực hiện được mơ ước của Tiền bối đi trước là bác Lãng Du(Người đã có ý tưởng và hành động nhem nhóm cho ngọn lửa tinh thần Đào Duy Từ tại Tp.HCM).Hội cựu HS ĐDT tại Tp.HCM ra đời với mục đích giao lưu,học hỏi,thắt chặt tình đồng hương của những cựu học sinh Đào nói riêng và đồng hương TH nói chung.Hi vọng tinh thần ấy sẽ được phát huy ko chỉ ở Tp.HCM mà trên toàn quốc cũng như ở nước ngoài,bất cứ nơi nào có cựu hs Đào Duy Từ.Cảm ơn tất cả các mem đã tham gia hết mình với buổi Offline(Mặc dù trời mưa,đường xá xa xôi nhưng mọi người đã rất nhiệt tình tham gia)!!!

BAN LIÊN LẠC CỰU HS ĐDT TP.HCM
    hic hic, xúc động quá bà con ơi!
    nhìn những hình ảnh của buổi offline, LANG DU vừa vui, vừa nhớ mọi người và tiếc vì đã không thể tham gia được. tuy bác Bình không trình diện 4r từ những ngày đầu nhưng việc ủy quyền cho chú Long hô hào bà con đi off lại là sáng kiến đấy ạ (hehe). anh em biết nhau rồi thì cứ cafe vỉa hè mà "tẩn", k ngon, k bổ nhưng được cái rẻ, hợp với người đi làm và cả các bạn đi học nữa.
    chúc bang hội chúng ta ngày càng đông vui và tổ chức được nhiều hoạt động thiết thực hơn nhé !
    Tôi không làm rượu để say
    Chỉ xin làm lệ để bay bớt buồn

Đệ tử ĐDT Member
    Đang ở
    tp.TH
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi LANG DU Xem bài viết
    chúc mừng anh em đã có một buổi gặp gỡ giao lưu thật hoành tráng nha! LANG DU xin chia sẻ bằng vài "thắc mắc" nhỏ, ai giả nhời được thì giả nhời ná:
    1. chú Long giấu một thành viên nữ tích cực trong bang hội ở SG đâu rồi?
    2. đêm trước bác Đức ngủ khách sạn nào mà có bộ "xỏ ngón" "không đụng hàng" anh em thía?
    3. bạn Tú đi làm òi, nhìn "chẹp chai" chứ k như cái avata trên nick ở 4r, hehe
    4. không thấy một vài mem cũ tham gia như Bắc, Nam, Tân, Châu... các bác nhỉ?
    5. chuồn ra Bắc, mềnh "trốn" được cơ số việc, hehehe
    Trong 5 "thắc mắc" của bác chỉ có 3 cái có dấu ? à,i..em xin trả lời từng vấn đề của bác:
    1. Thành viên nữ tích cực mà bác nói e ko rõ là ai?Hay bác nhắc khéo em,thành viên nữ đó vì lí do riêng nên ko thể tham gia.
    2. Theo tin tình báo Bác Đức hum qua ngủ tại 1 khách sạn...Việt,do quá vội vàng đi tham dự buổi Offline nên đã vô tình mang nhầm đôi dép "nâng niu bàn chân Việt" của khách sạn.Hiện giờ đang thương thảo với khách sạn về vụ hiểu nhầm này!
    3. Bác Tú được bình chọn là Hot Boy của hội, đã có nhiều mem nữ "âm thầm" lấy thông tin liên lạc của bác Tú để...làm cái gì đó mà chỉ có bạn đó biết!Hehehehe
    4. Các mem cũ Bắc,Nam,Tân,Châu.. vì 1 số lí do riêng nên ko thể tham gia.
    5. Bác chuồn ra Bắc cũng không thoát đâu,sẽ có 1 hội đồng xét xử bác,bác chuẩn bị tinh thần đi

Nhập môn đồ đệ ĐDT Member
    Thanks
    0

Hình như mới có 1 phần ảnh của Green à
    Rất tiếc chỉ tham gia đc một lát ! Hy vọng những lần sau sẽ hoành tráng hơn. Với sự ra mắt của BLL, mong các bác sẽ giữ lửa cho phong trào của D2T trong TPHCM.

Thanks
    0

Úi chà chà...!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Hình bà con ta ngon lành quá.....!
    Tiếc quá, tiếc quá phải về sớm. Níu không đã có một chầu hát hò hoành tráng với bà con zùi.
    Lần sau nhất định sẽ chiến tới cùng.keke

Thay mặt mọi người, xin gửi lời cảm ơn tới A.Bình, A.Đức, E.Long,E.Hường,... cùng tất cả bà con đã có mặt đông đủ, đúng giờ. Dù trời mưa to gió lớn cũng không quản ngại khó khăn đi đú một hôm thật hoành tráng.

Rất mong sẽ có một ngày gần đây sẽ gặp lại mọi người làm một bữa còn bốc hơn lần này.
    Lần sửa cuối bởi tunq, ngày 12-10-2009 lúc 09:37 PM.

Just a CLOUD DDT Friend
    Đang ở
    Chân trời
    Thanks
    0

Ái chà, nhìn con bé áo hồng đeo kính quen quen, hóa ra là Mai Linh lớp mềnh, hé hé
    What if
    tomorrow never comes?
    What if
    I never get to say goodbye
    or give U a big hug?
    What if
    I never get to say I’m sorry or I love U?

Đệ tử DDT Friend
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi blue_horizon Xem bài viết
    Ái chà, nhìn con bé áo hồng đeo kính quen quen, hóa ra là Mai Linh lớp mềnh, hé hé
    Úi trời, đúng là bạn Vân yêu, lại còn nói quen quen nữa chứ. Quá quen đi chứ lị. hihi.

Đây là lần đầu tiên tham gia off tại Sài gòn, rất vui, rất hoành tráng. Ban liên lạc có vẻ khá là chịu chơi nữa.

BMW 328i ĐDT Member kẻ xấu's Avatar
    Đang ở
    A, A
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi mailinh_b11 Xem bài viết
    Úi trời, đúng là bạn Vân yêu, lại còn nói quen quen nữa chứ. Quá quen đi chứ lị. hihi.

Đây là lần đầu tiên tham gia off tại Sài gòn, rất vui, rất hoành tráng. Ban liên lạc có vẻ khá là chịu chơi nữa.
    Híc sao trong SG nta tổ chức được thế mà Hà Nội với cả Thanh Hoá ko làm được nhỉ . Thôi thì Thanh Hoá ko làm được vì toàn con nít đi, nhưng Hà Nội toàn người lớn mà chẳng tổ chức buổi off nào ăn uống ra trò cả, toàn đi chơi như con nít ấy ? bác Hão - bác Nam tính sao tính cho anh em ăn uống một buổi hoàng tráng đi. Chẳng nhẽ lại thua kém Sài Gòn à.
    Mình chưa bao h tổ chức được buổi off chất lượng như thế hu hu chỉ được mỗi cái số lượng thôi
    Có ba điều hạnh phúc nhất trong cuộc đời của mỗi con người, đó là :

1. Yêu một ai đó.
    2. Được ai đó yêu.
    3. Hai điều trên xảy ra cùng một lúc.

Hiện text ẩn<-- Thay đổi từ làm việc chăm chỉ sang làm việc với hiệu suất cao hơn -->

Thanks
    0

Kiểu này nên xúc tiến offline lần 2 vào tết dương lịch cho nó "hot" nhỉ !
    ps: Thay mặt hội, gửi lời cảm ơn chân thành đến Green, chúc em mạnh khoẻ !
    Lần sửa cuối bởi A.B.C, ngày 16-10-2009 lúc 10:55 PM.

Tu luyện đệ tử
    Đang ở
    D2T
    Thanks
    0

hịc ... các anh chị ăn ở quán nào mà có chữ " lễ THÀNH HÔN " thế kia ko biết đám cưới ai vậy ta
    [img]http://emo.huhiho.com/set/bofu/46.gif[/img][img]http://emo.huhiho.com/set/bofu/46.gif[/img][img]http://emo.huhiho.com/set/bofu/46.gif[/img]

Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi toonie_9x Xem bài viết
    hịc ... các anh chị ăn ở quán nào mà có chữ " lễ THÀNH HÔN " thế kia ko biết đám cưới ai vậy ta
    Ko biết em hỏi giỡn hay hỏi chơi: KDL Bình Quới 1 em ạh !
    Ps: Ko biết em thuộc không phận nào bay lạc tới đây hả em?

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này