Trích dẫn Gửi bởi anhhailua Xem bài viết
Hiệp 2! Đại chiến quán Karaoke...!

Sau 2 hiệp đấu Tưng Bừng và Quyết Liệt.Buổi Offline của cựu mem Đào Duy Từ tại Tp.HCM đã thành công tốt đẹp!Nhận được nhiều lời tán thưởng + Thèm thuồng và Ao ước từ cộng đồng mem trên 4rum ! Thành công của buổi Offline cũng là đánh dấu cho sự ra đời của 1 tập thể mem Đào Duy Từ tại Tp.HCM,thực hiện được mơ ước của Tiền bối đi trước là bác Lãng Du(Người đã có ý tưởng và hành động nhem nhóm cho ngọn lửa tinh thần Đào Duy Từ tại Tp.HCM).Hội cựu HS ĐDT tại Tp.HCM ra đời với mục đích giao lưu,học hỏi,thắt chặt tình đồng hương của những cựu học sinh Đào nói riêng và đồng hương TH nói chung.Hi vọng tinh thần ấy sẽ được phát huy ko chỉ ở Tp.HCM mà trên toàn quốc cũng như ở nước ngoài,bất cứ nơi nào có cựu hs Đào Duy Từ.Cảm ơn tất cả các mem đã tham gia hết mình với buổi Offline(Mặc dù trời mưa,đường xá xa xôi nhưng mọi người đã rất nhiệt tình tham gia)!!!

BAN LIÊN LẠC CỰU HS ĐDT TP.HCM
hic hic, xúc động quá bà con ơi!
nhìn những hình ảnh của buổi offline, LANG DU vừa vui, vừa nhớ mọi người và tiếc vì đã không thể tham gia được. tuy bác Bình không trình diện 4r từ những ngày đầu nhưng việc ủy quyền cho chú Long hô hào bà con đi off lại là sáng kiến đấy ạ (hehe). anh em biết nhau rồi thì cứ cafe vỉa hè mà "tẩn", k ngon, k bổ nhưng được cái rẻ, hợp với người đi làm và cả các bạn đi học nữa.
chúc bang hội chúng ta ngày càng đông vui và tổ chức được nhiều hoạt động thiết thực hơn nhé !